Jamani kuna Watu wanamiguu MIBAYA mpaka viatu vinawakimbia Khaaaa

MaxShimba

JF-Expert Member
Apr 11, 2008
35,811
2,000


 

King'asti

JF-Expert Member
Nov 26, 2009
27,761
2,000
Kwani huyo mwenye kiatu cha pink, kidole kimoja kimetokezea kwa juu ya kiatu?
 

kizaizai

JF-Expert Member
Mar 31, 2010
3,709
2,000
Maisha ya kukimbizana na mbigili pekupeku kwa 20% ya maisha yetu. Tukuanzisha shindano la m-TZ mwenye kucha na vidole vizuri miguuni nafikiri kwenye watu 10 tutapata 2.
 

Himawari

JF-Expert Member
Aug 21, 2008
2,564
2,000
LOL.., kweli wana miguu/unyayo mbaya.
Huyo aliyevaa viatu vyeusi vya kamba utadhania ndio mara yake ya kwanza kuvaa viatu!
Namshuri avae vya kutumbukiza ili kuficha vidole vyake kama viazi vitamu!
 

andate

JF-Expert Member
Jun 9, 2011
2,655
2,000
Huyu mwenye pink kavaa sivyo,

Mwenye pink viatu vyote ni vya mguu wa kushoto. inawezekana begi lililoleta hivyo viatu liliibiwa aiport. Si unajua wafanya biashara wanaweka viatu vya kushoto begi moja na viatu vya kulia begi lingine, ili mwizi akiiba pia iwe imekula kwake.
 

Father of All

JF-Expert Member
Feb 26, 2012
3,090
2,000
Mbuzi mbuzi utaua bendi maana mbavu zangu zinauma kwa utukutu wako. Ila I doff for your creativity and entertainment. Siyo kama wale waganga njaa na waganga wa kienyeji wanaotuletea graphic photos. God award you my pet mbuzi mzee.
 

Watu8

JF-Expert Member
Feb 19, 2010
53,260
2,000
Mbuzi mbuzi utaua bendi maana mbavu zangu zinauma kwa utukutu wako. Ila I doff for your creativity and entertainment. Siyo kama wale waganga njaa na waganga wa kienyeji wanaotuletea graphic photos. God award you my pet mbuzi mzee.

Heshimu kila mtu JF sio ya mtu mmoja pekee
 

imaney

JF-Expert Member
Nov 10, 2012
1,017
1,195
hahhhahhahha mie yangu ndio balaa,nina nundu kny dole gumba.nimegundua wengi tunalo hilo nundu sababu ya kuvaa viatu vinavyotubana,:becky:
 

MVUMBUZI

JF-Expert Member
Jan 8, 2011
5,131
2,000
Wanaume wengi tulioa hatuta comment hapa dhamiri zitatusuta kwa sababu tunajua miguu ya wake zetu. Bora tuwe Kimya
 

nyabhingi

JF-Expert Member
Oct 12, 2010
14,373
2,000
sioni tatizo la hiyo miguu,infact,mi siangalii mambo yenu ya pedicure and manicure,..if the head is right,nyabhingi is there every night
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom