Je, ulishawahi kutoa mimba? Muwe wakweli juu ya hili

Je, ulishawahi kutoa mimba? Muwe wakweli juu ya hili

sababu ya kwanza ni 'nitaonekanaje?'

Na kwa sababu mwanamke ndio anazaa, basi anajikuta anatoa.

Tukubali hapa pana tatizo, kuna unyanyapaa wa hali ya juu wa wanawake ama wamezaa kabla ya ndoa au wameleta mamluki ndoani.

Si kila mtu anauvumilivu wa kustahimili.

But wazazi wana nafasi kubwa kufundisha mabinti kujiamini.

Mada nzuri kweli....binafsi natamani sana kujua zaidi kwanini watu wanatoa mimba.......ukiachilia mbali swala la matatizo ya afya kwa mhusika......zaidi ya hapo sijawahi pata sababu ya msingi ya kumfanya mtu atoe mimba......
 
Trust me hutopata majibu ya kweli yani ni sawa na kuuliza kama watu walishawahi kufanya mambo mabaya kama kula ashakum, kuiba, kuvuta bhangi kuchepuka nk nk!

kula ashakum??? mi najua ule msemo wa ashakum si matusi fafanua ashakum ni nini mpaka inaliwa
 
Of course I have.

If you were here in 2008 you would know that I was on Team Hilary before I switched camps after she didn't make it. Just check my record.

And in 2004 I was for Kerry. In 2000 I rode with George Bush. In 96 I was on Team Clinton.

We kinyonga hivi❓❗
 
siamini kama umewahi, niliokutana nao sababu zilikuwa hizi
1. mume wa mtu
2. mume wa mtu (2)
3. mume wa mtu na mie mke wa mtu (4)
4. Nilikuwa mdogo (17)
5.familia haimtaki (hadi leo wameoana)
6.mtoto bado mdogo sana (2)

Hata hivyo sijawahi kuwalaumu, jamii ni inahukumu sana wanawake.

hapo umenena. jamii ulinahukumu sana wanawake bila kujua kuna mwanaume behind
 
Back
Top Bottom