Los santos
JF-Expert Member
- Jan 14, 2021
- 1,190
- 2,657
- Thread starter
- #61
[emoji16][emoji16][emoji16]Mimi mwaka huu nimekula mbususu 980
[emoji16][emoji16][emoji16]Mimi mwaka huu nimekula mbususu 980
kinachotuponza imani… unaona vile ww unakopaga kwa friends wako na kurudisha on time, unadhani pipo zote ziko hivyo.
Kukopesha kiukwel nataka niache maana kumefanya watu wasiwe wanapokea simu nikiwapigia ata kana nataka kuwajulia hali.Kukopesha pesa zaidi ya 200k.. sirudii hili kosa.. kuna mtu ameninyooosha hii 2023 sina hamu.
Uko sahii mkuu, Mwenyezi Mungu akutangulie nahisi na mimi nipo kwenye hiyo safariAh, wanangu me najitoa tu, no way.
Nimejikuta nashindwa kufanya mambo mengi sana yenye +ve impact kiuchumi kwa kutokuwa na sehemu ya ubavu wangu wa kushoto.
Uwo ni uwongo [emoji2957]2024 nitakua fogo. Ntaacha matumizi na starehe zisizo na maana
Amen!, tuombe Mungu mkuu.Uko sahii mkuu, Mwenyezi Mungu akutangulie nahisi na mimi nipo kwenye hiyo safari
Umerogwa[emoji23][emoji23]Nataka kuacha kabisaaa kutembea na hawa SINGLE MOTHER
Sasa si utuache na sisi tufikishe 152 ndo tufuate ushauri wako?Mwaka 2024 ni mwaka ambao sitajihusisha na mapenzi kabsa kwani nimemkosea sana Mungu na nimeamua kurudi njia iliyo sahihi ya kutotenda Dhambi ya "kudonoa donoa hovyo wanawake"
Mpaka sasa wanawake 152 niliotembea nao wanatosha kbsa nadiriki kusema mwanamke wa 153 atakuwa wa kwenye ndoa japo mpaka sasa msimamo wa "kataa ndoa ndo uliopo". hakuna jipya chini ya jua aisee pia nawaasa wanaume wenzangu acheni umbumbumbu/msukule wa mapenzi unajidhuru kwa kutaka kujiua kisa mbususu sisi tunaojutia kumkosea Mungu tunasema hakuna jipya,starehe nitayobakisha ni kula mdudu,Mpira ,movies,music na kucheza video games
Enzi za ufuska si Waarabu, wazungu,weusi hakuna ambaye sijui nilibakisha tu bubu & albino katika safari hii mbaya ya ushetani nawaasa wenzangu tumrudie Mungu tuache uzinzi...
Nawatakia mwaka mpya wenye ushindi na maisha mapya matakatifu yenye njia za maadili mema
Wew kama wew ni jambo Gani jipya unajutia kulifanya na kutotaka kulifanya 2024+
Hivi kumbe kuna kuwazaga majirani 😄Anataka akeshe nayo kihalali bila kujificha na kuwaza majirani
😂😂 muhimu,, hawachelewi kumlisha sumuHivi kumbe kuna kuwazaga majirani 😄
Kamatia hapo hapo kiongozi 😄Kwa upande wangu pisi zitaendelea kuliwa Kwa Kasi sana 2024 maana Wanaume tumebaki wachache.
Najuaga we huongei…Kamatia hapo hapo kiongozi 😄
Umeielewa chuma una achaje kuonesha hisia zako kwake
Binafsi 2024 ni upendo kwa pisi zoteeeee
Hao majirani watakuwa mbululazzz 😄😂😂 muhimu,, hawachelewi kumlisha sumu
Hii style ndo naanza nayo saiz, sitaki kukopesha ovyo aiseee, raia zinahisi pesa zako ni za kuokota an, mtu anakopa anaahidi baada ya siku analeta then anayeya halipi kabisaaaUTU na WEMA umeniponza sana sitakopesha mtu tena.
Mtu una mkopesha pesa inafika siku una mkumbushia ana anza kucheka cheka na kukuambia kwani una shida nayo sasa hivi daaaah k#m£%@=>eNitakuwa kauzu sana, maana ukiwa normal watu wanakuchukulia poa sana hata kwenye mali zako.