Jaji Werema akipona katika hili la IPTL natembea uchi

Jaji Werema akipona katika hili la IPTL natembea uchi

Kwa Jinsi nchi yangu Tanzania ilivyo na inavyoendeshwa wewe jiandae tu kutembea Uchi.
 
kuwa bungeni kwa zitto ndio chanzo cha ufisadi wa maCCM? mbona hueleweki?

Fatilia mjadala utaelewa hayo majibizano ni kwanini. Ripoti si anayo Zitto sasa hivi kama Mwenyekiti wa PAC, au sivyo? na Zitto yupo bungeni kama mbunge wa chama kipi?
 
sasa tukichoma bunge si hasara nyingine? ukiibiwa bora hata ungesema tuwachome wabunge. Ukiibiwa unachoma mwizi sio, sio mali zako tena.
Halafu mambo ya kutembea uchi tena jitahihidi iwe usiku, mchana watoto wetu mkuu watakosa amani kuona viungo vya uzazi vya mtu mzima.

Ukitembea uchi tutakupaka mafuta kwenye tundu lako la kutolea mbolea aina ya mboji na kufumiwa malinda hayo
 
Naapa kwamba ikiwa Jaji Werema atanusurika kuangukiwa na rungu kufuatia skandali ya UFISADI wa ESCROW, nitatembea uchi barabarani kutoka nyumbani kwangu Pugu hadi Kivukoni.

Nimemkamia sana Werema kuliko wahusika wengine kwa sababu ya kiburi chake na kwa kuwa ameisababishia serikali hasara kubwa zaidi ukilinganisha na mafisadi wenzake waliohusika katika skandali nzima.

Sababu ya pili ya kumkamia huyu MWIZI inatokana na jinsi alivyokuwa akimkomalia Mh Kafulila na kumuita TUMBILI hadi mishipa inamtoka na macho kuwa mekundu huku akijua kwamba ameiibia serikali mabilioni ya shilingi.

Yaani wananchi wanakufa kama nzige mahospitalini kwa sababu serikali haina fedha za kununulia dawa wakati tumbili huyu ameipotezea serikali mabilioni ya shilingi!

Ndugu watanzania, endapo bunge halitamuwajibisha Werema na baadaye Profesa Kikwete kumfuta kazi na serikali kumfunga jela, sote tuandamane uchi kwenda Dodoma tukalichome moto jengo la bunge. Hakuna haja ya kuwepo kwake ikiwa haliwezi kumuwajibisha huyu MWIZI.

:israel:

tpaul,

Naungana na wewe kwa 100%.

Fredrick Werema lazima ang'oke akifuatiwa na PM Pinda,BOT Governor Benno Ndullu, Waziri Nishati na Madini Bwana Muhongo, Katibu wake Mkuu Ealiakim Maswi na wengineo.

Kama kweli hawa watu hawatawajibika kwa kujiuzulu basi utakuwa ni muda mwafaka kwa Watanzania kuelekea Bungeni Dodoma na kufanya kile walichofanya ndugu zetu wa Burkina Faso kwa kuteketeza jengo la BUNGE ili ijulikane kwamba nchi hii haina Serikali wala Bunge wala Mahakama.

Watanzania tumechoshwaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa na ufisadi!!!
 
Fatilia mjadala utaelewa hayo majibizano ni kwanini. Ripoti si anayo Zitto sasa hivi kama Mwenyekiti wa PAC, au sivyo? na Zitto yupo bungeni kama mbunge wa chama kipi?

Hebutuachane na habari za nani niwachama gani hapa. Tushauriane hiimijizi ikipotezea hii ishu tuchukue hatuagani full stop!!!.
 
Ukitembea uchi tutakupaka mafuta kwenye tundu lako la kutolea mbolea aina ya mboji na kufumiwa malinda hayo

people like me I not offended by people like you, we know your here, and we can tolerate your idiocity. However, next time just learn how to differentiate between the original text and quote.
 
Utaonekana mwendawazimu tuu!!!! ukiongozana na wendawazimu wenzako!!!! bakora nyingi na za kutosha ndiyo dawa ya wendawazimu......

wewe unashauri wale panya wa CCM wanaotetea mafisadi mle bungeni tuwafanyeje?
 
Hebutuachane na habari za nani niwachama gani hapa. Tushauriane hiimijizi ikipotezea hii ishu tuchukue hatuagani full stop!!!.

Siwezi kumtuhumu mtu kuwa mwizi bila ya kuona ripoti ya uchunguzi na kumsikiliza anaetuhumiwa kama yupo.
 
Kwa serikali hii kuwa makini naviapo kwani waweza jikuta unaumbuka mkuu
 
Back
Top Bottom