Na iwe kher kamanda
Niachie huyu nikunyoshee kidogo!Nitakubadirisha lindo kijana tulia
Hapa usiseme unajua unanipata wapiHutaki kujua wapi?
Huwezi nipangia io comment haikuhusu shombo nnNitakubadirisha lindo kijana tulia
Utatufaa sana kwenye kikosi cha kupambana na majangili na wala mijani kwakuwa unajua mbinu zao zoteNdio kakaake😎
Nilijua tu bado hujakuwa check unavyojibu kihisia.Huwezi nipangia io comment haikuhusu shombo nn
Nichi...Nikupe nini?
Mgeni ashafika ana wiki sasa
Mrembo huyo anawahadaa umri unakimbia yupo singo.Naona kamanda unaanza kubebisha mapema kabisa,mkuu wa kikosi nikiwepo,sijui nikilaza mshale huwa inakuwaje?
Okay Wacha ninyonge joint tuwakeNiachie huyu nikunyoshee kidogo!
Ulijua mkuda Wewe...Nilijua tu bado hujakuwa check unavyojibu kihisia.
Mazoezi ya kuukana urais bado hujafuzu
Nurse kitambo Sana wanasemaje huko ToangomaMgeni ashafika ana wiki sasa
Basi sawaa..😐Hapa usiseme unajua unanipata wapi
Pole na hongera kama ni kweli.Mgeni ashafika ana wiki sasa
UmenifananishaNurse kitambo Sana wanasemaje huko Toangoma
Ninavyojua mimi wewe ndio unaifukuzia hiyo pisiMrembo huyo anawahadaa umri unakimbia yupo singo.
Mchangamkieni msimuendekeze!
AsantePole na hongera kama ni kweli.