January Makamba, hizi picha unamaanisha nini? Makubwa!

January Makamba, hizi picha unamaanisha nini? Makubwa!

Hiyo sio account ya January Makamba yake ni JMakamba
 
Last edited by a moderator:
Tuko na frame of reference tofauti, hivyo usinilazimishe niielewe unavyotaka wewe kuendana na matukio yaliyopo! Nimekuelewa unavyotaka niielewe! Ila sijaielewa hivyo, tafsiri ya kwanza kabisa ktk ubongo wangu haikuwa hiyo unayotaka niielewe mimi

Okei, ngoja nije kwenye level yako ya kuhusisha picha na matukio ya kisiasa nchini! Picha ya pili, mtu anatoka ktk position ya juu na yenye status anaenda kuwa "mchunga ng'ombe", hapo jee!

Hapo mbona hakuna ng'ombe, kuna Nguruwe, tena zinakula chakula, hazichungwi, na red carpet inaelekea kwenye nafasi ya mhusika kuja au kutoka katika chombo cha Nguruwe kulia chakula.
 
ati anachoma nyumbae wakati yupo ndani na ngazi za kupandia zishapukutika!....../
UTOTO UNAMSUMBUA HUYO...
MAGUFULI SONGA MBELE,DUNIA INAONA JUHUDI ZAKO!
NO ONE TO RESIST YOU! SONGA BABA!
yaani ngazi alizotumia kushukia ama atakazotumia kupandia,anazing'oa na kuzichoma moto ,moja baada ya nyingineJE ATAPANDAJE KUTOKA HUMO AKIMALIZA KUZIOTEA MOTO(i mean atakapomaliza kuzitumia zikaisha atatokaje?)
 
Nakumbuka kwenye mjadala wa kugombea urais kwa tiketi ya ccm, yeye na mwigulu walimchambua vizuri sana Mzee pinda.
 
Tuache utani, hapo January Makamba alikuwa anatuma ujumbe mzito kwa hali inayoendelea kwa sasa hapa nchini kuonyesha Makamba hakubaliani nayo, nadhani kuna wakubwa wamemtuma kufanya hivyo, Binafsi nimeelewa hivi.
1/Makufuli alitengenezwa tu kushika urais, ila waliomtengeneza wanamshangaa kujifinya mjuzi.
2/Makufuli ameanza kusahau alipotokea...
3/Makufuli hata afanye nini ili kujibadili sura lakini bado ni mfungwa...
4/Makufuli anajimaliza mwenyewe....

Nakubaliana na wewe na ndivyo ilivyo.Wale nyani wawili ni wale wazee wa chama wamejiweka kando kumwangalia anavyotumbuaajipu,wanemwacha peke yake kwa vile hataki ushauri wao. Makamba katumwa na wenzake hakuna maana ingine.
 
Picha zenyewe ndo.... wekeni tafsiri zake

Tetesi tu wala hawana uhakika...ila picha uwa zina jumbe nzito.

Mfano ya ngazi ni kuwa tafsiri rahisi jamaa kawatumia kama ngazi baada ya kupata na kufika katumia ngazi iliyomsaidia kuiteketeza bila Huduma.

Iyo ya nguruwe ni kuwa Jamaa mzito anakuja kwa red carpet full heshima ila ananyooka kuleee kwa visivotakiwa ...mfano kutumia sera za wapinzani, kuishi au kukubaliana na vile msivotegemea.
 
Kazi anayoifanya Mr president ni ngumu na ya hatari.
 
Kuna picha nimeziona kule Instagram, ni za January Makamba kwa ID zake! Sikujua anamaanisha nini ila zina ujumbe mkubwa sana na kama ni kwelihiyo ID ni verified basi Magufuli anahitaji zaidi ya Maombi.
Najaribu kuziweka humu zinanigomea naomba kama kuna mwanaJF Mwingine aliyechungulia inst anisaidie kuziweka humu.
Hii inamaanisha Chadema na Ukiwa wao
 
Nakubaliana na wewe na ndivyo ilivyo.Wale nyani wawili ni wale wazee wa chama wamejiweka kando kumwangalia anavyotumbuaajipu,wanemwacha peke yake kwa vile hataki ushauri wao. Makamba katumwa na wenzake hakuna maana ingine.
Sio account ya Makamba! Nendeni twitter mkaangalie wenyewe.
 
Kwani January anafaa hata UKATIBU KATA...? JK alibeba failures katika uongozi wake... ndipo CCM ilipofika sbb ya watu kama January, Mwigulu, Nape... wote vihio kabisaa... wameshindwa KUMUIGA Katibu Mkuu wao hata kwa tabia tu, achilia mbali VITENDO...!!!

Kama sio Mangula na Kinana, CCM leo ingekuwa jehanam...!!
 
Akatwe tu, maana hamna namna. Hata uwaziri wa bata asipate
 
Back
Top Bottom