JamboLeo: Watanzania wakosa imani na 'Rais'

JamboLeo: Watanzania wakosa imani na 'Rais'

Ni kweli kabisa,
Kaleta njaa kuanzia serikalini, makanisani, misikitini, magenge yote kuanzia mama ntilie hado vijiwe vya gahawa.
Kama muuza ghahawa alikua na uwezo wa kuuza mabirika matatu ya kahawa wakati wa kikwete na sasa hata moja haliishi ana sababu gani ya kumpenda aliyeko madarakani sasa?
 
Nchi inaendeshwa kwa matamko tu kila siku yameisha sasa ndo maana hatujui magu anasimamia nini kwa sasa tutaisoma tu wote.
 
Jambo Leo 'sehemu salama' inawahusu..[emoji102] [emoji16]
 
Hizo takwimu wametoa wapi? Utafiti umefanyika wapi na akina nani? Ofisi ya takwimu Taifa ndiyo pekee inayoruhusiwa kisheria kutoa ruhusa ya kutumia takwimu za kitafiti,wamekidhi vigezo? Tusubiri ubatizo wa moto.
 
Ni ujinga na ufala kushabikia udhalilshaji wa kiongozi mkuu wa nchi. Rais ni alama ya utaifa,ni umoja wetu. Tumshauri na kukosoa kwa staha. Ninashukuru kuwa vyombo vya ulinzi wana utii uliotukuka kwa Rais wetu. Ukiangalia yanayotokea hapo jirani zetu S. Sudan,Tanzania yetu ni peponi.
Shime Watanzania,tusione vyaelea
 
Ni ujinga na ufala kushabikia udhalilshaji wa kiongozi mkuu wa nchi. Rais ni alama ya utaifa,ni umoja wetu. Tumshauri na kukosoa kwa staha. Ninashukuru kuwa vyombo vya ulinzi wana utii uliotukuka kwa Rais wetu. Ukiangalia yanayotokea hapo jirani zetu S. Sudan,Tanzania yetu ni peponi.
Shime Watanzania,tusione vyaelea

huwezi kulazimisha watu wakupende,wala hawajavunja katiba ya nchi,hakuna sehemu katiba imesema lazima tumpende Rais wa nchi
 
Mimi sijaribiwi,sasa anashikwa sharubu na rizone.Baba J njoo uone wanakujaribu wafanyizie hao hawakujui
 
Ukicheka na nyani utavuna mabua ni msemo wa wahenga unaohitajika kutumika kwa sasa. Kufitinisha nchi, watu na raisi kiasi hiki kisa watu fulani wanaguswa hatuwezi kuikubali, mafisadi ama wahame ama warudishe chetu ama sivyo ni lazima wapelekwe segerea.
Mmeaminishwa vibaya sana yote hiyo ni kwa sababu hamshughulishi bongo zenu,ni kwa nini kila atakaye mpinga rais mnamuita Fisadi/mchochezi mnadhani huyo rais sio binadam hakosei?tukijenga tabia ya kusifia kila kitu tutapoteza mwelekeo na tutarudi nyuma maradufu,kiongozi bora ni yule anayekubali kukosolewa na kushauliwa, kumbuka kwamba hakuna mjuvi wa mambo yote duniani ndio maana tunasomea na kujifunza mambo mbali mbali kila mtu kwa nafasi take ya uelewa wake
 
Hizo takwimu wametoa wapi? Utafiti umefanyika wapi na akina nani? Ofisi ya takwimu Taifa ndiyo pekee inayoruhusiwa kisheria kutoa ruhusa ya kutumia takwimu za kitafiti,wamekidhi vigezo? Tusubiri ubatizo wa moto.
Jamaa wachokozi! Ikifika huko kwenye sheria ya tafiti itakuwa janga kubwa
 
20160807_055451.jpg


hili gazeti siku zake zinaweza kuwa zinahesabika
Naona kuna michoro ya takwimu pembezoni mwa hizo picha, yawezekana ndio ushahidi wenyewe huo. Halafu kama wametumia njia za kitafiti za kisayansi zinazokubalika na jumuiya ya utafiti wa kisayansi kwa ufasaha sioni tatizo katika habari hii ingawaje sijaisoma mbali ya kuona hii picha.
 
Kusema ukweli, maisha yamekuwa magumu maradufu kwa watu wote, watumishi wa umma ndio usiseme, wananchi wa kawaida ni kelele biashara haziendi....
Mh. Rais aangalie hali hii inakuaje, maana hali mbaya sana mitaani

Hakuna ujanja ujanja tengeneza pesa kihalali
Maisha mazuri tu.
 
Kwa namna moja ama nyingine inawezekana wew maisha kwako hayajakuwia vigumu ila jiulize huko nje kukoje watu wanaishije tulizoea kuona mikoa yenye shida ndio watu wake wanalala njaa ila leo hii hata dar watu wanakula mlo mmoja bila kupenda.

Jana nilikaa sehemu nikila zangu chakula cha mchana. Aliezoea kuninunulia chakula jana ni mim nilimnunulia coz hata chai hakunywa na biashara ilikua tight sana hana kitu zaidi alichodunduliza kukipeleka nyumbani kwa familia. Sometimes its pain a lot
Dah wabongo kama tuna laana
 
Back
Top Bottom