Je, ulishawahi kutoa mimba? Muwe wakweli juu ya hili

Je, ulishawahi kutoa mimba? Muwe wakweli juu ya hili

Research kwa kutumia sample ambayo huwezi kuwa na uhakika nayo!? Hiyo research yako itakupa majibu ambayo hayatakuwa na usahihi hata kidogo. Ulijifunza namna ya kukusanya sample ambayo itaongeza accuracy ya matokeo ya research yako?

Natumaini ni wazima,

kuna ka research ninafanya, kwahiyo ningependa kupata ushirikiano kutoka kwenu ndugu zangu

kama wewe ni dada, je ulishawahi kutoa mimba? kama ndio ni mara napi? sababu gani ilisibabisha kufanya maamuzi hayo?

kama wewe ni mwanaume, je ulishawahi kumshauri girlfriend/wife yako kutoa mimba? kwanini?

ASANTENI
 
Natumaini ni wazima,

kuna ka research ninafanya, kwahiyo ningependa kupata ushirikiano kutoka kwenu ndugu zangu

kama wewe ni dada, je ulishawahi kutoa mimba? kama ndio ni mara napi? sababu gani ilisibabisha kufanya maamuzi hayo?

kama wewe ni mwanaume, je ulishawahi kumshauri girlfriend/wife yako kutoa mimba? kwanini?

ASANTENI

Trust me hutopata majibu ya kweli yani ni sawa na kuuliza kama watu walishawahi kufanya mambo mabaya kama kula ashakum, kuiba, kuvuta bhangi kuchepuka nk nk!
 
Natumaini ni wazima,

kuna ka research ninafanya, kwahiyo ningependa kupata ushirikiano kutoka kwenu ndugu zangu

kama wewe ni dada, je ulishawahi kutoa mimba? kama ndio ni mara napi? sababu gani ilisibabisha kufanya maamuzi hayo?

kama wewe ni mwanaume, je ulishawahi kumshauri girlfriend/wife yako kutoa mimba? kwanini?

ASANTENI
waambie waku PM
 
mie nadhani hii mada nimeipenda sana, kuna tatizo hapa, tena sana.

Imepelekea kuwaacha wanawake bila option zaidi ya kutoa mimba. Na si kwamba wanapenda, ila wanaogopa sana maneno ya jamii.

Mada nzuri kweli....binafsi natamani sana kujua zaidi kwanini watu wanatoa mimba.......ukiachilia mbali swala la matatizo ya afya kwa mhusika......zaidi ya hapo sijawahi pata sababu ya msingi ya kumfanya mtu atoe mimba......
 
Republican conservative in the house

Nah...I've never been a Republican or Democrat although I am a democrat. Note the difference there...

A democrat who is fiscally conservative, socially responsible, and personally accountable.
 
Nah...I've never been a Republican or Democrat although I am a democrat. Note the difference there...

A democrat who is fiscally conservative, socially responsible, and personally accountable.

Have you ever voted or rooting for a democrat party president?
 
mie nadhani hii mada nimeipenda sana, kuna tatizo hapa, tena sana.

Imepelekea kuwaacha wanawake bila option zaidi ya kutoa mimba. Na si kwamba wanapenda, ila wanaogopa sana maneno ya jamii.

Haswaaa....nadhan iwe mada inajitegemea....wanawake wanaotoa mimba wanatwishwa mizigo sana wanaachwa ambao ni viini vya haya matukio
 
Have you ever voted or rooting for a democrat party president?

Of course I have.

If you were here in 2008 you would know that I was on Team Hilary before I switched camps after she didn't make it. Just check my record.

And in 2004 I was for Kerry. In 2000 I rode with George Bush. In 96 I was on Team Clinton.
 
Back
Top Bottom