JamboLeo: Watanzania wakosa imani na 'Rais'

JamboLeo: Watanzania wakosa imani na 'Rais'

Hata mimi sina imani na hili gazeti,pia sijui wanamaanisha rais yupi maana kuna rais wa manzese,rais wa wasafi,rais wa wacheza bao..ufafanuzi muhimu
 
Rais anafanya mazuri kwa asilimia kubwa na anatakiwa kurekebisha machache hasa katika mambo yahusuyo sheria na utawala bora. Matamko na amri zinazoweza kutafsiriwa kukinzana na katiba na sheria ni tatizo.
Hata hivyo, ni muhimu kujua kwamba maneno husababisha kelele na mapambano zaidi ya vitendo vyenyewe vya uvunjifu wa katiba na sheria kama vingefanyika kimya kimya.
Haya ni ya busara zaidi.
 
Shilingi haipandi thamani huku mfumuko wa bei bado haujashuka
 
Rais anafanya mazuri kwa asilimia kubwa na anatakiwa kurekebisha machache hasa katika mambo yahusuyo sheria na utawala bora. Matamko na amri zinazoweza kutafsiriwa kukinzana na katiba na sheria ni tatizo.
Hata hivyo, ni muhimu kujua kwamba maneno husababisha kelele na mapambano zaidi ya vitendo vyenyewe vya uvunjifu wa katiba na sheria kama vingefanyika kimya kimya.
Haya ni ya busara zaidi.
hata ufanye mazuri mangapi kama watu wana njaa na unawanyima uhuru ni sawa na bure
 
20160807_055451.jpg


hili gazeti siku zake zinaweza kuwa zinahesabika
Ukiona mawe yameanza kusema basi ujue mwisho wa nchi uukaribu .
 
Ili ujue mambo ,/facts yalivyo kwenye Siasa za Tz kukupitia media,ni lazima pia uwajue Wamiliki wa vyombohivo! Unakumbuka Jambo Leo Miezi 9 nyuma walikuwa wanaandikaje, Fuatilia pia uandishi wa Nipashe ulivobadilika miezi kama minne iliyopita! Hiyo ndiyo Siasa ,who get what,when and how! Siwapigii debe ,magazeti objective kwakiwango cha kuridhisha ni Mwananchi na Majira !na kiasi fulani Raia Mwema ! Vinginevyo fuata mrengo ima wa tanzania Daima+Mtanzania+wenzao ...au Uhuru/habari Leo+ Raia Tanzania ....!
Huelewek aiseeeee
 
Ukweli siku zote sijawahi kuwa na imani na serikali ya CCM wala stokuwa na imani na serikali ipo chini ya CCM. Jambo leo wameandika hali halisi kabisa kutokana na ugumu wa maisha kuzidi kuwa mgumu lazima watu wapoteze imani na Raisi.
 
Neno watanzania kwny hicho kipeperushi wasio kuwa na imani na Magu wanamaanisha Wakwepa kodi,wezi, mafisadi, wazembe na Waabudu Mikutano na Maandamano ya kisiasa
Wameanza mbali sasa naona wanaendelea, wanafikiri ni rahisi kumfitinisha raisi na wananchi. Hawa ni wizi wao, na chuki zao wanastahili mkono wa chuma. Hatuwezi kucheka na manyani yaliyokula nchi yetu kitambo na sasa yanatengeneza chuki kwenye jamii, huu ni uhaini completely.
 
Lissu anaanza kumpiku "asiyejaribiwa".
Asante Polisi kwa kazi nzuri.
 
Ninyi ndiyo hamjui Kiwasihili. Neno sahihi kwa kadiri ya Kiswahili sanifu kumaanisha kiongozi mkuu wa nchi yetu ni RAIS na siyo Raisi. Mwandishi yupo sahihi.
kwa nini sasa wameandika 'rais' na sio rais wanamaanishia nini, ahsante kwa marekebisho.
 
Back
Top Bottom