ITV yawaumbua DARUSO kuhusu nyufa za hosteli ya Magufuli

ITV yawaumbua DARUSO kuhusu nyufa za hosteli ya Magufuli

Mimi nimeangalia Azam, nyufa sio kubwa kiasi hicho. Mtangazaji ametangaza akiwa kasimama mbele ya hizo nyufa na kamera wakaisogeza karibu na nyufa, nyufa ni nyufa ila sio kubwa kama zinavyoonekana ktk mitandao ya kijamii.
Sitetei maelezo ya TBA ambayo kwa akili yangu ya amatetur ktk masuala ya uhandisi, akili yangu haijakubaliana na utetezi wao ila nyufa sio kubwa kama zionekanavyo ktk social media.
Ungeangaria ITV nijuavyo ufa ktk gorofa wenye kuvuka sakafu mbili ni hatari
 
Nchi hii kila kitu ni siasa ndio maana hatupigi hatua. Dogo ametoa tahadhari mapema kabla ya ajali policcm wameshachukulia hili swala ni la kisiasa
 
Wewe umeona ITV mimi nimeona Azam Tv, nyufa kweli zipo na kwa mtazamo wangu jengo haliko sawa ila sio kubwa yaani pana kama zionekanavyo mitandaoni.
Mnabisha kati ya ITV na Azam ndo walioonyesha nyufa hizo
Mnasahau kwamba majengo hayo yapo hapo mwenge na si denmack?
Na baadhi ya watu wamo humu jf wanaziangalia nyufa hizo live
 
Wewe umeona ITV mimi nimeona Azam Tv, nyufa kweli zipo na kwa mtazamo wangu jengo haliko sawa ila sio kubwa yaani pana kama zionekanavyo mitandaoni.
TV set yako ni inchi ngapi? Au umeangalizia katika simu? Kwa nyumba nilivyoziona, utetezi wa Mwakalinga ni zero.
 
Mimi nimeangalia Azam, nyufa sio kubwa kiasi hicho. Mtangazaji ametangaza akiwa kasimama mbele ya hizo nyufa na kamera wakaisogeza karibu na nyufa, nyufa ni nyufa ila sio kubwa kama zinavyoonekana ktk mitandao ya kijamii.
Sitetei maelezo ya TBA ambayo kwa akili yangu ya amatetur ktk masuala ya uhandisi, akili yangu haijakubaliana na utetezi wao ila nyufa sio kubwa kama zionekanavyo ktk social media.
Nyingi ndiyo mipumbafu inayolihangaisha taifa mpaka sasa....manyufa makubwa kabisa halafu unaleta uhayawani wako hapa...
 
Siasa ni rahisi kujadili na kutoa comments, Engineering ni ngumu kujadili kama wewe sio Engineer.
Over......!!!!!!
 
Mimi nimeangalia Azam, nyufa sio kubwa kiasi hicho. Mtangazaji ametangaza akiwa kasimama mbele ya hizo nyufa na kamera wakaisogeza karibu na nyufa, nyufa ni nyufa ila sio kubwa kama zinavyoonekana ktk mitandao ya kijamii.
Sitetei maelezo ya TBA ambayo kwa akili yangu ya amatetur ktk masuala ya uhandisi, akili yangu haijakubaliana na utetezi wao ila nyufa sio kubwa kama zionekanavyo ktk social media.

Sikushangai maana hata wapinzani walipopigwa mapanga Arusha mlisema wamejikata wenyewe
 
Back
Top Bottom