Je, ni uchawi au saikolojia?

Je, ni uchawi au saikolojia?

Mimi najiridhisha kupitia ushahidi binafsi kwa maana ya uzoefu wangu binafsi, kuanzia udogoni nilishuhudia tukio la moja wa ndugu kubananishwa na ndugu pamoja na mganga kwa kuhusishwa na uchawi na anahusika na vifo vya baadhi ya ndugu. Mwanzoni alikataa katakata ila baadaye alikubali na akaenda kutoa hadi vifaa ambavyo alikuwa akitumia kufanyia uchawi na akaeleza kila kitu.

Kwahiyo tokea udogoni mpaka wakati huu uchawi na majini kwangu sio simulizi bali nimekuwa nikishuhudia mengi tu.
Mkuu nadhani TUKUBALIANE KUTO KUKUBALIANA kwetu………..wewe endelea KUAMINI uchawi upo na mimi niendelee KUJUA Uchawi haupo

Mimi natakata ushahidi unaothibitika bila kuacha shaka ya ziada (logically) wewe umelalia zaidi na earsay na kuunganisha dot kutokana na personal experience zako(kumbana mtu akakiri au kukanusha kitu sio Scientific way to prove fact).

🙏🙏🙏
 
Mkuu nadhani TUKUBALIANE KUTO KUKUBALIANA kwetu………..wewe endelea KUAMINI uchawi upo na mimi niendelee KUJUA Uchawi haupo

Mimi natakata ushahidi unaothibitika bila kuacha shaka ya ziada (logically) wewe umelalia zaidi na earsay na kuunganisha dot kutokana na personal experience zako(kumbana mtu akakiri au kukanusha kitu sio Scientific way to prove fact).

🙏🙏🙏
Mkuu shida yako unadhani unaelewa usivyovielewa.

Ushahidi unaotaka wewe ni wa sayansi na ndio ushahidi ambao umekosekana hadi sasa kuthibitisha uchawi, na hili nimeliweka wazi toka mwanzoni kuwa hadi sasa hakuna ushahidi wa kisayansi wa uchawi ila kwakuwa hili neno "ushahidi" mmelikariri tu basi mnaendelea kuliimba tu.

Nilikuuliza unataka ushahidi wa aina gani maana kuna aina tofauti za ushahidi hata andiko la kwenye kitabu cha dini ni ushahidi pia, ulitakiwa useme wazi kuwa unataka ushahidi wa kisayansi maana tofauti na hapo hakuna aina nyengine ya ushahidi usio na shaka kuthibitisha uchawi tofauti na wa kisayansi.

Kwahiyo mimi nakubali kabisa kuwa hakuna ushahidi wa kisayansi kuthibitisha uchawi na nikatoa mfano wa meditation, hivyo mie nitaendelea kuamini kutokana na personal experience zangu na wewe endelea kutokuamini kwa sababu hakuna ushahidi ila ukisema unajua hakuna uchawi kisa umekosekana ushahidi(wa kisayansi) hapo ndipo unapoibua tatizo.
 
Mkuu shida yako unadhani unaelewa usivyovielewa.

Ushahidi unaotaka wewe ni wa sayansi na ndio ushahidi ambao umekosekana hadi sasa kuthibitisha uchawi, na hili nimeliweka wazi toka mwanzoni kuwa hadi sasa hakuna ushahidi wa kisayansi wa uchawi ila kwakuwa hili neno "ushahidi" mmelikariri tu basi mnaendelea kuliimba tu.

Nilikuuliza unataka ushahidi wa aina gani maana kuna aina tofauti za ushahidi hata andiko la kwenye kitabu cha dini ni ushahidi pia, ulitakiwa useme wazi kuwa unataka ushahidi wa kisayansi maana tofauti na hapo hakuna aina nyengine ya ushahidi usio na shaka kuthibitisha uchawi tofauti na wa kisayansi.

Kwahiyo mimi nakubali kabisa kuwa hakuna ushahidi wa kisayansi kuthibitisha uchawi na nikatoa mfano wa meditation, hivyo mie nitaendelea kuamini kutokana na personal experience zangu na wewe endelea kutokuamini kwa sababu hakuna ushahidi ila ukisema unajua hakuna uchawi kisa umekosekana ushahidi(wa kisayansi) hapo ndipo unapoibua tatizo.
🙏🙏🙏
 
Chai 😅
We ukiamini vip alinyolewa kweli zivu?
😀Mengine unaweza usiamini ila nenda ule mji uzingue wenyewe utapata jibu.

Nikikumbuka kuna gari lilitumbukia mto Pangani likazama kabisa, mwenyewe akalalama sana akaambiwa toa hela utalikuta gari lako kesho hapa. Alipotoa akaambiwa nenda, kesho yake kalikuta nje ya maji, na waja hawakutumia crane
 
😀Mengine unaweza usiamini ila nenda ule mji uzingue wenyewe utapata jibu.

Nikikumbuka kuna gari lilitumbukia mto Pangani likazama kabisa, mwenyewe akalalama sana akaambiwa toa hela utalikuta gari lako kesho hapa. Alipotoa akaambiwa nenda, kesho yake kalikuta nje ya maji, na waja hawakutumia crane
Aisee bila kushuhudia siamini mkuu ni kijiji gani hicho nitembelee nione nikinyolewa nywele za sehemu sensitive 😅

Na hiyo issue ya gari ulishuhudia au uliambiwa ?
Halafu kwanini kila anaeleta ushuhuda anasema aliambiwa na sio kuona mwenyewe
 
Aisee bila kushuhudia siamini mkuu ni kijiji gani hicho nitembelee nione nikinyolewa nywele za sehemu sensitive 😅

Na hiyo issue ya gari ulishuhudia au uliambiwa ?
Halafu kwanini kila anaeleta ushuhuda anasema aliambiwa na sio kuona mwenyewe
Nilikuwa huko Pangani, kuanzia Upande huo hadi Handeni kwa Msisi ni nuksi. Mengine ukiyasikia utaona kama hadithi za kufikirika.

Hiyo gari ni shuhuda
 
Nilikuwa huko Pangani, kuanzia Upande huo hadi Handeni kwa Msisi ni nuksi. Mengine ukiyasikia utaona kama hadithi za kufikirika.

Hiyo gari ni shuhuda
Wewe binafsi ulinyolewa nywele?

Kama gari ni ushuhuda na hukuona mwenyewe basi haina mashiko hiyo
 
Mkuu naomba niroge tukate mzizi wa fitina
Mkuu tushatoka huko, sasa hivi tunataka huo upande wa saikolojia. Nadhani tumekubaliana hakuna ushahidi wa kisayansi wa uchawi ndio maana hadi sasa haiwezekani kuthibitisha uchawi.
 
Mkuu tushatoka huko, sasa hivi tunataka huo upande wa saikolojia. Nadhani tumekubaliana hakuna ushahidi wa kisayansi wa uchawi ndio maana hadi sasa haiwezekani kuthibitisha uchawi.
Hebu kila mtu abaki na mtazamo wake
Tuendelee na issue zingine
 
Back
Top Bottom