kigogo warioba
JF-Expert Member
- Jul 11, 2015
- 6,048
- 9,405
Maajabu ya bongo, jengo linapumua kama kiumbe hai😉:-/
Nyufa kubwa au ndogo inaweza kuwa ni tofauti kati ya mtazamo wako na was Salary slip; mtazamo wa ITV na Azam. Hoja ya msingi ni kwamba; ni sahihi kwa majengo hao mapya ambayo ysmeligharimu taifa zaidi ya bil 50 (kwa mujibu was cag), kuwa na nyufa mapema hivyo toka yakamilike na yaanza kutumika?Mimi nimeangalia Azam, nyufa sio kubwa kiasi hicho. Mtangazaji ametangaza akiwa kasimama mbele ya hizo nyufa na kamera wakaisogeza karibu na nyufa, nyufa ni nyufa ila sio kubwa kama zinavyoonekana ktk mitandao ya kijamii.
Sitetei maelezo ya TBA ambayo kwa akili yangu ya amatetur ktk masuala ya uhandisi, akili yangu haijakubaliana na utetezi wao ila nyufa sio kubwa kama zionekanavyo ktk social media.
Kama ilivyo kuwa UPINZANI[emoji12] [emoji12]Kua CCM humu ndani ni makosa?
Nyufa ni nyufa usipoziba utajenga ukutaMimi nimeangalia Azam, nyufa sio kubwa kiasi hicho. Mtangazaji ametangaza akiwa kasimama mbele ya hizo nyufa na kamera wakaisogeza karibu na nyufa, nyufa ni nyufa ila sio kubwa kama zinavyoonekana ktk mitandao ya kijamii.
Sitetei maelezo ya TBA ambayo kwa akili yangu ya amatetur ktk masuala ya uhandisi, akili yangu haijakubaliana na utetezi wao ila nyufa sio kubwa kama zionekanavyo ktk social media.
Umeongea vizuri na nakuunga mkono.Nyufa kubwa au ndogo inaweza kuwa ni tofauti kati ya mtazamo wako na was Salary slip; mtazamo wa ITV na Azam. Hoja ya msingi ni kwamba; ni sahihi kwa majengo hao mapya ambayo ysmeligharimu taifa zaidi ya bil 50 (kwa mujibu was cag), kuwa na nyufa mapema hivyo toka yakamilike na yaanza kutumika?
Mimi nafikiri tufika mahali tuwe wa kweli kwa dhamira zetu. Hizo nyufa mapema hivi zinatia shaka weledi was wataalamu wetu. Uchunguzi ufanyike na hatua zichukuliwe kukwepesha janga kama lipo!
Mechanical things kenye majengo mkuu mbona kama unanichanganya (structural mechanics )Wew unaweza ukawa mpumbavu namba moja koz hujui unachokiongea,hapa tunazungumzia mechanical issues not ideal.By then what you mean by criticality in respect to the matter on hand??.Don't dare to advertise your foolishness.
Hivi huwezi kutoa hoja bila kutukana! Kweli hii ni Tanzania ya vi-wonder!Wewe utakuwa mpumbavu mkubwa
Kinga ni bira kuliko tiba
Umeskani (have you scanned to establish the criticality of the case)
Unataka watu wafe ndipo ufamye nini?
Je kuna spear ya uhai popote pale kwamba mtu akifa tunanunua uhai tumpatie?
Hahahaa! Jamii forum raha saanaKwahiyo wewe hujui siku hizi majengo yanapumuwa?
Tena maghorofa ndio huwa yanajamba kabisa kupunguza gesi.
Uwezekano wa upana wa nyufa kuongezeka upo na kuna factors nyingi, ikiwepo nature ya udongo na viwango vya uchakachuaji wa materials.Mi sio muhandisi, ila sidhani kama nyufa huwa zaongezeka kutokana na miaka kuongezeka.
Kwa hiyo nyufa zimewekwa za kupumulia!Jengo linapumua msiwe na wasiwasi laleni unono.Ni kawaida kitaalam jengo kupumua kupitia nyufa
Kwakweli hapo yamejamba kabisaKwahiyo wewe hujui siku hizi majengo yanapumuwa?
Tena maghorofa ndio huwa yanajamba kabisa kupunguza gesi.
Duh, hii picha ya barabarani mi hoi.Tupo mkuu, haya ni mambo ya kitaalam, ni jambo la kawaida kabisa majengo ya kisasa kupumuwa.
Kuna sehemu hamna uwezo wa kufika ila mkiweza kufika kaangalieni yale maghorofa ya jeshi yaliojengwa Ihumwa Dodoma, Majohe Dar na mabibo Dar mtajionea yale maghorofa yanavyopumuwa kwa fujo.
Wakandarasi ni ndugu zetu wa damu kampuni la kutoka China.
View attachment 644075
Leta Kama tulivyoNauza viazi mbatata fungu 1000
Expansion joint zinawekwa kitaalamu kindi cha kudesign jengo expansion haitokei bila mpangilioKweli kabisa ni nyufa za kawaida tu hizo, kitaalamu tunaziita "joint expansion". Bongo karibu kila mtu ni komedian, safi saan.
Duh, hii picha ya barabarani mi hoi.Tupo mkuu, haya ni mambo ya kitaalam, ni jambo la kawaida kabisa majengo ya kisasa kupumuwa.
Kuna sehemu hamna uwezo wa kufika ila mkiweza kufika kaangalieni yale maghorofa ya jeshi yaliojengwa Ihumwa Dodoma, Majohe Dar na mabibo Dar mtajionea yale maghorofa yanavyopumuwa kwa fujo.
Wakandarasi ni ndugu zetu wa damu kampuni la kutoka China.
View attachment 644075
Haina mbaya mkuuLeta Kama tulivyo
Hapo chachaExpansion joint zinawekwa kitaalamu kindi cha kudesign jengo expansion haitokei bila mpangilio