JamboLeo: Watanzania wakosa imani na 'Rais'

JamboLeo: Watanzania wakosa imani na 'Rais'

Ukifikiria sana mambo yanayofanyika kwenye jamii ujinga huanzia kama kwa huyu mtoa post
Ni mjinga kupindukia alidhani akitumia neno utoto, kupiga watu risasi ataonekana ana Akili !! Kumbe yy sasa anaonekana ndiyo mwenye Akili ya kitoto na lazima atagombana na waliomtuma.
 
Hapana jamani twende mbele turudi nyuma,

Nimechunguza maudhui ya hili gazeti nimegundua yanawakilisha kundi lililo ndani ya chama ambalo limeathirika na ujio wa Mwenyekiti mpya.

Kundi ambalo lilikuwa linanufaika na udhaifu wa serikali iliyopita, mirija imekatwa sasa wanaanza chokochoko kwa mgongo wa wananchi kuwa hawana imani na rais kumbe wao ndio hawana imani na Magufuli kama atalinda maslahi yao. Tuseme Hapana.

Haiwezekani Magufuli kaza uzi, ukiona mtu anapiga kelele gizani juwa jiwe limempata.

Ni kweli maisha yanakuwa magumu tutaumia kwa kipindi kifupi lakini binafsi bado nauona mwanga huko mbeleni.

Wananchi tuweni na akili za uchambuzi, wale waliofanya maisha yetu yawe duni kwa kujitajirisha wao na watoto wao ndio hao hao wanataka kutumia hali ngumu iliyopo kufifisha jitihada za rais.

Inakuwaje hali ngumu yetu waione leo kwani awamu iliyopita tulikuwa na hali nzuri?

Kwa hili niko na rais, he is doing a wonderful job ambayo haikuwahi kuonekana awamu iliyopita, ni wavivu, wazembe, wezi, waliozoea madili tu ndio watakaomwona hafai.
Adui zako wakisigana kwa kunyimana ulaji bado utakuwa na kauli ile ile .Say No to ccm. Kwani Hugo rais kabadirisha mini kwa mwananchi wa kawaida . bora walioiba wakaleta tukala kuliko anayezuia maisha yangu yasiendelee
 
Hata mimi sina imani na hili gazeti,pia sijui wanamaanisha rais yupi maana kuna rais wa manzese,rais wa wasafi,rais wa wacheza bao..ufafanuzi muhimu
Umeshindwa kuelewa hata kwa kuangalia picha?
 
Miaka 2 akimaliza ntahama nchi, labda abadili style, alidhani atawakomoa wafanyabiashara kumbe anakomoa wapiga kura wake tupu
Ajiangalie kwakweli,mfano mdogo tu ni Arusha sijui mikoa mingine,bado sukari inauzwa kwa Kupon.Huo ni mfano mdogo tu,sasa sijui mwisho wake ni lini....
 
Mbona wamaendika 'Rais' badala ya rais wanamaanisha nini?
Mkuu wewe ni mwanafasihi manake ni wachache wanaweza kuliona hilo. Hapo ina maana si Rais kwa maana ya mkuu wa nchi huenda ni Rais aliyekuwa akinitangaza ama Rais wa mioyo ya watu!
 
Utoto hauna Uhusiano na kilio cha Lisu na Ukawa Kwa ujumla wala kuwapiga risasi na kuwaonea watu si njia sahihi ya kumaliza tatizo , cha msingi waruhusu mikutano, uhuru bungeni waache live iendelee bungeni waone Kama kutatokea nini sio kuwatukana watoto Kwa kuwasingizia mambo ambayo hawawezi kufanya , njia sahihi ya kuepuka misuguano ni kurejesha uhuru wa vyama vya upinzani .
 
Wewe Mleta post ngoja nikuulize swali moja tu jepesi, hivi ni kwa nini Rais yeyote anapoingia madarakani anaapa kuilinda na kuitii Katiba ya nchi?

Sasa kama anaapa kuilinda Katiba ili asiivunje, ni kwa nini basi yule anayesema ukweli kuwa Rais amevunja Katiba kwa kuzuia vyama vya siasa vya upinzani visifanye shughuli za kisiasa hadi mwaka 2020 aonekane mhalifu sugu na yule aliyeisigina Katiba waziwazi aonekane Mtakatifu?
Mkuu Mystery huyo akikujibu jibu la kueleweka itakuwa ni muujiza wa dunia
 
Kama mtoa mada ni mwanasheria kwakwel. Hata wewe ni wakuchunguzwa pia.
Hiyo shule ya kusomea sheria aipate wapi? Tazama post yake ilivyojaa maneno ya kama ya majirani zetu yaani full uchochezi ahitakii amani nchi hii anataka tufanane na kwao ili wapate muda wa kufaidi rasilimali za taifa letu
 
Watanzania gan hawana Imani na Rais??.. Wakulima, Wafanyabiashara, Wanafunzi, WanaCCM, WanaCHADEMA, Wafanyakazi Serikalini, Wasomi....
Vp kuna Research imefanywa kujua ni percentage ngap haina Imani na Rais mpaka afanye conclusion ya Watanzania Wote..
 
MBONA hili gazeti lilikuwa mbele kwa mbele wakati wa kampeni za uchaguzi mkuu,iweje leo lije na habari hii?
 
MBONA hili gazeti lilikuwa mbele kwa mbele wakati wa kampeni za uchaguzi mkuu,iweje leo lije na habari hii?
 
Back
Top Bottom