G4rpolitics
JF-Expert Member
- Jul 29, 2015
- 4,376
- 5,264
Labda anataka kutuaminisha kuwa lile jengo likidondoka litachagua vyama na kuanza kuua.Kua CCM humu ndani ni makosa?
Labda anataka kutuaminisha kuwa lile jengo likidondoka litachagua vyama na kuanza kuua.Kua CCM humu ndani ni makosa?
Bila shaka ukifika sehemu husika ndio utakuwa na jibu sahihi mkuu.Wewe umeona ITV mimi nimeona Azam Tv, nyufa kweli zipo na kwa mtazamo wangu jengo haliko sawa ila sio kubwa yaani pana kama zionekanavyo mitandaoni.
Nani kakataa hamna nyufa??Swala jengo lina nyufa wabongo bwana zero kabisa
Nyufa ni za chademaKwa hiyo nikiwa sisiemu maana yake nini kwako?
Kumbe wewe ishu ni SISIEMU Vs SOMEBODY na sio hoja??
Poor you!!
Tuone km hizo nyufa zitaachwa hivyo au zitakarabatiwa. Yangu machoDuh!
Sikubaliani na huu ujenzi mpya.
Sawa mkuu. Metisha kwa ujenzi mpya. AiseeeeeeeeeeeNyufa ni za chadema
Hivi nyufa zinakarabatiwa au zinafichwa??Tuone km hizo nyufa zitaachwa hivyo au zitakarabatiwa. Yangu macho
Hahahahaha aina ya ujenzi sio unaoruhusu jengo lipate kupumua.Hakuna nyufa..huo ni uchochezi...ile ni aina mpya ya ujenzi
Kwa hiyo kwenye mitandao walizoom nyufa halafu yale madirisha yakabaki vilevile?Wewe umeona ITV mimi nimeona Azam Tv, nyufa kweli zipo na kwa mtazamo wangu jengo haliko sawa ila sio kubwa yaani pana kama zionekanavyo mitandaoni.
Tatizo sio kuziba au kuacha shida inakuja mtu akikoment positivelly au kutetea anaonekana ni ccm hii sio sawa watu wote hatuwezi kuwa na mawazo na mtizamo sawaSawa mkuu. Metisha kwa ujenzi mpya. Aiseeeeeeeeeee
Msema kweli ni mpenzi wangu. Ngoja nione km wataziba au wataacha hivyo hivyo?
Cherehani 4 ni kiwanda, wakuu wa mikoa ni wanasiasa.
Msema kweli ni mpenzi wa Mungu. Mniombee
We kiboko mm nakutetea tena unanitukana duuHapana, ni nyufa ya kwenye makalio yako.
Zinafichwa kwenye kabati, uvunguni au?Hivi nyufa zinakarabatiwa au zinafichwa??
Sababu kuna mtu kukuona ww ccm kwa sababu tu umekoment tofauti na mtazamo wake, sasa ww unanitusiHapana, ni nyufa ya kwenye makalio yako.
Wewe nawe ni kilaza sijapata kuona .....nyufa zinaonekana kabisa,na pia ni hatarishi unakuja hapa kuongea shuduMimi nimeangalia Azam, nyufa sio kubwa kiasi hicho. Mtangazaji ametangaza akiwa kasimama mbele ya hizo nyufa na kamera wakaisogeza karibu na nyufa, nyufa ni nyufa ila sio kubwa kama zinavyoonekana ktk mitandao ya kijamii.
Sitetei maelezo ya TBA ambayo kwa akili yangu ya amateur ktk masuala ya uhandisi, akili yangu haijakubaliana na utetezi wao ila nyufa sio kubwa kama zionekanavyo ktk social media.
Ooops!Sababu kuna mtu kukuona ww ccm kwa sababu tu umekoment tofauti na mtazamo wake, sasa ww unanitusi
by the way mm ckukutukana ila ww umenitukane sasa nikueleweje