Jaji Werema akipona katika hili la IPTL natembea uchi

Jaji Werema akipona katika hili la IPTL natembea uchi

Ndugu yangu usijiapize, serikali hii nni ya kuteteana siku zote hasa ktk mambo ya uFISADI kwa hiyo usitegemee miujiza hata kidogo.
 
Escrow itaondoka na wengi sana, PM, AG, Tibaijuka, Ngeleja, Maswi, Jaji cjui nani, wafanyakazi wa BOT, Chenge....na wengine..!!!
 
MWIZI ni wewe na Kafulila..siku zote anayelia sana msibani ndiye aliyeua..sasa ninyi mmemkamia Jaji werema kwa sababu mnajua kuwa nini ni wazushi.. Halafu unatishia nyau ati utatembea uchi...thubutuuuu...kama hujajikuta upo mirembe unaolewa na midume
Naapa kwamba ikiwa Jaji Werema atanusurika kuangukiwa na rungu kufuatia skandali ya UFISADI wa ESCROW, nitatembea uchi barabarani kutoka nyumbani kwangu Pugu hadi Kivukoni.

Nimemkamia sana Werema kuliko wahusika wengine kwa sababu ya kiburi chake na kwa kuwa ameisababishia serikali hasara kubwa zaidi ukilinganisha na mafisadi wenzake waliohusika katika skandali nzima. Sababu ya pili ya kumkamia huyu MWIZI inatokana na jinsi alivyokuwa akimkomalia Mh Kafulila na kumuita TUMBILI hadi mishipa inamtoka na macho kuwa mekundu huku akijua kwamba ameiibia serikali mabilioni ya shilingi. Yaani wananchi wanakufa kama nzige mahospitalini kwa sababu serikali haina fedha za kununulia dawa wakati tumbili huyu ameipotezea serikali mabilioni ya shilingi!

Ndugu watanzania, endapo bunge halitamuwajibisha Werema na baadaye Profesa Kikwete kumfuta kazi na serikali kumfunga jela, sote tuandamane uchi kwenda Dodoma tukalichome moto jengo la bunge. Hakuna haja ya kuwepo kwake ikiwa haliwezi kumuwajibisha huyu MWIZI.

:israel:
 
Mimi nalia na uzalendo wa jeshi letu ! Wanaona nchi inavyotafunwa wao wamekaa kimya kama Hawaoni ! Naumia Sana Na mwenendo huu wa ufusadi na wizi wa wanasiasa ! Nani atakuja kusafisha kizazi hiki!
 
Pamoja kwamba ni mkurya mwenzangu ila hii ni aibu ya kufunga mwaka
Ila pia kila aliyehusika afungwe jela

afungwe tu maana tumechoka. katika kutetea maslahi ya umma ukabila tunaweka pembeni. afungwe tu huyo MWIZI.
 
Bunge halina madaraka/mamlaka ya kumuwajibisha Werema (AG), mwenye madaraka ya kumuwajibisha Werema ni RAIS!

Bunge linayo madaraka/mamlaka ya kumuwajibisha RAIS au Waziri Mkuu lakini sio AG

Bunge liweke maazimio ya kufukuzwa kazi na kufungwa jela. ikiwa rais atagoma kumfukuza, ashughulikiwe yeye.
 
MWIZI ni wewe na Kafulila..siku zote anayelia sana msibani ndiye aliyeua..sasa ninyi mmemkamia Jaji werema kwa sababu mnajua kuwa nini ni wazushi.. Halafu unatishia nyau ati utatembea uchi...thubutuuuu...kama hujajikuta upo mirembe unaolewa na midume

Mbona una kiherehere kama kuku anayetafuta kiota cha kutagia?
 
sawa mkuu, ila ni bora hilo bunge lichomwe kwa kuwa halina faida yoyote kwa watanzania. ikiwa wabunge wanaoketimo hawawezi kutusaidia kumuwajibisha MWIZI kuna haja gani ya kuwepo kwa hiyo 'white elephant'? inauma sana kuona jinsi mafisadi yanavyotafuna fedha za umma wakati wakifa muhimbili kwa kukosa dawa!

mbona naskia mbowe, zitto na lissu wamekula mpunga?
 
Naapa kwamba ikiwa Jaji Werema atanusurika kuangukiwa na rungu kufuatia skandali ya UFISADI wa ESCROW, nitatembea uchi barabarani kutoka nyumbani kwangu Pugu hadi Kivukoni.

Nimemkamia sana Werema kuliko wahusika wengine kwa sababu ya kiburi chake na kwa kuwa ameisababishia serikali hasara kubwa zaidi ukilinganisha na mafisadi wenzake waliohusika katika skandali nzima. Sababu ya pili ya kumkamia huyu MWIZI inatokana na jinsi alivyokuwa akimkomalia Mh Kafulila na kumuita TUMBILI hadi mishipa inamtoka na macho kuwa mekundu huku akijua kwamba ameiibia serikali mabilioni ya shilingi. Yaani wananchi wanakufa kama nzige mahospitalini kwa sababu serikali haina fedha za kununulia dawa wakati tumbili huyu ameipotezea serikali mabilioni ya shilingi!

Ndugu watanzania, endapo bunge halitamuwajibisha Werema na baadaye Profesa Kikwete kumfuta kazi na serikali kumfunga jela, sote tuandamane uchi kwenda Dodoma tukalichome moto jengo la bunge. Hakuna haja ya kuwepo kwake ikiwa haliwezi kumuwajibisha huyu MWIZI.

:israel:

Jaji werema kupigwa chini sio ishu, kwani hata Chenge alipigwa chini baada ya kugundulika dhahiri kuwa kachukua vijisenti, leo hii NDIO MWANDISHI WA KATIBA MPYA!! Kibongo bongo bora werema aendelee tu hapo hapo kwani anaweza kutoka hapo akapewa nafasi itakayokuudhi zaidi.
 
Halafu huo uchi tukiutembeza uchi utatusaidiaje.

Mbona wakati wa sakata la chenge hukutembea uchi ulitembea kwa miguu kama chenge alisalimika itakuwa werema kutosalimika!!
 
Naapa kwamba ikiwa Jaji Werema atanusurika kuangukiwa na rungu kufuatia skandali ya UFISADI wa ESCROW, nitatembea uchi barabarani kutoka nyumbani kwangu Pugu hadi Kivukoni.

Nimemkamia sana Werema kuliko wahusika wengine kwa sababu ya kiburi chake na kwa kuwa ameisababishia serikali hasara kubwa zaidi ukilinganisha na mafisadi wenzake waliohusika katika skandali nzima. Sababu ya pili ya kumkamia huyu MWIZI inatokana na jinsi alivyokuwa akimkomalia Mh Kafulila na kumuita TUMBILI hadi mishipa inamtoka na macho kuwa mekundu huku akijua kwamba ameiibia serikali mabilioni ya shilingi. Yaani wananchi wanakufa kama nzige mahospitalini kwa sababu serikali haina fedha za kununulia dawa wakati tumbili huyu ameipotezea serikali mabilioni ya shilingi!

Ndugu watanzania, endapo bunge halitamuwajibisha Werema na baadaye Profesa Kikwete kumfuta kazi na serikali kumfunga jela, sote tuandamane uchi kwenda Dodoma tukalichome moto jengo la bunge. Hakuna haja ya kuwepo kwake ikiwa haliwezi kumuwajibisha huyu MWIZI.

:israel:

Ndiyoooooooooooooooooooooooooooooo!! Burkinafaso walitambua kwamba wabunge wao hawawasaidii wananchi bali maslahi yao binafsi wakaanza na bunge; lilipoteketea nchi nzima ikaamuka mambo yakawa safi ndani ya siuku 3 tu.
 
Escrow itaondoka na wengi sana, PM, AG, Tibaijuka, Ngeleja, Maswi, Jaji cjui nani, wafanyakazi wa BOT, Chenge....na wengine..!!!

Prof JK kupokea barua za kujiuzulu mafisadi akiwa uhamishoni, sorry akiwa matibabu US of A
 
sasa tukichoma bunge si hasara nyingine? ukiibiwa bora hata ungesema tuwachome wabunge. Ukiibiwa unachoma mwizi sio, sio mali zako tena.
Halafu mambo ya kutembea uchi tena jitahihidi iwe usiku, mchana watoto wetu mkuu watakosa amani kuona viungo vya uzazi vya mtu mzima.

hahahaha mbavu zangu jamanii yaani nacheka uchunguu eti ajitahid iwe usiku
 
Mmh mkuu..unaweka nadhiri nzito hivyo huku ukisahau utendaji kazi wa waheshimiwa wetu....Tutakusubiri njiani mwayego angalau tukurushie upande wa kitenge usiadhirike.....Ila unaweza kujikausha vile vile..sisi si tutajua 'mgonjwa' bwanaa...
 
Back
Top Bottom