Itakuwaje Lowassa akifukuzwa CCM, CHADEMA watampokea?

Itakuwaje Lowassa akifukuzwa CCM, CHADEMA watampokea?

Mosi, EL ni zaidi ya CDM sasa EL atahamiaje CDM? CDM ndio inaweza ikahamia kwa EL na sio EL kuhamia CDM.

Pili hakuna mtu mwenye akili timamu anayehama kutoka kwenye taasisi kubwa kwenda kwenye kigenge cha wahuni.
Chadema walimia kwa lowassa
 
CHADEMA kwa sasa hawapokei "viongozi" toka CCM, hivyo Lowassa hawezi kujaribu kuomba kujiunga CHADEMa.

Ila wanachama wa kawaida wa CCM wanaoguswa na elimu ya uraia pamoja na kuzinduliwa toka usingizi wa ujinga, maradhi, ufisadi na kulindana (hivyo kukosa uzalendo na haki zao za msingi) hao wataendelea kupokelewa kila iitwapo leo.
Kamanda ya kweli hayo😀
 
IMG-20170429-WA0001.jpeg
 
Dah.! jamani mmeamua kuwalisha matapishi yao hawa jamaa sio, maana walitapikaga mbaya, mwisho wa siku Rubani "hodari" jemedari wao aliyewashikia akili zao, DJ, mpiga dili maarufu a.k.a M.bowe, alipobadilisha tu gia hewani wote wakaanza kuyala tena matapishi yao wao wenyewe.

Duh.! kuna watu nilikuwa nawacheka mpaka nakaa chini. hawa jamaa kwa kweli M.bowe alidhihirisha wanavyomwabudu.

Na waendelee tu kuyala matapishi yao hata kama yana miaka miwili.
 
Acha kupotosha umma, Lowasa sio waziri mkuu mstaafu, ni waziri aliyejihudhuru kwa matumizi mabaya ofisi ya umma, huyo ndiye mzee wa richmundi, kuhusu kwenda Chadema, unaota ndoto za alinacha, hiki ni chama cha watu makini.
Akifukuzwa azunguke aeleze namna ilivyoshiriki kuhujumu nchi kwenye richmond na EPA, halafu baada ya hayo astaafu siasa tu akafuge mifugo yake Monduli..
Nani anataka hilo zigo
hii siyo sahihi, walisema hawatapokea maccm watakaotemwa katika kura za maoni, wanaotaka wajoin mapema; lakini siyo type ya Lowassa
 
Back
Top Bottom