win-one
JF-Expert Member
- May 28, 2024
- 10,583
- 36,123
shes gud morning and gud bai😅😅 si unajua macho yangu yamejaa michozi mda wote inabubujika kama Lucas mwashambwaSasa unalia nini kaka angu hana kipengele kabisa relax babes😂
shes gud morning and gud bai😅😅 si unajua macho yangu yamejaa michozi mda wote inabubujika kama Lucas mwashambwaSasa unalia nini kaka angu hana kipengele kabisa relax babes😂
Acha zako hebu toa assist nifunge goal 🤣
nawafuatilia kwa ukaribu sana😎Eleweka basi na wewe eboooo😅
Vipi umesha waona?Mambo ya kikoloni hayo
BadoVipi umesha waona?
Lazima nijishaue kidogo 😅Eleweka basi na wewe eboooo😅
Morning mdogo wangushes gud morning and gud bai😅😅 si unajua macho yangu yamejaa michozi mda wote inabubujika kama Lucas mwashambwa
NitajitahidiKazaaaa huko 😅💔
Hahaha yes mama, upunguze kufikiria sana bhana!Unanijua vizuri my twin 😅🤗
Note hiyo madam itakusaidia pia!!! kujua ngano na magugu!Bado
Safiiii usibanduke 😅😅nawafuatilia kwa ukaribu sana😎
Utakosa bara na pwaniLazima nijishaue kidogo 😅
SafiiiNitajitahidi
Sawaaa nitaacha kwa mbaali hivi 🤏😉Hahaha yes mama, upunguze kufikiria sana bhana!
Wewe ni wa pili unasema kuhusu paji la uso inawezekana vipi kumtoa mtu confidence kwa kumuangalia paji la uso na sio kuangalia macho yake?Dunianiani mambo ni mepesi sana ukiamua ,jinsi wali unavyopikwa ukisikia harufu na ugandundua ni wali ndivyo ilivyo .mm ni four 4 point 29 mwaka 2011.nina uwezo mkubwa sana wa kumsoma mtu ,nikagundua na kuvunja kile amba kwangu naona kinanipa madhara.
1.Ukiongea na mtu muangalie kweny paji la uso na siyo machooni >unamtoa confidence kwa asilimia mia Moja
2.nikihisi mtu ananidharau Huwa nafanya hiv .namuita kwa kukosea jina lake au najifanya sijui jina lake na matokeo nayaona,
Mambo yanawezekana kikubwa tusome vitabu mbalimbali ubongo wa binadamu una Siri kubwa sana
Ntakosaje ? Nitaenda zangu Ikungulyabashashi huko kuna pisi za Kiburushi zinaongea Kisukuma kama Cherehani 🤣Utakosa bara na pwani
Macho sio paji la uso huyo naye ana guess guess 🙄 tuWewe ni wa pili unasema kuhusu paji la uso inawezekana vipi kumtoa mtu confidence kwa kumuangalia paji la uso na sio kuangalia macho yake?
Una jeuri ya uzima kijana 😀Ntakosaje ? Nitaenda zangu Ikungulyabashashi huko kuna position za Kiburushi zinaongea Kisukuma kama Cherehani 🤣
That it is 😎Una jeuri ya uzima kijana 😀