Jamani kuna Watu wanamiguu MIBAYA mpaka viatu vinawakimbia Khaaaa


Mwana Mtoka Pabaya

Mwana Mtoka Pabaya

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2012
Messages
13,687
Points
2,000
Mwana Mtoka Pabaya

Mwana Mtoka Pabaya

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2012
13,687 2,000
Mweeeh! Wajamini, halafu ukute wanajishauwa kama naniliu
 
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
27,688
Points
2,000
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
27,688 2,000
Kwani huyo mwenye kiatu cha pink, kidole kimoja kimetokezea kwa juu ya kiatu?
 
kizaizai

kizaizai

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2010
Messages
3,022
Points
2,000
kizaizai

kizaizai

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2010
3,022 2,000
Maisha ya kukimbizana na mbigili pekupeku kwa 20% ya maisha yetu. Tukuanzisha shindano la m-TZ mwenye kucha na vidole vizuri miguuni nafikiri kwenye watu 10 tutapata 2.
 
U

Ubungo

JF-Expert Member
Joined
Apr 7, 2012
Messages
1,237
Points
0
Age
38
U

Ubungo

JF-Expert Member
Joined Apr 7, 2012
1,237 0
Naona dot.com katika kiatu cha pink.
 
Mzizi wa Mbuyu

Mzizi wa Mbuyu

JF-Expert Member
Joined
May 15, 2009
Messages
5,990
Points
2,000
Mzizi wa Mbuyu

Mzizi wa Mbuyu

JF-Expert Member
Joined May 15, 2009
5,990 2,000
Du! lakn unaweza ukute kwa juu ni wakali mno!!!
 
MadameX

MadameX

JF-Expert Member
Joined
Dec 27, 2009
Messages
7,839
Points
1,225
MadameX

MadameX

JF-Expert Member
Joined Dec 27, 2009
7,839 1,225
Huyu mwenye pink kavaa sivyo,
 
Himawari

Himawari

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
2,323
Points
2,000
Himawari

Himawari

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
2,323 2,000
LOL.., kweli wana miguu/unyayo mbaya.
Huyo aliyevaa viatu vyeusi vya kamba utadhania ndio mara yake ya kwanza kuvaa viatu!
Namshuri avae vya kutumbukiza ili kuficha vidole vyake kama viazi vitamu!
 
Mama Mdogo

Mama Mdogo

JF-Expert Member
Joined
Nov 21, 2007
Messages
2,908
Points
2,000
Mama Mdogo

Mama Mdogo

JF-Expert Member
Joined Nov 21, 2007
2,908 2,000
Makubwa!!!! Na mguu wangu hapa vipi, ni mzuri au mbaya???


Mguu 06.JPG
 
andate

andate

JF-Expert Member
Joined
Jun 9, 2011
Messages
2,654
Points
1,225
andate

andate

JF-Expert Member
Joined Jun 9, 2011
2,654 1,225
Huyu mwenye pink kavaa sivyo,
Mwenye pink viatu vyote ni vya mguu wa kushoto. inawezekana begi lililoleta hivyo viatu liliibiwa aiport. Si unajua wafanya biashara wanaweka viatu vya kushoto begi moja na viatu vya kulia begi lingine, ili mwizi akiiba pia iwe imekula kwake.
 
Father of All

Father of All

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2012
Messages
3,090
Points
1,225
Father of All

Father of All

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2012
3,090 1,225
Mbuzi mbuzi utaua bendi maana mbavu zangu zinauma kwa utukutu wako. Ila I doff for your creativity and entertainment. Siyo kama wale waganga njaa na waganga wa kienyeji wanaotuletea graphic photos. God award you my pet mbuzi mzee.
 
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
47,913
Points
2,000
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
47,913 2,000
Mbuzi mbuzi utaua bendi maana mbavu zangu zinauma kwa utukutu wako. Ila I doff for your creativity and entertainment. Siyo kama wale waganga njaa na waganga wa kienyeji wanaotuletea graphic photos. God award you my pet mbuzi mzee.
Heshimu kila mtu JF sio ya mtu mmoja pekee
 
I

imaney

JF-Expert Member
Joined
Nov 10, 2012
Messages
1,021
Points
1,195
I

imaney

JF-Expert Member
Joined Nov 10, 2012
1,021 1,195
hahhhahhahha mie yangu ndio balaa,nina nundu kny dole gumba.nimegundua wengi tunalo hilo nundu sababu ya kuvaa viatu vinavyotubana,:becky:
 
MVUMBUZI

MVUMBUZI

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2011
Messages
5,082
Points
2,000
MVUMBUZI

MVUMBUZI

JF-Expert Member
Joined Jan 8, 2011
5,082 2,000
Wanaume wengi tulioa hatuta comment hapa dhamiri zitatusuta kwa sababu tunajua miguu ya wake zetu. Bora tuwe Kimya
 
nyabhingi

nyabhingi

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2010
Messages
13,601
Points
2,000
nyabhingi

nyabhingi

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2010
13,601 2,000
sioni tatizo la hiyo miguu,infact,mi siangalii mambo yenu ya pedicure and manicure,..if the head is right,nyabhingi is there every night
 

Forum statistics

Threads 1,283,866
Members 493,849
Posts 30,803,824
Top