Je, unaielewa vipi nchi ya Italy?

Je, unaielewa vipi nchi ya Italy?

Amano le loro automobili


Ni wakali wa sports cars
bbc6cd71367df35b982cccd6cb291eca.jpg
bfa74f2e44097c1e9c0969983523a656.jpg
 
Ndio hapa ninapataka, tangu kipindi kile hadi leo kuna dola kuu zimepita. Iweje malengo na madhumuni ya dola ya kirumi kufuatwa na kutekelezwa hadi leo hii. Na vipi kama mataifa mengine yaliyokiuka dini hii kutoka Vatikani na kuamua kuanzisha dini zao, kama Uingereza na dini yao ya Anglikani. Ni matokeo gani waliyapata.?

No body is invincible in this world.
The English gave a very tough blow to the Catholic Church in 1601 and they declared the Anglican Church of England to be the state religion.

But, previously King Henry 2 while having dinner said to his knights " would any one get rid of this meddling priest" The knights took it seriously and went to kill the Catholic Bishop of Canterbury Thomas Beckett. Rome sent a letter to the King, and few days later all of England saw King Henry walking on ice on bare feet approaching the Catholic Bishops of the Church of England and bowed down for an apology.
But this was in 1170.

This is the reason why England adopted an isolation policy from the rest of the continental Europe.
She never wanted cultural or religious interaction with the outside world until the time of the London Exhibition 1851.
When she decided to reopen her boundaries for forming international cartels.
 
Tatizo we mrembo unaniringishia tu kila siku,sijui unataka nipate Mfadhaiko?,anyway mambo yote Venice,yaani taxi zao au cabs ni boats ua vipi?,how romantic?,you dont know what you are missing,its up to you.

Ok.....this time nitafanya maamuzi magumu........
Nataka kupanda tax aina ya boat.......
 
Sawa nakupata mkuu maziku.
Mipango madhubuti ilipangwa miaka 100 baada ya yesu chini ya jamaa watatu Apologists (Papa Clement 1, Justine Marty na Augustine wa Hippo). na hawa walifanikiwa kujieneza na kujiimarisha mipango yao maana kipindi hicho Utawala wa kirumi ulikuwa umeikalisha dunia nzima ya wakati huo maana uliparaganyika rasmi 476AD ukiitawala dunia kwa miaka zaidi ya miaka 600 mfululizo, na kipindi hicho ndio mipango na michoro madhubuti ya dunia hii ilipangwa na kuichorwa kwa umakini , uangalifu na ustadi wa hali ya juu pote kwa foreground na background. Ndio maana viongozi wote wakubwa wenye kuheshimika duniani lazima wareport pale na kupewa miongozo japo wanaonekana hawana hata kajeshi kadogo.


Mkuu Augustine wa Hippo yeye alikuja baadaye sana,usimchanganye na kina Clement 1 .Pia unasahau mchango wa Paulo wa Tarso,mtu muhimu sana kwenye kueneza Ukristo kuwashinda hata kina Peter na James the just
 
Uko sawa chief, Kuna jamaa anaitwa Ignatus LOYOLA huyu alipewa jukumu la Kuandaa kikosi kazi cha JESUITS watakotapakaa dunia nzima na kuweka misingi directly or indirectly, by force or democracy,(unaweza kugoogle hata viapo vyao). SOCIETY OF JESUS (JESUITS) muhispania huyu aliianzisha 27/09/1540. Wakiandaliwa kuzambazwa nchi zaidi ya 112 duniani katika mabara yote sita. walitakiwa kwenda popote watakapoambiwa duniani, Sio lazima wawe makasisi, HAwakutakiwa kuonyesha tabia yoyote specific au special, Walitakiwa kuchukua viapo mahususi na yule elite zaidi alichiukua hadi cha nne. Hawa sio watu wa kukata tamaa kirahisi na sio watu wadogo,
Sasa watu kama hawa walipangwa miaka mingi kitambo sana na sio kwa bahati, hakuna serikali inaweza kubisha, taasisi inaweza kupambana zaidi ya kusurrender kuanzia china, uarabuni, africa ulaya na america.
Ndio maana Kila kiongozi wa kuheshimikawewe sio wadini siasa wala utamaduni Lazima areport pale kupata baraka za mkuu.
Kweli usione chaelea kimeundwa

Papa Clement wa 15 aliombwa na wafalme wa Ulaya akifute kikundi cha Jesuits.
Walilamika sana kusema Jesuits wanaingilia kazi zao, Papa akakubali lakini kwa shingo upande.
Akasema tu by suppressing the Society of Jesus "I have signed my death warrant".
Poor soul died nine months later.
Ukitaka kujua tu kitu toka mwaka 1555-1933 Jesuits organisations zimefukuzwa kwenye nchi zaidi ya 80.
Ukiangalia utakuta viongozi wote wanalalamika kitu kimoja.

Kuanzia John Adams, Thomas Jefferson, Abraham Lincoln, The Wilhelm of The Prussian Monarch, The Ramanovs and many others. Sijui kuna siri gani hapa imejificha.
 
Ok.....this time nitafanya maamuzi magumu........
Nataka kupanda tax aina ya boat.......
Daah naona KARUMANZIRA dawa zake zimeanza kufanya kazi,acha niongeze dozi maana SIO MCHEZOOOO.Haya mamishuu ngoja niwe mpole.
 
Kuna mambo mengi kuhusu hawa jamaa lakini uwezo wao na ushawishi ni kutokana na dini tu au kuna kingine? Je, kuna mahusiano yoyote na wafalme waliopita kama Solomoni?
sioni link kati yao na Mfalme solomon, ila kuna mambo mengi ambao mengine mimi na wewe hatujui lakin hii inaonekana kuwa ni taasisi yenye uwezo na weredi mkubwa yenye kufanya mambo yake directly na indirectly. Ndio maana mdau hapo juu kasema huwa wanafukuzwa baadhi ya maeneo
 
Kuna mambo mengi kuhusu hawa jamaa lakini uwezo wao na ushawishi ni kutokana na dini tu au kuna kingine? Je, kuna mahusiano yoyote na wafalme waliopita kama Solomoni?

Haahaa,
Lots of conspiracy about this.
The only Solomonic Blood line left was that of Ethiopia. And the last known descendant of Solomon and David was Emperor Haile Selassie.

The twelve tribes of Israel are gone my friend,
And they are not coming back. Its only the tribe of Dan (Black Jews or Falashas) which is a fully fledged unit within the Jewish order. Apart from that its either you are Ashekinazi Jew(European Jew) or Sephardi Jew (Araba Jew)

But, conspiracy theorists say that the world elite use the Lesser Keys of Solomon,
Which were the sacred numbers King Solomon used when building the Temple in Jerusalem.
That's why the Romans destroyed the Temple, they took sacred (scrolls) knowledge and went away with it.

Again the Knight Templars came for excavation around 12th Century and took somethings which no body knows what they were. And moved away with them to Vatican and Malta.

Lots of stories, but the order of Solomon ended up in Ethiopia.
 
Papa Clement wa 15 aliombwa na wafalme wa Ulaya akifute kikundi cha Jesuits.
Walilamika sana kusema Jesuits wanaingilia kazi zao, Papa akakubali lakini kwa shingo upande.
Akasema tu by suppressing the order of Jesus "I have signed my death warrant".
Poor soul died nine months later.
Ukitaka kujua tu kitu toka mwaka 1555-1933 Jesuits organisations zimefukuzwa kwenye nchi zaidi ya 80.
Ukiangalia utakuta viongozi wote wanalalamika kitu kimoja.

Kuanzia John Adams, Thomas Jefferson, Abraham Lincoln, The Wilhelm of The Prussian Monarch, The Ramanovs and many others. Sijui kuna siri gani hapa imejificha.
Italia ilitawala hadi mashariki ya kati sehemu ambayo ukristo umezaliwa.
Hata ukosoma barua za Ignatus wa Antiokia utakuja kujua kwamba kulikuwa na ukristo lakini Warumi ndiyo wakaanzisha neno Universal Church na Orthodox kwasababu wao walisema wanafundisha mafundisho asili ya Yesu na kanisa la kwanza.
Japo Kaisari Konstantini mfalme wa Rumi ndiye aliyeifanya dini ya katoliki kuwa dini ya dola la rumi.
Wakaamua watu wasiabudu tena siku ya Sabatho bali Jumapili ambayo ilikuwa mwanzo wa juma.

Sasa kanisa la Katoliki chanzo chake ni ndani ya dola la Mrumi ambalo lilitawala hadi Uyahudi.
Labda ulete sababu nyingine kwamba katoliki imeanzia Moshi ndiyo nitakuelewa.

Mkuu Lumumba uko deep sana,i like that.Wakristo/wakatoliki wengi hawajui historia ya ukristo/ukatoliki.Wamebaki na waliyokaririshwa tu sunday schools,halafu watakubishia pasi kujua kuwa hawajui wanachokibishia.Wanadhani Ukatoliki ulianza tu ghafla baada ya Yesu kumwita Petro ni mwamba!
 
Kuna watu hulazimisha historia za uongo ili kuchafua tu Kanisa Katoliki. Badala ya kuhubiri watu waokoke wao wanashambilia kanisa kwa sababu ya mafunuo ya chuki. Yesu alisema; juu ya mwamba huu nitalijenga kanisa langu, hata milango ya kuzimu haitalishinda.
Mkuu upo chaka mbaya tafsiri ndogo sana inakuyumbisha hivi, msikariri kutoka kwa mapadri someni na myachambue maandiko, yesu aliposema hivyo hakumaanisha kujenga ukatoliki bali kupitia petro atalijenga kanisa kwa maana ya kwamba petro alipewa mamlaka ya kutoka Israel na kwenda kwa watu wa mataifa kuhubiri habari njema ya yesu au kueneza injili, ni sawa na hii habari ya kitabu cha matendo, petro anaonyeshwa wanyama pamoja na ndege ambao wengine ni najisi na anaambiwa chinja ule, hapa alikuwa anaambiwa nenda kwa mataifa kahubiri maana kipindi kile wayahudi waliwaterm watu wamataifa ni najisi na injili haikutakiwa kufika kwao, sasa hapa watu wamekaririshwa kuwa petro ameruhusiwa kula vyakula vyote ndo maana watu wanasosi kitimoto kwa sababu ya andiko hili kutafsiri sivyo, mkuu petro aliambiwa kuhubiri kwa watu wote duniani ndo maana yesu akasema hivyo kupitia yeye atalijenga kanisa. Sasa waroma nao wameenda kujenga kanisa sehemu au katika kaburi la petro maana petro aliuliwa italy na kuzikwa hapo ambapo lilipo kanisa la st peter Vatican, lengo ni kuhalalisha kuwa petro ndo muuanzilishi wa ukatoliki hadi kimuita papa wa kwanza wa kanisa katoliki, muanzilishi wa katoliki ni mfalme constantine.
 
Vipi kwa nchi kama China ambayo ina mifumo madhubuti kuanzia utamaduni, siasa na hata dini ambayo tumeanza kuona ikiingia hivi karibuni.

Remember,
Pope John Paul was instrumental in destroying the Soviet Union during the last days.
Joseph Stalin once said "Pope? How many forms does he have?"
He was appointed by the Conclave of Cardinals in 1978 and his fist speech as a Polish Citizen brought a lot of rift within the KGB.

Lech Walesa the former Polish Leader, at that time said "the words of the Pope against the Soviet Union energized the Polish movement against the Soviets". In 1970's there were food price crisis and the Polish people wanted out of the U.S.S.R and the coming of the Pope was like a golden goose.

Yuri Andropov and Brezhnev viewed Pope as a new threat to Soviet Peace,
He worked closely with Thatcher and Reagan.

So China may be strong as long as party Echelons remain Communist.
But until now religious movements are prevalent in China.
Dilai Lama once went to the former Pope, and they had a very long chat. Who knows what they talked about.

Therefore i can't say much,
But until now China is seemed to be impenetrable.
American evangelicals have failed, British Priests have failed and the likes will fail.
The reason is that atheism is very common in the world now a days, so religion is unlikely to Influence the Chinese Communist Party. But as i said no body is invincible.
 
Vipi kwa nchi kama China ambayo ina mifumo madhubuti kuanzia utamaduni, siasa na hata dini ambayo tumeanza kuona ikiingia hivi karibuni.
mbona china kule wameenda kitambo sana 1582. Mtafute mtu anayeitwa MAtteo Ricci.
Huyu ndio kapeleka china science, masomo kama ya hesabu na unajimu etc, Hadi hawa majesuit wakawa ndio top valuable and trusted advisors wa utawala uliokuwepo wakichukua nafasi kubwa katika utawala na wachina wengi wakajiunga n a jesuits. Wamekuwepo huko katikati ya vita vipindi tofauti tofauti. Kumbuka vita vinavyoitwa TAIPING REBELLION iloua watu kati ya 20 hadi 70 millioni. Ilikuwa kati ya jamaa mchina (anajiita kaka wwa yesu) na wafuasi wake wengi tu na wachina wengine. Kipindi cha vita hii jesuits walikuwepo china na mfano tu, katika vita hivi catholics walikuwepo na wengi walikimbilia Shanghai. So hawa jamaa wa sasa hivi sio kitu kabisa
 
Vipi kwa nchi kama China ambayo ina mifumo madhubuti kuanzia utamaduni, siasa na hata dini ambayo tumeanza kuona ikiingia hivi karibuni.
mbona china kule wameenda kitambo sana 1582. Mtafute mtu anayeitwa MAtteo Ricci.
Huyu ndio kapeleka china science, masomo kama ya hesabu na unajimu etc, Hadi hawa majesuit wakawa ndio top valuable and trusted advisors wa utawala uliokuwepo wakichukua nafasi kubwa katika utawala na wachina wengi wakajiunga n a jesuits. Wamekuwepo huko katikati ya vita wakeneza dini vipindi tofauti tofauti. Kumbuka vita vinavyoitwa TAIPING REBELLION iloua watu zaidi ya
Vipi kwa nchi kama China ambayo ina mifumo madhubuti kuanzia utamaduni, siasa na hata dini ambayo tumeanza kuona ikiingia hivi karibuni.
image52552.jpg
hawa china sio lolote kabisa, dalai lama mwenyew anaanguka na kusujudu.
 
Back
Top Bottom