JamboLeo: Watanzania wakosa imani na 'Rais'

JamboLeo: Watanzania wakosa imani na 'Rais'

Uswahili. Maendeleo ni gharama, si lelemama. Hapa ndio kwanza hatujafika katikati ya trela, baadaye picha halisi ianze. Kuna watu, wengi tu, walihamia mijini kwa kuwa pesa iliyokuwa ikivuja serikalini iliteremkia huko. Sasa JPM ameziba nyufa zote kwenye kuta na sakafu ya Serikali wakati walionufaika na uvujaji huo wakiwa bado wamekinga bakuli, hawajajua wala kujiandaa kurudi walikotoka au kubadilisha tabia na mwelekeo kuwa kuzalisha halisi. Itachukua muda kundi hili kubwa kujitambua na kuchukua uamuzi sahihi. Na ndio maana haishangazi kuona mtu juzi alisema anaipinga serikali ya JK kwa kuendekeza rushwa, leo JPM anashughulikia rushwa, mtu huyo huyo anadai bora utawala wa JK. Na corrupt state beneficial owners wanaunga mkono, si haba.
Nani aliekwambia serikali hii inapambana na rushwa piga tochi wewe mwenyewe utaona usitegemee kuambiwa
 
Hili gazeti naona kama lilibadili gia angani!!
 
Hawa majamaa wameamua kusema ukweli tu hata kama mchungu. .....sijui lkn kama mtukufu atalivumilia hili
 
Nashukuru mkuu ndio maana linauza haliegemei sana kule
1470552657584.jpg
 
dah mi mwenyewe....sina imani kabisa na huyu mzee najuuuta kumkampenia
 
Ukweli humuweka mtu huru- Gazeti hili ingawa litapewa onyo ama kufungiwa litakua huru sana toka sakafu ya moyo wa mwandishi. Coz amesema yanayowagusa wengi
 
Kwa namna moja ama nyingine inawezekana wew maisha kwako hayajakuwia vigumu ila jiulize huko nje kukoje watu wanaishije tulizoea kuona mikoa yenye shida ndio watu wake wanalala njaa ila leo hii hata dar watu wanakula mlo mmoja bila kupenda.

Jana nilikaa sehemu nikila zangu chakula cha mchana. Aliezoea kuninunulia chakula jana ni mim nilimnunulia coz hata chai hakunywa na biashara ilikua tight sana hana kitu zaidi alichodunduliza kukipeleka nyumbani kwa familia. Sometimes its pain a lot
 
Hapana jamani twende mbele turudi nyuma,

Nimechunguza maudhui ya hili gazeti nimegundua yanawakilisha kundi lililo ndani ya chama ambalo limeathirika na ujio wa Mwenyekiti mpya.

Kundi ambalo lilikuwa linanufaika na udhaifu wa serikali iliyopita, mirija imekatwa sasa wanaanza chokochoko kwa mgongo wa wananchi kuwa hawana imani na rais kumbe wao ndio hawana imani na Magufuli kama atalinda maslahi yao. Tuseme Hapana.

Haiwezekani Magufuli kaza uzi, ukiona mtu anapiga kelele gizani juwa jiwe limempata.

Ni kweli maisha yanakuwa magumu tutaumia kwa kipindi kifupi lakini binafsi bado nauona mwanga huko mbeleni.

Wananchi tuweni na akili za uchambuzi, wale waliofanya maisha yetu yawe duni kwa kujitajirisha wao na watoto wao ndio hao hao wanataka kutumia hali ngumu iliyopo kufifisha jitihada za rais.

Inakuwaje hali ngumu yetu waione leo kwani awamu iliyopita tulikuwa na hali nzuri?

Kwa hili niko na rais, he is doing a wonderful job ambayo haikuwahi kuonekana awamu iliyopita, ni wavivu, wazembe, wezi, waliozoea madili tu ndio watakaomwona hafai.
 
Mimi nawalaumu "washauri" na "wasaidizi" wake kwa kumpotosha Mh.
 
Ni kweli kabisa, kama Lissu anaamini katika kile alichokisema naTV zikamrekodi na kurusha ni kwa nini akipelekwa mahakamani kujibu hayo aliyosema anakana maneno yake?
 
Back
Top Bottom