Jamani, mtoto anatuchonganisha familia nzima!

Jamani, mtoto anatuchonganisha familia nzima!

Mbona kuna wanaokula huko na hawaugui wala nini..kula wali samaki ndonguarantee kwamba ni wasafi.na huwezi kuugua? Unajua wanapikaje huko cafetaria?

Sijui cafe wanapikaje...lakini ni bora kwangu kula chuoni kuliko kijijini kwa mama ntilie
 
umenikumbusha kuna mmoja nimekutana naye kama mwezi mmoja hivi, hanijui simjui, ile tumekaa pamoja for drinks and the like basi ndio ana birthday kesho kutwa yake, na kesho anaenda saloon , maana yake nimsupport, hivi mbona hawadaigi hela za vitabu au umnunulie kitabu?

Watoto wa siku hizi ndo ivo anataka aishi kama meneja wa CRDB hivi au TRA, ila kwa fedha za wengine!

Hii inahitaji maelezo zaidi
 
Dogo ana 25 mkuu, kwani ulikuwa na hoja gani?

Kumbe nimempita mwaka 1 tu na mbona mmemchelewesha chuo??
Mie nimegraduate 2012 sh 5,000 kwa siku ilikuwa inanitosha napewa home vikiibuka other issues natoa taarifa home wananipa hela.
Hao watoto eti laki kwa wiki wanatumia.
Ngoja wamalize chuo wakutane na real life mtaani.
Mtafute dogo bana wewe ndo baba myamalize.usimsue.
Japo mie nshawasusa watoto wa dada zangu maana hawajui kusalimia wala kujulia mamdogo hali wao wakipiga simu ni hela hela na wana maboom.
 
Kula wali maharage kila siku? Hapana kwakweli....kama kipo kinatumika. Ndio maana natumia

Hongera sana kwa kuwa nacho unatumia.
Ila kumbuka mtoto wa mleta mada kwao hakuna.
So think twice umsaiidieje siyo kuanza kusema oo 200k ndogo sana
 
Duh ...mama ntilie tena😕

Binti una dharau sana nafikiri hiko kielimu chako cha Mzumbe hakijakutoa tongotongo.
Mie mama yangu aliyensomesha mama ntilie kamsomesha shule ya msingi mpaka chuo kikuu well silijui boom likoje siyo kwamba sikuwa na marks nlikuwa nazo ila akaogopa mwenyewe mambo ya mikopo chuo akansomesha kwa mama ntilie hiyo hiyo chuo ada 1.7m.
Leo unadharau mama ntilie??
Naomba umalize chuo ukutane na real life mtaani.
 
Binti una dharau sana nafikiri hiko kielimu chako cha Mzumbe hakijakutoa tongotongo.
Mie mama yangu aliyensomesha mama ntilie kamsomesha shule ya msingi mpaka chuo kikuu well silijui boom likoje siyo kwamba sikuwa na marks nlikuwa nazo ila akaogopa mwenyewe mambo ya mikopo chuo akansomesha kwa mama ntilie hiyo hiyo chuo ada 1.7m.
Leo unadharau mama ntilie??
Naomba umalize chuo ukutane na real life mtaani.

Sijawadharau mama ntilie.
Laiti ungekua unayajua mazingira ya mzumbeni...... tumezungukwa na vijiji... wengi wetu tunakula chuo na mabanda yanayozunguka chuo (mradi wa chuo) kwasababu za kiusalama. Don't get emotional miss
 
Sijawadharau mama ntilie.
Laiti ungekua unayajua mazingira ya mzumbeni...... tumezungukwa na vijiji... wengi wetu tunakula chuo na mabanda yanayozunguka chuo (mradi wa chuo) kwasababu za kiusalama. Don't get emotional miss

Ngoja nkuache.
Haya enjoy mwaya kumbe sehemu yenyewe mmezungukwa na vijiji na mafisi juu mnaogopa mtaliwa na simba.
Ha ha ha ha ha usiku mwema.
 
Ngoja nkuache.
Haya enjoy mwaya kumbe sehemu yenyewe mmezungukwa na vijiji na mafisi juu mnaogopa mtaliwa na simba.
Ha ha ha ha ha usiku mwema.

Ahsante kwa kunielewa.
Ni full vijiji......chuoni ndo town.
 
Back
Top Bottom