ITV yawaumbua DARUSO kuhusu nyufa za hosteli ya Magufuli

ITV yawaumbua DARUSO kuhusu nyufa za hosteli ya Magufuli

Jamani ili kuondoa ubishi,naomba ruhusa kesho
watu twende tujionee wenyewe,tulinganishe
taarifa za kwenye tv na kwenye mitandao
tuone nani yuko sahihi.Lengo la kuomba ruhusa
ni kusijetokea mambo ya "tip-tip chwaaaa!!"
kwa sababu ya kukusanyika bila kibali.
 
Tatizo sio kuziba au kuacha shida inakuja mtu akikoment positivelly au kutetea anaonekana ni ccm hii sio sawa watu wote hatuwezi kuwa na mawazo na mtizamo sawa
Sawa. Km siyo ufa. Je, wataziba au wataacha hivyo hivyo?
Na wakiziba napo hapo tuitaje? Dogo wamemuonea kbsa hivi ni Chadema. Hapo ataadhibiwa kwa kumuabisha mukulu
 
Jamani ili kuondoa ubishi,naomba ruhusa kesho
watu twende tujionee wenyewe,tulinganishe
taarifa za kwenye tv na kwenye mitandao
tuone nani yuko sahihi.Lengo la kuomba ruhusa
ni kusijetokea mambo ya "tip-tip chwaaaa!!"
kwa sababu ya kukusanyika bila kibali.
Mkuu angalia wasikudake maana unaharibu cv ya mukulu
 
Hakuna nyufa..huo ni uchochezi...ile ni aina mpya ya ujenzi
Binafsi nashangaa wanaopiga kelele eti kuna nyufa! Ile ni aina mpya na kwenye majengo makubwa ni kawaida, yaani wallah tanzania inaongoza kwa kuwa na machizi, msomi una vyeti kabisa unaongea upuuzi mbele ya hadhira, kuwa nyufa ni kawaida kwenye majengo makubwa! Ingekuwa ni china mpaka hivi sasa familia yake ingekuwa imejipumzisha chini ya maturubai
 
Wale wahenga waliosema usipoziba ufa utajenga ukuta bado wapo watufafanulie
 
12b55e63dfce13db50033698db2c726a.jpg
Nyumba yako bila shaka haina tatizo la kupumua, hiyo expansion joint inaruhusu mpumuo wa kutosha.
 
Naomba waTanzania tuwe watulivu
Tumsubiri Rais wetu aweze kulitolea
ufafanuzi swala la nyufa.
 
Zinafichwa kwenye kabati, uvunguni au?
Ujenzi mpya wa ccm. Kwa mfano ule ufaa ungetokea kwenye jengo la mwanachadema ingekuwaje?
Tatizo la ccm wameshindwa kusoma nyakati, wao wanafikiri bado tupo enzi za mwaka 1947
Wewe nakupuuza tu maana naona uko OUT OF CONTEXT.
Alafu unajua maana ya "?"?
 
Usipotoshe watu,kwa kusema nyufa ni ndogo kwasababu uliangalia habari pitia Azam tv ......tazama hali ya hatari kwa watoto wanaozitumia hostel sio jambo la kuweka mzaha
Ni wapi nimesema hamna nyufa zaidi ya kusema muonekano niliouona kupitia Azam tv ni tofauti na nilivyoona ktk mitandao ya kijamii?? Na bado ktk baadhi ya commenta zangu nimesema licha ya nyufa kuwa ndogo lakini bado kwa mtazamo wangu jengo haliko sawa?? Ni nini hujaelewa au ni wewe kuwa mtumwa wa siasa mpaka huoni vingine zaidi ya kuona sisiemu?? Grow up "DOGO"!
 
Sasa ITV na Azam wametangaza tena hadi na video kabisa. Hivi video na picha za mnato ni nini kinaonesha vizuri zaidi!?

Kwa hiyo, watangazaji hao nao tutawakamata!?

Any way, naota niko ndotoni kumbe wanaokamatwa ni wa picha za mnato tu na siyo TV stations news anchor in a motion pictures (videos).
 
Back
Top Bottom