January Makamba, hizi picha unamaanisha nini? Makubwa!

January Makamba, hizi picha unamaanisha nini? Makubwa!

kumbe mimi ndo nimechenka! Iko veriefied hiyo account?

Yeeeh ni acc yake ya instagram ndo kapost hzo catoons na zingine katolea ufafanuzi kabisa japo bado haeleweki kwa watu hakika ka post hzo catoons katika mda ambao c sahihi kifupi kachafua kidogo sifa yake
 
Huyu mswahili akipigwa chini na Magufuli nitafurahi sana.
 
Hilo la Nguruwe sijaelewa sana, inaashiria kuna Ngurume ametolewa kwenye nguruwe wenzake na sasa ameingia kwenye ufalme?

Hivi pale Ikulu Menu ya nguruwe inakatazwa kwa sasa? Maana Presidaa kwa imani yake anaruhusiwa, sasa ikiwepo pia inakuwa safi zaidi.

Kuna sehemu kule kati ya Tandika au Dovya au darajani linaitwa Maguruwe. Ila najiuliza sana kama kweli ndiyo ana mfananisha na huyu Magu wetu anayetumia Presidential transport au ana maana ipi sijui!
 
Kuna picha nimeziona kule Instagram, ni za January Makamba kwa ID zake! Sikujua anamaanisha nini ila zina ujumbe mkubwa sana na kama ni kwelihiyo ID ni verified basi Magufuli anahitaji zaidi ya Maombi.
Najaribu kuziweka humu zinanigomea naomba kama kuna mwanaJF Mwingine aliyechungulia inst anisaidie kuziweka humu.

january makamba ni miongoni mwa watu wa ovyo sana katika nchi hii.
 
Last edited by a moderator:
Hivi unadhani Magufuli ataacha kumpa u waziri. Kama ndio dua yako basi imebuma.
January ni hazina kubwa ndani ya chama na nje ya chama.
Kinachowasumbua vijana wengi kama wewe NI WIVU TU
Asante kwa hili, Ila Sidhani Kama unajua jinsi mzee William Shelukindo Alivyohujumiwa na hiyo family ili huyu kijana afike hapo alipofika. Huyu ndg kafika hapo kwa kubebwa kwenye sahani. Hana uwezo mkubwa kiakili kwa kiwango unachotaka kutuaminisha. Ila Sikushangai sana, huenda nawe uko kwenye orodha ya wapiga brashi wa viatu vya watoto wa vigogo nchini ili mteuliwe UDC/URC
 
Yani hapo dongo kwa magufuli,kuwa anaichoma ccm wakati naye yumo humohumo.Ndo maana nilisema magufuli hataweza.
 
Huo ufafanuzi ni kwa kiwango cha uwezo wako! Naona tayari kama ni mtihani umekwisha feli!

Unge uliza nimetumia njia gani kuzidadavua hizo picha ,halafu ndo unihukumu ila kwa hapo ume chemka nimefaulu mtihani kwa %100.
 
Kwani wewe umezielewaje? Kwa picha uliyoweka ina tafsiri nyingi tofauti! Yategemeana na mtu anavyootafsiri. Wewe umeihusisha na Magufuli, mimi nimeihusisha na Afrika na nchi za magharibi. Pia nimeihusisha na mtu anayetakiwa kutoka ila alichotakiwa kukitumia ili kutoka hakimwezeshi kutoka! Hii ipo hadi ktk family level!

Eti,"WEWE UMEZIELEWAJE?", hata freemason wana ujanja kama huo, huwa alama zao ni ambigous lakini katika tafsiri zaidi ya tatu moja ni sahihi, ndio wanavyofanya kudanganya majitu majinga duniani, kuna alama mpaka za ushoga lakini hazipo direct ,
Tukirudi hapo kwenye mtoa uzi, ana haki ya kuuliza iwapo kuna tafsiri inamgusa zaidi ya hizo ulizotaja kulingana na mandhari, makamba yupo Tz, kuna ishu za uchaguzi hazijaisha wewe unaleta habari za magharibi, unatuona mambwiga nn? PELEKA UJANJA WAKO HUKO, AKILI ZINAFANYAKAZI HAPA!
 
Malofa wamebakia kusoma instagram za makada wa CCM. Wewe uliweza kuona picha lakini hukuona tafsiri binafsi ya J Makamba duh! Kweli kuna watu ni wapumbavu malofa. Ukawa jipangeni kwa ajili ya 2020 jitihada za kumgombanisha magufuli vs Chama chake saa hizi hazifui dafu.
 
Tuache utani, hapo January Makamba alikuwa anatuma ujumbe mzito kwa hali inayoendelea kwa sasa hapa nchini kuonyesha Makamba hakubaliani nayo, nadhani kuna wakubwa wamemtuma kufanya hivyo, Binafsi nimeelewa hivi.
1/Makufuli alitengenezwa tu kushika urais, ila waliomtengeneza wanamshangaa kujifinya mjuzi.
2/Makufuli ameanza kusahau alipotokea...
3/Makufuli hata afanye nini ili kujibadili sura lakini bado ni mfungwa...
4/Makufuli anajimaliza mwenyewe....

Daaah Mkuu nimekubali tafsri yako kwa hzo picha.

Picha zimebeba ujumbe mkubwa sanaaa

Naikumbuka hotuba yake pale bungeni aliposema watz niombeeni.

Kwer anahitaji maombi aisee
Skutegemea kama masemaji wa chama katk kampen za ccm anaweza weka picha kama hzo
 
Kwani wewe umezielewaje? Kwa picha uliyoweka ina tafsiri nyingi tofauti! Yategemeana na mtu anavyootafsiri. Wewe umeihusisha na Magufuli, mimi nimeihusisha na Afrika na nchi za magharibi. Pia nimeihusisha na mtu anayetakiwa kutoka ila alichotakiwa kukitumia ili kutoka hakimwezeshi kutoka! Hii ipo hadi ktk family level!

Kipindi cha kampeni Membe na January makamba walileta waganga wa kienyeji toka Gamba, Mongolia, Amazon, Cambodia waje kusaidia Goli la mkono na kutuliza mizuka ya watu pindi Goli la mkono likifungwa, baadhi ya hao waganga bado wapo Nchini wanawatumia kusaka Uwaziri pia membe anawatumia kusahaulisha wananchi wa Libya wasimdai Mabilioni ya Marehemu Gadafi.
 
Back
Top Bottom