Duma ndo chita(cheetah)Nahisi duma ni tiger, na Leopard ni Chui. Na Jaguar ni paka mweusi, na kuna Chita ndio chita
Leopard ni chui
Jaguar ni jamii ya chui wanapatikana america ya kusini ,ni wakubwa kidogo kuliko chui wa mafia,wenyewe hawana madoa
Duma ndo chita(cheetah)Nahisi duma ni tiger, na Leopard ni Chui. Na Jaguar ni paka mweusi, na kuna Chita ndio chita
Huyo simba ni mzeeKuna clip hii niliwahi kuiangalia kitambo sana, ila kiukweli Tiger ni most aggressive, licha ya kuwa Tiger alikuwa ni mdogo kiumri kwa Lion.
*Lion alikiona cha moto
*Lion alijeruhiwa sana
*Lion alikimbia pambano.
*Tiger kwa vile alikuwa ni mdogo hivyo alikuwa anaishiwa nguvu.
Simba sio King of the jungle, Simba ni King of Savanna(bungani).Jaquar nae ni balaa mzee anazama kwenye maji anatoka na Caiman mpaka ardhini, Simba kilichofanya awe king of the Jungle ni ule ujasiri katika battle field, lakini kiuharisia hata kwa Tiger simba anateseka sana
[emoji47]Na hawa wanyama kibaya ni kwamba they smell fear! Yaani wewe ukimuona ukaogopa yeye anasikia ile harufu ya uoga wako na ile harufu inampa taarifa kuwa huyu ni adui hivyo anatakiwa kuattack mara moja!
Ndiyo maana unaambiwa ukikutana nao usiogope ila sasa ndiyo hadi uwe na huo ujasiri wa kutokuogopa! Imagine ndiyo umegongana uso kwa uso na simba tena jike lina njaa kali halafu unaambiwa usiogope!
Ndiyo maana haya mambo ni rahisi kuongea tu theoretically lakini practically ni ngumu! Pale ambapo unajikuta uko peke yako msituni unatazamana na chui huku wale waliokuwa wanakuambia usiogope hawapo!
😀 😀 😀 😀,Daah nmecheka mkuu,kwamba wanavuta bangi simba?Simba na Tiger kuuliwa na chatu haiwezekani kamwe hao jamaa ni wendawazimu ufupi wanavuta bangi
😀 😀 😀Ili utumie hiko kiwembe inabidi uwe na mambo yafuatayo
1)Chatu aelewe hitajio lako aache kubana mikono
2)Aache kubana mifuko yako endapo umeweka mfukoni
3)Aache kubana shingo na mapafu ili upate punzi na ufahamu wa kuwaza kiwembe
4)lazima ongee na chatu kwanza kwamba chatu akwambie kesho nakukamata so beba kiwembe
Hata tiger alikuwa ni mtoto sana.
Sio nyani tu karibia wanyama wote wanaokula majani na nyama kiasi Wana hiyo desturi katika hiyo documentary inaonyesha jinsi ambavyo Nyati Wanavyo wapiga Simba pindi wanapomkuta Simba anataka kumla punda milia aliye mkamata au wanampiga Simba anaye taka kumla nyati mwenzao . Hiyo documentary pia inaonyesha jinsi tembo Ngiri wanavyo wapiga Simba pindi wanapokula wanyama Kama swala pundamilia nyumbu au nyati ...[emoji3][emoji3][emoji3]
So nyani huwa hawafurahii vifo vya wanyama wanyonge.
Nilikuwa sijui balaa lao ndio nimejionea nikachoka jamaa Wana akili kabisa Kama binaadamu . Kuna clip 1 wamewakimbiza Chui kina noma Chui wakala Kona wote wali wakuta Chui hao Wana taka kumla swala halafu baada ya hao chui kukimbia wakamfuata yule swala wakawa Wana mkagua waone Kama kafa au Bado Swala alikuwa ameumia kidogo tu Basi Waka kusanyika katika lile eneo ikawa wameweka ulinzi pale mpaka yule swala alivyo nyanyuka na kuanza kuondoka ndio na wao wakaondoka lile eneo ...Maisha Yana staajabisha Sana [emoji3]Ogopa sana kundi la nyani na mbwa mwitu, ni wanyama ambao wanakuwaga kama wamechanganyikiwa hivi wakiamua kushambulia
Tabia hii anaongoza kuwa nayo Kiboko ila kiboko naye kama anavuta bangi haeleweki kuna clip alimuokoa swala asiliwe na Wild dogs akamfuata kambana na mdogo kamafirigisafirigisa mpaka kafaSio nyani tu karibia wanyama wote wanaokula majani na nyama kiasi Wana hiyo desturi katika hiyo documentary inaonyesha jinsi ambavyo Nyati Wanavyo wapiga Simba pindi wanapomkuta Simba anataka kumla punda milia aliye mkamata au wanampiga Simba anaye taka kumla nyati mwenzao . Hiyo documentary pia inaonyesha jinsi tembo Ngiri wanavyo wapiga Simba pindi wanapokula wanyama Kama swala pundamilia nyumbu au nyati ...
Pia Ina waonyesha Viboko wanavyo wapigaga mamba pindi Mamba hao wanapo wakamata wanyama wanaokula majani Yaani mamba ana chezea kichapo mpaka ana kimbia [emoji16][emoji16][emoji16][emoji16] halafu Wana kuwa Wana msukuma yule mnyama aliyetaka kuliwa na mamba kwa kutumia vichwa vyao na kumtoa ndani ya maji in short maisha ya mbugani Yana visa vingi zaidi ya tuyajuavyo
[emoji16][emoji16][emoji16]We jamaa
Hakiki habari yakoKuna clip niliiona ya mapigano baina ya Lion na Tiger, mkono uliopigwa hapo.... Ni balaa mpaka wote wakawa hoi mwishowe Lion alijikongoja na kukimbia.. Si mchezo Aisee.
Chui wa aina zote ni balaa kwa BinaadamPia wanasema eti chui hawindi binadamu! Sasa sijui wanamaanisha chui yupi kati ya leopard na tiger!
Itazame tena ChiefKuna clip hii niliwahi kuiangalia kitambo sana, ila kiukweli Tiger ni most aggressive, licha ya kuwa Tiger alikuwa ni mdogo kiumri kwa Lion.
*Lion alikiona cha moto
*Lion alijeruhiwa sana
*Lion alikimbia pambano.
*Tiger kwa vile alikuwa ni mdogo hivyo alikuwa anaishiwa nguvu.