Je, Mashoga walilipia kibali cha Sherehe?

Je, Mashoga walilipia kibali cha Sherehe?

Ahsante kwa maoni chanya, nitafanyia kazi. Hawa wanaotaka nitoe tamko kwenye hili sitatoa, kwa mujibu wa mkakati wetu iko mamlaka ambayo kwenye hili inawajibika ikikamilisha utaratibu itatoa. Ahsante sana.
Naamini utafanyia kazi km ulivyosema, Nikutakie kazi na Majukumu Mema.
 
Kwa maelezo yako hayo nilicho gundua ninaeleweka, ila wewe ndio hutaki kuelewa, kwa kuwa unataka nipite ktk uelewa wako binafsi.

Msenge ana uwezo wa kuzalisha, na kufanya tendo na mwanamke, ikiwa sio khanithi, ndio maana nimekuambia kuwa wewe fikra na mtazamo wako ume base kwenye desturi ya kuona kuwa mwanaume anatakiwa kuwa dominant na sio submissive, ndio maana unapinga ushoga.
Nilikuanzia mbali sana, kukuuliza kwanini mashoga wengi kama sio wote lazima wa-adapt tabia za kike.

Je Kuna uhusiano Kati ya Kuingiliwa na kuwa wakike??

Ushoga ni maamuzi ya mtu, anaweza akazaliwa wa kiume, na akalelewa kiume, hadi akawa mkubwa, na kwa maamuzi su matakwa yake akaamua kuwq shoga.
Ngoja ninukuu ulichokiandika kule Juu

"
* malezi, makuzi, na mazingira, hawa ni wale ambao wana act au wanajifanyisha kuwa km ke, kutokana makuzi au mazoea kutoka udogoni, kuvaa mavazi ya kike, kucheza michezo ya kike, na hulka zingine za kike, mfano ni James Delicious.

* Tamaa na mikumbo, hawa ndio wale wanao jifunza ukubwani, ambao kwa % kubwa ndio wanabaki kuwa muscular, Gentle, Manhood pia. Na ndio ambao wanafanya gizani na sio rahisi kuwajua km sio mdau au muhusika wa hayo mambo.

NB: hormonal imbalance haifanyi mtu kuwa msenge, ni chaguo na maamuzi binafsi ya muhusika," MWISHO WA KUNUKUU

Haya maelezo yalikuwa Yana maana gani Ikiwa ushoga sio matokeo ya Makosa Katika Malezi na makuzi.
Naona unaandika maelezo mengi wakati kitu kidogo na kinajibika kirahisi tu.
Wewe hueleweki ulisema vyema aina za mashoga au Namna Shoga anavyopatikana alafu Tena unakuja kusema Ushoga ni choice ya kawaida not a result of a fault.

Unazungumzia kuhusu hormonal imbalance, Malezi na makuzi alafu tena unasema ushoga ni choice hata kama mtu atalelewa traditionally kuwa wakiume.

Fafanua vizuri.
 
Naomba nikuambie kitu Mama Vicky, niliona ule mkakati na niliupitia uko sahihi, na hata kule FB, Tulijadili mie nawe kwenye Comments section.

Linapofika suala la Ushoga, Umma wa Tz wanajitoa ufahamu na uelewa, hiyo yote ni kutaka kusikia au kufanyiwa utatuzi kupitia wanachokitaka wao, pasipo kuzingatia misingi ya utaratibu au kanuni takwa.

Sio kwamba hawajui kibali au ruhusa ya shughuri inatoka wapi, wanafahamu vizuri tu, ila wanakufata wewe ukiwa km waziri ili utoe Go Ahead ya wanachotaka wao, nafikiri uliona FB namna gani wanataka utoe tamko kuhusu hili jambo. Ila ukabaki kusimama kwenye utaratibu sahihi.

Nakuomba, Nakuomba, Nakuomba, nimeomba mara 3, fanya ukutane na wahanga wa hili jambo uweze kusikia na kuona wewe mwenyewe, usitume team yako au ya wizara, hapana, kutana nao wewe mwenyewe binafsi ili ujionee uhalisia wake na utajua ni namna gani ya kupata ufumbuzi wa kudumu wa hili suala.
Bado Kuna kitu sielewi mnataka msaada kujinasua na Hilo Janga au mnataka uhalali wa kuendelea.

Nini Ninyi mnataka??
 
Nilikuanzia mbali sana, kukuuliza kwanini mashoga wengi kama sio wote lazima wa-adapt tabia za kike.

Je Kuna uhusiano Kati ya Kuingiliwa na kuwa wakike??


Ngoja ninukuu ulichokiandika kule Juu

"
* malezi, makuzi, na mazingira, hawa ni wale ambao wana act au wanajifanyisha kuwa km ke, kutokana makuzi au mazoea kutoka udogoni, kuvaa mavazi ya kike, kucheza michezo ya kike, na hulka zingine za kike, mfano ni James Delicious.

* Tamaa na mikumbo, hawa ndio wale wanao jifunza ukubwani, ambao kwa % kubwa ndio wanabaki kuwa muscular, Gentle, Manhood pia. Na ndio ambao wanafanya gizani na sio rahisi kuwajua km sio mdau au muhusika wa hayo mambo.

NB: hormonal imbalance haifanyi mtu kuwa msenge, ni chaguo na maamuzi binafsi ya muhusika," MWISHO WA KUNUKUU

Haya maelezo yalikuwa Yana maana gani Ikiwa ushoga sio matokeo ya Makosa Katika Malezi na makuzi.

Wewe hueleweki ulisema vyema aina za mashoga au Namna Shoga anavyopatikana alafu Tena unakuja kusema Ushoga ni choice ya kawaida not a result of a fault.

Unazungumzia kuhusu hormonal imbalance, Malezi na makuzi alafu tena unasema ushoga ni choice hata kama mtu atalelewa traditionally kuwa wakiume.

Fafanua vizuri.
Hakuna uhusiano kati ya kuingiliwa na kuwa ki kike,

Nini huja elewa hapo? Nimekuambia Ushoga ni choices ya mtu, hata huyo kwenye matatizo ya hormone asipotaka kuwa shoga, hawezi kuwa.

Unachokizungumzia wewe hapa ni kuwa mtoto wa kiume aliye lelewa ktk msingi ya uanaume hawezi kuwa Shoga, ndio unaposimama hapa.

Sasa mie ndio nakujibu toka mwanzo, hata huyu aliye lelewa ktk msingi ya kiume, akitaka kuwa shoga anakua tu, mfano wake ni km Tamaa na mikumbo,

Ndio maana nilikuonesha aina ya hao Mashoga, ambao wewe umebase kwenye Wanaoingiliwa. Ili hali hata wanao ingilia ni Mashoga pia, ambapo unakuta waume za watu, watu wanaoheshimika mbele ya jamii na umma, kwenye vyombo vya ulinzi etc.

Hebu nisome kwa umakini, utaelewa.
 
Hakuna uhusiano kati ya kuingiliwa na kuwa ki kike,
Sasa kwanini mashoga wengi wana-adapt tabia za kike? Mfano Kwenye hiyo sherehe yenu, wengi ninaowaona wanaigiza kama wanawake kwanini??
Nini huja elewa hapo? Nimekuambia Ushoga ni choices ya mtu, hata huyo kwenye matatizo ya hormone asipotaka kuwa shoga, hawezi kuwa.

Unachokizungumzia wewe hapa ni kuwa mtoto wa kiume aliye lelewa ktk msingi ya uanaume hawezi kuwa Shoga, ndio unaposimama hapa.

Sasa mie ndio nakujibu toka mwanzo, hata huyu aliye lelewa ktk msingi ya kiume, akitaka kuwa shoga anakua tu, mfano wake ni km Tamaa na mikumbo,
Unachanganya sana mambo.
Ushoga sio choice ya kawaida kama choices nyengine. Nikakupa mfano Mimi naweza kuchagua Kuishi mjini au kuchagua kununua gari Furani na sio lengine au nikachagua chama Furani na sio Kengine na haya machaguo yote kusiwe na Dosari au Tatizo lililopelekea Mimi kuchagua hivyo.

Inapokuja suala la ushoga haipo hivyo lazima Kuna sehemu kutakuwa na shida Aidha Malezi utotoni (alilelewa kikike) au makuzi Mabaya au tamaa Mbaya au historia ya Jinai ya kijinsia,,, haya yote sio mambo MAZURI sio mambo ya kawaida.

Kwaiyo ushoga sio normal choice ni choice inayotokana na fault(Kosa) Furani. ((Kuna jambo lilitakiwa lifanywe halikufanywa au Kuna jambo lilitakiwa lisifanywe likafanywa))

Kwamaana hii ni kwamba haya yote niliyoyataja ya Malezi, makuzi ,tamaa na Jinai vikiwa sawa mwanaume atakuwa mwanaume hawezi kuwa Shoga.

Na ndio maana ushoga Hauna identify yake yenyewe au personality yake yenyewe lazima Shoga akimbilie personality ya kike.
Ndio maana nilikuonesha aina ya hao Mashoga, ambao wewe umebase kwenye Wanaoingiliwa. Ili hali hata wanao ingilia ni Mashoga pia, ambapo unakuta waume za watu, watu wanaoheshimika mbele ya jamii na umma, kwenye vyombo vya ulinzi etc.

Hebu nisome kwa umakini, utaelewa.
Hilo ni jambo lengine kabisa, suala la kusema kwamba anaemuingilia mwanaume mwenzake nae ni Shoga ni jambo linahitaji mjadala Mwengine kabisa. Unishawishi zaidi.
 
Hili suala watajadili huyo niliyemuambia na hao Wahanga wakikutana.
Wewe hauhusiki.
Kwanini?? Kipi ni Siri??

Mnataka sympathy Kwenye social Media,, mkionesha kuwa wengine ni wahanga wa jinai za utotoni sawa, lakini jee ni kweli mnataka msaada??

Haya ya kuweka masherehe na kujitangaza mitandaoni ni ishara ya kutaka msaada kweli???
 
Nazipita kwa sababu nimeshagundua kuwa, huwa mnajua vema wapi mnaweza kuuliza jambo gani ila mnaacha mnakuja kwangu na hayo ni matumizi mabaya ya mimi. Mnajua vema vibali vyote vya shughuli za kijamii ikiwemo harusi, ubatizo, maulid nk huwa mnachukua kwenye mamlaka za serikali za mitaa na halmashauri kwa afisa Utamaduni, leo mnakuja kuniuliza mimi, halafu unatarajia nijibu, hapo lengo linakuwa nini sasa? Tafadhali fika kwenye halmashauri mlikoliona hilo jambo ili uulize kwa ufafanuzi zaidi kama walikuwa nacho au walijiamulia wenyewe maana, wizara niliko huwa hatutoi vibali vya shughuli yoyote ya kijamii tafadhali ndugu mpendwa na Serikali kwa ujumla haitoagi vibali vya shughuli zenye kuchochea mmomonyoko wa maadili. Ahsante sana
Sawa vibali anatoa Halmashauri, lakini lipo wapi tamko lako kali kabisa kukemea huu mmomonyoko wa maadili? Lipo wapi agizo lako kwa IGP kusukuma ndani hao mashoga?
Kwa nini bungeni msilete hoja ya dharura ya kuchukua hatua za haraka dhidi ya huu mmomonyoko wa maadili.

Tunapoona unapiga kimya, tunaamini hii meza ina vivywaji vya bei mbaya, huwezi kuitingisha. Sio kama meza zingine zenye "magai ma nkata"
 
Sasa kwanini mashoga wengi wana-adapt tabia za kike? Mfano Kwenye hiyo sherehe yenu, wengi ninaowaona wanaigiza kama wanawake kwanini??

Unachanganya sana mambo.
Ushoga sio choice ya kawaida kama choices nyengine. Nikakupa mfano Mimi naweza kuchagua Kuishi mjini au kuchagua kununua gari Furani na sio lengine au nikachagua chama Furani na sio Kengine na haya machaguo yote kusiwe na Dosari au Tatizo lililopelekea Mimi kuchagua hivyo.

Inapokuja suala la ushoga haipo hivyo lazima Kuna sehemu kutakuwa na shida Aidha Malezi utotoni (alilelewa kikike) au makuzi Mabaya au tamaa Mbaya au historia ya Jinai ya kijinsia,,, haya yote sio mambo MAZURI sio mambo ya kawaida.

Kwaiyo ushoga sio normal choice ni choice inayotokana na fault(Kosa) Furani. ((Kuna jambo lilitakiwa lifanywe halikufanywa au Kuna jambo lilitakiwa lisifanywe likafanywa))

Kwamaana hii ni kwamba haya yote niliyoyataja ya Malezi, makuzi ,tamaa na Jinai vikiwa sawa mwanaume atakuwa mwanaume hawezi kuwa Shoga.

Na ndio maana ushoga Hauna identify yake yenyewe au personality yake yenyewe lazima Shoga akimbilie personality ya kike.

Hilo ni jambo lengine kabisa, suala la kusema kwamba anaemuingilia mwanaume mwenzake nae ni Shoga ni jambo linahitaji mjadala Mwengine kabisa. Unishawishi zaidi.
Hao unaosema wana act km wanawake kwenye hiyo sherehe ya juzi, kuna ambao makuzi na malezi toka utotoni kuwa km ke, na wengine walioamua wenyewe tu ku act km ke kwa maamuzi yao binafsi tu pasi na chochote, ninakukatalia kila mda hapa kuwa Shoga sio lazima kuwe na personality ya kike, HAPANA.

Wewe hoja yako ya kusema ushoga sio choice ya kawaida ndipo unapojifunga na hutaki kutoka, kitu km kwako wee ni kigumu, basi kwa mwenzio ni rahisi, na kilicho rahisi kwako basi kwa mwenzio ni kigumu, iko hivyo, ndio maana najaribu kukujibu kwa ufasaha wewe unapinga kwa kuwq tu unataka tutembee kwenye fikra na maono yako, narudia tena Ushoga ni choices ya mtu husika, hata yule aliye lelewa kwenye msingi wa uanaume, akiamua kuwa shoga anakua tu, ni maamuzi yake tu.

Na sihitaji kukushawishi kuwa Anayeingilia wenzie nae ni Shoga, kwa kuwa hujui nini maana SHOGA.

utakua umeelewa sasa.
 
Mama Vicky, kwanza nikupe kongole kwa ku handle hii issues kisomi na kiweledi, japo umma unakupopoa na kukubananga ila umeamua kubaki na msimamo thabiti wa kufanya kiufasaha zaidi.

Pili, nakuomba jambo 1 ikikupendeza ukiwa km Waziri wa wizara husika, fanya kukutana na hawa Wahanga, kuna mengi wanahitaji kuyatua kwa mamlaka husika, ila hawana njia iliyo nyooka kuwafikia, km umeweza ku handle hili hushindwi kukutana na wahanga na mkajadili ili kupata ufumbuzi wa baadhi ya masuala kadhaa mutambuka.

Nawasilisha!
Kwanini unawaita wahanga?
 
Kwanini?? Kipi ni Siri??

Mnataka sympathy Kwenye social Media,, mkionesha kuwa wengine ni wahanga wa jinai za utotoni sawa, lakini jee ni kweli mnataka msaada??

Haya ya kuweka masherehe na kujitangaza mitandaoni ni ishara ya kutaka msaada kweli???
Hivi anayekuambia kila shoga alipata jinai ya utotoni nani? Na kila mtu ana uhuru wa kutaka kuishi vile anataka, anayetaka msaada aondoke kwenye ushoga, atapata, na anayetaka kubaki kufurahia maisha ya mahusiano hayo ni yeye mwenyewe tu.

Niliyekua namuambia amenielewa na amesema atafanyia kazi.
Ibaki hivyo.
 
Kwanini?? Kipi ni Siri??

Mnataka sympathy Kwenye social Media,, mkionesha kuwa wengine ni wahanga wa jinai za utotoni sawa, lakini jee ni kweli mnataka msaada??

Haya ya kuweka masherehe na kujitangaza mitandaoni ni ishara ya kutaka msaada kweli???
Unawaonea wivu?

Unataka kuunga juhudi ?
 
Back
Top Bottom