Je, ulishawahi kutoa mimba? Muwe wakweli juu ya hili

Je, ulishawahi kutoa mimba? Muwe wakweli juu ya hili

mutant gene

JF-Expert Member
Joined
May 18, 2014
Posts
876
Reaction score
326
Natumaini ni wazima,

kuna ka research ninafanya, kwahiyo ningependa kupata ushirikiano kutoka kwenu ndugu zangu

kama wewe ni dada, je ulishawahi kutoa mimba? kama ndio ni mara napi? sababu gani ilisibabisha kufanya maamuzi hayo?

kama wewe ni mwanaume, je ulishawahi kumshauri girlfriend/wife yako kutoa mimba? kwanini?

ASANTENI
 
Mungu atusamehe tu kwa kweli. Tukisema tuweke siri zetu humu, mmmh!!
 
Mim niliwahi kuwashauri watoe mara 6 nadhan. Sikuwa tyr kulea na majukumu nilikuwa nayo mengi by then
 
leave that between God and them...it is absolutely none of you business....usijaribu kumshauri huyo uliye naye kutoa.
 
siamini kama umewahi, niliokutana nao sababu zilikuwa hizi
1. mume wa mtu
2. mume wa mtu (2)
3. mume wa mtu na mie mke wa mtu (4)
4. Nilikuwa mdogo (17)
5.familia haimtaki (hadi leo wameoana)
6.mtoto bado mdogo sana (2)

Hata hivyo sijawahi kuwalaumu, jamii ni inahukumu sana wanawake.

Mi nlitoa kwa vile nlikuwa sina hakika na baba wa mtoto
 
Natumaini ni wazima,

kuna ka research ninafanya, kwahiyo ningependa kupata ushirikiano kutoka kwenu ndugu zangu

kama wewe ni dada, je ulishawahi kutoa mimba? kama ndio ni mara napi? sababu gani ilisibabisha kufanya maamuzi hayo?

kama wewe ni mwanaume, je ulishawahi kumshauri girlfriend/wife yako kutoa mimba? kwanini?

ASANTENI

Mkuu research bila inclusion/exclusion criteria?..anyway good luck.
 
Back
Top Bottom