MSUKUMA02
JF-Expert Member
- Dec 12, 2011
- 1,463
- 4,050
Na hawaguswi hao watu maana wanakinga Yao kubwa sana huwezi kukuta mahakamani kesi ya shoga bongoMIRADI YA CHAMA HIYO
Na hawaguswi hao watu maana wanakinga Yao kubwa sana huwezi kukuta mahakamani kesi ya shoga bongoMIRADI YA CHAMA HIYO
Mimi naomba nikupigie, nataka tuongee.Sawa, karibu sms 0765 345 777 sema sly jf
Sawa, ingia 0765 345 777 andika cocastic, shida sasa wakikuwahi wengine watajifanya ni wao. Naingia PM nakupa code utaandika tafadhali. ShukraniMimi naomba nikupigie, nataka tuongee.
Plz Mama Vicky.
Aiseee tena huko ni hatari ,bora hata boarding zenye mixer(mchanganyiko) ,lakini hizi za boyz tupu labda zile za wote wasongo waliotumwa na kijiji john kisomo notes mkeka.Hivi watoto wetu wakienda boarding tunawalindaje huko?