Hata mrogoro ile ni nyika eeh kule ngerengereSisi tuna nyika hatuna misitu Jaguar anakaa msituni sio nyikani kama Leopard.
Dubu si jamii ya PakaVipi Dubu
Dubu wapo type tofauti BroAssume ni paka atakaa namba ngapi
mwanangu naogopa sana nyoka....hyo ya chatu kukuangalia usoni nime imagine mpaka nikasisimka.....𝐇𝐚𝐡𝐚𝐡𝐚 𝐰𝐚𝐩𝐨 𝐒𝐚𝐧𝐚 𝐤𝐚𝐥𝐮𝐦𝐛𝐮 𝐤𝐰𝐚𝐧𝐢𝐧𝐢 𝐰𝐚𝐬𝐢𝐰𝐞𝐩𝐨
Hapana sio kweli Jana nimetoka kuangalia documentary mbali mbali nimeona documentary 1 hivi inaonyesha chui akiliwa na chatu .Kutakucha maoni yangu haiwezekani chui ni hatari anaweza akamngata vby
Sijasema upite karibu naye, sasa si warafuta kupewa bites wewe, yule ni mnyama wa porini kama wengine hana urafiki. Nachosema ni vigumu chatu kukufuata wakati huna shughuli naye na umempa Space yake. Wale huonekana karibu na majumba ya watu huwa wamekuja fuata maji au hata chakula na wanajua pahali specific watawahi msosi ju wako na sensors za kiuhakika. Hapo ndio ile Human-Wildlife conflict inatokea, lakini huwa bahati mbaya sababu huwa hujatarajia kukutana na kiumbe kila na hicho pia kilikuwa hakijui wewe uko hapo.Kwahiyo hata umpitie karibu chatu uwe ujamuona anaweza akakuacha
😂 😂 😂Paka wa nyumbani hawezi kuuwa binadamu anajeruhi tu.
Wanaliwa vizuri tu usibishe video zipo nyingi tu YouTube zinaonyesha hayo Mambo ... Huyo chui unaye muongelea Kuna Wakati huwa Wana naswa makofi kinoma noma na kundi la nyani Maisha ya mbugani Ni zaidi ya tuyajuavyo ..Mna utani na Simba ninyi yaani Simba muda wote anatafuta shari aliwe na chatu...Simba ana hisia Kali sana na huyo chui kutegwa kiboya sio rahisi wale wanyama kwanza wananusa kabla ya mambo mengine na wao wana harufu yao tofauti ambayo viumbe wengine ni rahisi...
Naam uko sahihi kabisa [emoji419]Wewe umepata wapi hii kitu, Tiger wanapatikana India, Srilanka, Russia na sehemu fulani za asia tu na ni mkubwa sawa na simba au hata kumzidi simba (Siberian Tiger), ngozi yake inayomichirizi myeusi na madoa ya njano. Jaguar yeye anapatikana Amerika ya kusini hasa katika misitu ya Amazon yeye anafanana sana na Chui wa huku Afrika na madoa ya ngozi yake yanafanana sana na yale ya chui ila yeye ni mkubwa kidogo kuliko chui na mdogo kuliko Simba na hapendi kukwea mitini kama chui ila ni muogeleaji mzuri na chakula chake kikuu ni mamba (Caiman crocodile) na Wanyama wa mitoni kama Capebara nk, Waweza kusema Chui na Jaguar wanafanana mno kimaumbile kuliko Jaguar na Tiger, kwa taarifa na habari zaidi ya hao wanyama Google.
Survival for the fittest!Hapana sio kweli Jana nimetoka kuangalia documentary mbali mbali nimeona documentary 1 hivi inaonyesha chui akiliwa na chatu .
Nilichojifunza Ni kwamba hi jamii ya wanyama wanao kula wanyama wenzao sometimes huwa wanakulana kwa timing tu kwa mfano Kuna Wakati mamba anamlia timing chui au Simba na kumla n Kuna Wakati mamba Huyo huyo na yeye analiwa timing na chui au simba na kuliwa pia vile vile maisha ya mbugani Ni kichekesho na hatari tupu
Mmeanza chai Sasa [emoji1787][emoji16]Kuna chatu mmoja alishikwa na njaa akameza bonge la jiwe lenye uzito wa nusu tani.[emoji1787][emoji1787]
[emoji419][emoji419][emoji16]Survival for the fittest!
[emoji3577]
Ki vitz! Kwihihihihihihi! 🤣Mmeanza chai Sasa [emoji1787][emoji16]
Daah jamaa eti kasema mpaka gari ndogo duhh
Uongo wake kiwango Cha SGR [emoji16][emoji16]Ki vitz! Kwihihihihihihi! [emoji1787]
[emoji3577]
Dubu ni mkubwa kuliko hata Tiger na Simba mkuu, na ukiwa 18 yake huko kichakani, haswa wale 'Grizzly Bears' basi wewe 95% chances, utaenda kwa baba, hiyo 5% chance ni zare la mentali! 🤣 🤣 🤣Assume ni paka atakaa namba ngapi
Yaani hata aibu kiasi hamna, chai bila sukari na joto hili? 😂 😂 😂Uongo wake kiwango Cha SGR [emoji16][emoji16]