Je, ulishawahi kuwafuma watu wakifanya mapenzi?

Je, ulishawahi kuwafuma watu wakifanya mapenzi?

Nishawafuma watu zaidi ya mara moja ila hii ilikuwa ndio kali nilikuwa ndani ya jahazi toka mafia kwenda kisiju nilipakia abiria wakike na kiume safari ilianza saa sita usiku kumbe baadh ya abiria walikuwa wamejifunika turubai wamelala huku jahazi ikitembea ikiwa tunaendelea na safari.

Mimi nikamkabidhi mtu sukani ili nitafute maturubai yaliopo chini ili kufunika baadhi ya mizigo isije ikaloa wakati naenda chini nikakutana na turubai ile kulivuta kumbe kuna jamaa alikuwa ndo wamejifunika anakula mzigo nikawauliza mnataka tuzame kwakuwa kuna badh ya watu walikuwa wamelala ndo ikawa afazali kwao ila niliwatoza pesa kila mmoja nilipata 40,000 ila kilichotokea nusura tuzame.

Wanasababisha vipi kuzama? Uliwatoza mwanamke elfu 40 na mwanaume elfu 40?
 
Nmewah kuwafuma watu somewhere I went with my boyfriend kula kitimoto Sasa the place ilikuwa na sehem 2 pakawaida na private Yani VIP Sasa vile wametengeneza wametengeneza wametengeneza kwa mfumo wa vibanda then tukachagua kibanda Cha pili kwenda kukaa because we wanted privacy.

Basi kumbe kile kibanda kilikua tayari kinawatu Ile tunaingia puuh gafla tunaona dada kainamishwa anatoa utamu wa doggy style [emoji30][emoji16][emoji16][emoji16][emoji1751] Hana Habari Yani na alivo amepinda kavua nguo zote walipotuona wakastuka and then we said sorry guys continue enjoying tukahamia Banda lingine Ila hatukuwajudge sana sikuzote sex ya kushtukiza Ni tamu kuliko ya kujiandaa [emoji85][emoji39][emoji39]
[emoji38][emoji38][emoji38][emoji38][emoji38]Ama kweli mapenzi ni uwendawazimu yaani wanasahau kabisa mahali walipo kama ni baa

Sent from my SM-C7000 using JamiiForums mobile app
 
Utotoni tumeenda kutega ndege kwa urimbo huko korongoni.

Wakapita ke na men, ke ana mtoto mdogo.
Tukawasalimia fresh wakaendelea na safari kuelekea mbele kidogo ya korongo.

Baada ya muda kidogo sijui nilifata nini kule mbele kheee nakuta watu wanapiga match imekolea mtoto pembeni analia wao hata hawajali.

Nikarudi kumshtua mwenzangu tukawa tunaendelea kupiga chabo.

Ndio ilikuwa mara ya kwanza kushughudia watu wakisexy🙌😂😂
 
Nishawafuma watu zaidi ya mara moja ila hii ilikuwa ndio kali nilikuwa ndani ya jahazi toka mafia kwenda kisiju nilipakia abiria wakike na kiume safari ilianza saa sita usiku kumbe baadh ya abiria walikuwa wamejifunika turubai wamelala huku jahazi ikitembea ikiwa tunaendelea na safari.

Mimi nikamkabidhi mtu sukani ili nitafute maturubai yaliopo chini ili kufunika baadhi ya mizigo isije ikaloa wakati naenda chini nikakutana na turubai ile kulivuta kumbe kuna jamaa alikuwa ndo wamejifunika anakula mzigo nikawauliza mnataka tuzame kwakuwa kuna badh ya watu walikuwa wamelala ndo ikawa afazali kwao ila niliwatoza pesa kila mmoja nilipata 40,000 ila kilichotokea nusura tuzame.

Yani ulikutana na wajinga Mimi hiyo 40000 nisingetoa kabisa
 
Kuna siku nikiwa kijijini nikiwa katika pita pita zangu nikakuta pikipiki na baiskeli zimepakiwa pembeni ya njia haraf watu siwaoni na kuna pori nikaona haiwezekni hii. Ikabidi niingie porini taratibu majani yasitoe kelel yakanipeperushia ndege wangu.

Kumbe bana sikuwa mbali na mawazo Yangu kutizama mbele nikawaona mwanamke akiwa kiffo cha mede akiliwa uroda, nikawaangalia hadi walivo maliza ile wanageuka wakaniona bana ikabidi tu waende maan kila mtu ankosa hakuna wa kumulza mwenzake unafanya nini hapa.
 
Nishawafuma watu zaidi ya mara moja ila hii ilikuwa ndio kali nilikuwa ndani ya jahazi toka mafia kwenda kisiju nilipakia abiria wakike na kiume safari ilianza saa sita usiku kumbe baadh ya abiria walikuwa wamejifunika turubai wamelala huku jahazi ikitembea ikiwa tunaendelea na safari.

Mimi nikamkabidhi mtu sukani ili nitafute maturubai yaliopo chini ili kufunika baadhi ya mizigo isije ikaloa wakati naenda chini nikakutana na turubai ile kulivuta kumbe kuna jamaa alikuwa ndo wamejifunika anakula mzigo nikawauliza mnataka tuzame kwakuwa kuna badh ya watu walikuwa wamelala ndo ikawa afazali kwao ila niliwatoza pesa kila mmoja nilipata 40,000 ila kilichotokea nusura tuzame.

Nimeshawafuma mara kibao Kariakoo wakati wanajenga maghorofa ,kila nikimnunua dada P nampeleka huko kwenye magarofa nikifika huko nawakuta watu kibao wanapiga pushapu kwenye mabox
 
Hatari sana,
Kuna siku moja niliagana na mzee mmoja ambaye alikuwa mlinzi kwenye kampuni flani.

Basi Sasa wakati wa kukutana Kila nikipiga simu hapokei Mimi nikaona ngoja nifike tu kwakuwa tulipanga tukutane saa kumi

Asalaaaleh nilichokutana nacho pale kwenye kibanda sitasahau,nikarudi nyuma nikaondoka

Baada masaa mawili,eti ananipigia simu

Kwanini sijatokea ,nikwamwambia nilipata dharula[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
 
Nishawafuma watu zaidi ya mara moja ila hii ilikuwa ndio kali nilikuwa ndani ya jahazi toka mafia kwenda kisiju nilipakia abiria wakike na kiume safari ilianza saa sita usiku kumbe baadh ya abiria walikuwa wamejifunika turubai wamelala huku jahazi ikitembea ikiwa tunaendelea na safari.

Mimi nikamkabidhi mtu sukani ili nitafute maturubai yaliopo chini ili kufunika baadhi ya mizigo isije ikaloa wakati naenda chini nikakutana na turubai ile kulivuta kumbe kuna jamaa alikuwa ndo wamejifunika anakula mzigo nikawauliza mnataka tuzame kwakuwa kuna badh ya watu walikuwa wamelala ndo ikawa afazali kwao ila niliwatoza pesa kila mmoja nilipata 40,000 ila kilichotokea nusura tuzame.



Alaa, kumbe watu wakilana mzigo ndani ya mashua ni jambo la hatari sana??
 
Nilimtembelea rafiki yangu I (R.I.P),alikuwa anakaa Kariakoo mtaa wa bondeni , karibu na Bondeni Bar,nilizoea nikifika napiga hodi kama kimya na ghetto lake liko wazi najua kuwa yupo around, naingia tu na kumsubiri, siku hiyo haikuwa hivyo.Nilipogonga mlango ikawa kimyaa japo kulikuwa na kila dalili watu wapo, Kumbe jamaa ndio amekolea utamu hata hasikii kitu, Basi nikaingi moja kwa moja Salalee, Nilimkuta mshikaji kampinda demu wako uchi anakimbiza moto balaa, niliopotea haraka kimya kimya na siku hiyo sikurudi.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom