JamboLeo: Watanzania wakosa imani na 'Rais'

JamboLeo: Watanzania wakosa imani na 'Rais'

Kusema ukweli, maisha yamekuwa magumu maradufu kwa watu wote, watumishi wa umma ndio usiseme, wananchi wa kawaida ni kelele biashara haziendi....
Mh. Rais aangalie hali hii inakuaje, maana hali mbaya sana mitaani
 
Imani maana yake ni nini? Ukipata maana utalielewa hili gazeti. Kwa kifupi waliomsifu ni weng sana lakn wanazid kupungua day to day
 
Ili ujue mambo ,/facts yalivyo kwenye Siasa za Tz kukupitia media,ni lazima pia uwajue Wamiliki wa vyombohivo! Unakumbuka Jambo Leo Miezi 9 nyuma walikuwa wanaandikaje, Fuatilia pia uandishi wa Nipashe ulivobadilika miezi kama minne iliyopita! Hiyo ndiyo Siasa ,who get what,when and how! Siwapigii debe ,magazeti objective kwakiwango cha kuridhisha ni Mwananchi na Majira !na kiasi fulani Raia Mwema ! Vinginevyo fuata mrengo ima wa tanzania Daima+Mtanzania+wenzao ...au Uhuru/habari Leo+ Raia Tanzania ....!
 
Ili ujue mambo ,/facts jama yalivyo kwebtnteiSiasa..kukupitiaedia,ni lazima pia Wamiliki wa vyombohivo! Unakumbuja Jambo Leo Miezi 9 nyuma walijuwa wanaandijaje, Fuatilia pia uandishi wa Nipashe ulivobadilika miezi kama minne iliyopita! Hiyo ndiyo Siasa ,who get what,when and how! Siwapigii debe magazeti objective kwakiwango cha kuridhisha ni Mwananchi na Majira !na kiasi fulani Raia Mwema ! Vinginevyo fuata mrengo ima wa tanzania Daima+Mtanzania+wenzao ...au Uhuru/habari Leo+ Raia Tanzania ....!

Nadhani chombo ulichotumia kuandika kina tatizo! Nimetumia nguvu nyingi kuelewa baadhi ya maneno na mengine sikuambulia kitu!
 
20160807_055451.jpg


hili gazeti siku zake zinaweza kuwa zinahesabika
Sasa si ufungue ndani ulete habari kamili tupo mbali wengine!!;
 
Back
Top Bottom