Ertugrul Bey
JF-Expert Member
- Aug 6, 2020
- 14,016
- 28,515
Safi kamanda kama vikosi vyote vinasomeka kwenye nguvu ya tano kwa tano basi tupo salamaNipo vizuri, namshukuru mungu
mguu sawa kamanda endelea na majukumu
Safi kamanda kama vikosi vyote vinasomeka kwenye nguvu ya tano kwa tano basi tupo salamaNipo vizuri, namshukuru mungu
Hapo umepigaje kamanda🤣🤣🤣🤣🤣 Babeeeki win Huwa anajiamulia mambo..Umukari wa hene
🤣🤣 Nimemsalimia kwa nguvu ya tano kamandaHapo umepigaje kamanda🤣🤣
Nimeipenda hii kamanda 🤣🤣🤣🤣 Nimemsalimia kwa nguvu ya tano kamanda
Kinyumban kidogo mkuu..Nimeipenda hii kamanda 🤣🤣
Kama win kaleta mgeni basi nimemvulia kofia!
Ukitaka kusema nalaza mshale utapigaje hapoKinyumban kidogo mkuu..
Mkuu huyo sio kamanda, ni comandress!Kamanda @The Gworl
Soma tu na uyatapike hapa hapa .mshauriKama win kaleta mgeni basi nimemvulia kofia!
Alikua na pilika nyingi mwishoni mwa safari
Mara sijui naenda kwenye birthday, mara sijui nimeinjoy,yan ni utapeli mtupu kumbe mimba inamsumbuaKama win kaleta mgeni basi nimemvulia kofia!
Alikua na pilika nyingi mwishoni mwa safari
Kamanda The Gworl alisema linapokuja swala la lindo wote tunakuwa mabroo!!Mkuu huyo sio kamanda, ni comandress!
Ni mrembo sana, hakidhi vigezo vya kuwa kamanda.
Mtoto msupa kweli kweli mwenye madaha.
Kamanda The Gworl alisema lipokuja swala la lindo wote tunakuwa mabrooMkuu huyo sio kamanda, ni comandress!
Ni mrembo sana, hakidhi vigezo vya kuwa kamanda.
Mtoto msupa kweli kweli mwenye madaha.
When in rome do as roman.. dogo unafeli sanaMkuu huyo sio kamanda, ni comandress!
Ni mrembo sana, hakidhi vigezo vya kuwa kamanda.
Mtoto msupa kweli kweli mwenye madaha.