Jaji Werema akipona katika hili la IPTL natembea uchi

Jaji Werema akipona katika hili la IPTL natembea uchi

Anza tu kutembea uchi maana atapona au we mgen tz?
Huu ushauri aliufata au bado amevaa nguo tukamchojoe fasta?

Tumbiri nae akapewa mahindi na kayafa akatulia tuliiii, usicheze na njaa. Kayafa badala ya kumtumia tumbiri apate info yeye nae akamzawadia cheo ili tumbiri akar kimya.

Halafu watu wa kigoma Wana aina fulani ya ubishi Ila ni masnitch wote, mcheki Zitto na wenzake.

Nchi ngumu sana hii yaani tumbiri ni wa kukaa kimya namna hii???
 
Back
Top Bottom