JamiiForums Usiku wa manane

JamiiForums Usiku wa manane

🌿 Positive Affirmations Kuhusu Kusamehe

1. Ninasamehe ili niwe huru, si kwa sababu maumivu hayakuwa ya kweli.


2. Ninaachilia yaliyopita na kuipa moyo wangu nafasi ya kupata amani.


3. Kusamehe ni kuchagua amani kuliko kubeba hasira kila siku.


4. Sihitaji kulipiza kisasi ili kuthibitisha kuwa niliumizwa.


5. Ninajifunza kutokana na yaliyopita bila kuruhusu yaendelee kunitawala.


6. Nina haki ya kuweka mipaka hata ninaposamehe.


7. Moyo wangu unastahili amani, upendo na utulivu.


8. Ninawasamehe wengine, na pia najisamehe kwa makosa yangu ya zamani.


9. Kila siku ninaachilia kidogo zaidi kile kinachoniumiza.


10. Ninachagua kusonga mbele bila chuki moyoni. 🤍


11. Mungu anajua maumivu yangu, na ninamkabidhi Yeye yaliyopita.


12. Ninasamehe, najifunza, na ninaendelea na safari yangu kwa moyo mwepesi. 🌱
Seran jifunze kusamehe.
 
Back
Top Bottom