Je, Mashoga walilipia kibali cha Sherehe?

Je, Mashoga walilipia kibali cha Sherehe?

Soma sura ya 4 jua hoja gani ufikishe wapi vinginevyo mkakati ungewa wa wizara moja. Lengo langu ilikuwa uelewe tu kuwa, ukiona siku ingine napita kama naaga maiti basi ujue yuko wa kusema msubiri. Aidha, huyo mtoto mc ustawi wa jamii Dar walienda hadi kwao na ripoti ninayo, kama umeona video labda za zamani maana jamii ina tabia ya kupakia upya mambo ya kale. Vinginevyo, ujumbe umefika kuwa, uwanjani kuna wachezaji wengi mpira uzunguke tafadhali kwa mjibu wa kanuni na taratibu za mchezo Vinginevyo utasababisha mnaitaga kiswahili faulo sijui. Kwa heri
Wasikusumbue mama. Wajinga hao.
 
Wasikusumbue mama. Wajinga hao.
We subiri mama anitengee bajeti ya hizo bilioni niliziomba nianze kuwapoteza mmoja baada ya mwingine tena ntaanza na wewe alafu namalizana na coca ili niwafaidi kwanza maana naskia watekaji wakikuteka wanalawiti wale jamaa na Mimi nitafanya hivyo🖐️
 
Soma sura ya 4 jua hoja gani ufikishe wapi vinginevyo mkakati ungekuwa wa wizara moja. Lengo langu ilikuwa uelewe tu kuwa, ukiona siku ingine napita kama naaga maiti basi ujue yuko wa kusema msubiri. Aidha, huyo mtoto mc ustawi wa jamii Dar walienda hadi kwao na ripoti ninayo, kama umeona video labda za zamani maana jamii ina tabia ya kupakia upya mambo ya kale. Vinginevyo, ujumbe umefika kuwa, uwanjani kuna wachezaji wengi mpira uzunguke tafadhali kwa mjibu wa kanuni na taratibu za mchezo Vinginevyo utasababisha mnaitaga kiswahili faulo sijui. Kwa heri
Sawa bi mkubwa, halafu pia nimekuomba bajeti yangu ya Bilioni 3 ipitishwe kwa dharula ili Mimi na kikosi changu cha nguruwe pori tukabiliane na Hawa mashoga tuanze kuwapoteza na wakipotea tafadhari wasitafutwe nakuombea mheshimiwa na nitaituma proposal yangu juu ya Hilo suala liweze kupitishwa haraka iwezekanavyo hapo makao makuu yako ya ustawi hapo chamwino.

Najua hii kazi nyie hamuiwezi hivyo naomba kikosi kazi changu cha NGURUWE PORI kianze kazi haraka sana kuwafuta Hawa mashoga nchini kiwe chini ya mwamvuli wa Serikali ikikupendeza zaidi na kitasajiliwa kabisa huko huko chamwino/mtumba🙏

Cc cocastic
Cc BICHWA KOMWE -
 
Sawa bi mkubwa, halafu pia nimekuomba bajeti yangu ya Bilioni 3 ipitishwe kwa dharula ili Mimi na kikosi changu cha nguruwe pori tukabiliane na Hawa mashoga tuanze kuwapoteza na wakipotea tafadhari wasitafutwe nakuombea mheshimiwa na nitaituma proposal yangu juu ya Hilo suala liweze kupitishwa haraka iwezekanavyo hapo makao makuu yako ya ustawi hapo chamwino.

Najua hii kazi nyie hamuiwezi hivyo naomba kikosi kazi changu cha NGURUWE PORI kianze kazi haraka sana kuwafuta Hawa mashoga nchini kiwe chini ya mwamvuli wa Serikali ikikupendeza zaidi na kitasajiliwa kabisa huko huko chamwino/mtumba🙏

Cc cocastic
Cc BICHWA KOMWE -
Yaani we ni mpuuzi kweli, ndio maana fom foo ulipata DIVISHENI YAI.
 
We subiri mama anitengee bajeti ya hizo bilioni niliziomba nianze kuwapoteza mmoja baada ya mwingine tena ntaanza na wewe alafu namalizana na coca ili niwafaidi kwanza maana naskia watekaji wakikuteka wanalawiti wale jamaa na Mimi nitafanya hivyo🖐️
😂😂😂😂
 
Marahaba, ahsante, ni kweli kasi inakuwa ndogo maana wote wanatuma moja kwa moja bila rufaa mwenzenu nazidiwa. Nitajibu tu ila Ujue tuna vituo vya huduma pia
Mimi nina shida binafsi naomba msaada kupitia kwako naamini unatonivukisha sehemu.
 
Back
Top Bottom