Iran kuanza kula kipondo muda wowote kuanzia sasa

Iran kuanza kula kipondo muda wowote kuanzia sasa

hamis77

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2013
Posts
18,672
Reaction score
27,610
Nukuu Kuu za JD Vance (Islamabad, Pakistan):

Aprili 12, 2026 asubuhi na mapema.

Kuhusu Msimamo wa Iran:

"Tumekaa nao usiku kucha, tukiwapa nafasi ya wazi ya kurejesha amani na utulivu katika eneo hilo. Lakini viongozi wa Iran wamechagua njia nyingine. Wamechagua kutokubali masharti yetu ambayo yalikuwa na lengo la kuifanya dunia kuwa salama."

Kuhusu Masharti ya Marekani:

"Rais Trump alikuwa wazi tangu mwanzo: Marekani haitakubali makubaliano yoyote yanayoiacha Iran na uwezo wa kutishia majirani zake au kuzuia biashara ya dunia kupitia Hormuz. Hatutoi ahadi za amani kwa maneno matupu, tunataka vitendo."

Onyo la Baadaye:

"Wamepoteza nafasi adhimu ya kidiplomasia. Sasa, hatua zinazofuata zitategemea uamuzi wa Rais Trump na uwezo wa jeshi letu kulinda maslahi ya Marekani na washirika wetu."

Mambo 3 Muhimu Aliyoyagusia (Point of Analysis):

1. Hakuna Pesa: Vance amesisitiza kuwa kwa vile wamekataa masharti, suala la kuachia zile Tsh trilioni 15.5 ($6B) zilizoko Qatar limefutwa rasmi kwenye meza.

2. Muda wa Trump: Ameweka wazi kuwa "uvumilivu wa Marekani una kikomo," akirejea ile kauli ya Trump ya kutoa wiki mbili pekee za kusitisha mapigano.

3. Hormuz: Amethibitisha kuwa Marekani haitasubiri ruhusa ya Iran kuendelea na operesheni za kusafisha Mlango-bahari wa Hormuz.
 
Mtu mwenye chuki zaidi na waislam na uislam,,, na bado jitihada zako zimepiga hatu 0
 
Binafsi nipo upande wa irani, na iran hadi kufikia sasa hajaangushwa binafsi nahesabu ameshinda vita hata kama atashindwa. Nionavyo irani itachakazwa vibaya ila marekani hatakaa aishi kwa amani tena, waislam wale wana kisasi cha maisha na marekani
 
Nukuu Kuu za JD Vance (Islamabad, Pakistan):

Aprili 12, 2026 asubuhi na mapema.

Kuhusu Msimamo wa Iran:

"Tumekaa nao usiku kucha, tukiwapa nafasi ya wazi ya kurejesha amani na utulivu katika eneo hilo. Lakini viongozi wa Iran wamechagua njia nyingine. Wamechagua kutokubali masharti yetu ambayo yalikuwa na lengo la kuifanya dunia kuwa salama."

Kuhusu Masharti ya Marekani:

"Rais Trump alikuwa wazi tangu mwanzo: Marekani haitakubali makubaliano yoyote yanayoiacha Iran na uwezo wa kutishia majirani zake au kuzuia biashara ya dunia kupitia Hormuz. Hatutoi ahadi za amani kwa maneno matupu, tunataka vitendo."

Onyo la Baadaye:

"Wamepoteza nafasi adhimu ya kidiplomasia. Sasa, hatua zinazofuata zitategemea uamuzi wa Rais Trump na uwezo wa jeshi letu kulinda maslahi ya Marekani na washirika wetu."

Mambo 3 Muhimu Aliyoyagusia (Point of Analysis):

1. Hakuna Pesa: Vance amesisitiza kuwa kwa vile wamekataa masharti, suala la kuachia zile Tsh trilioni 15.5 ($6B) zilizoko Qatar limefutwa rasmi kwenye meza.

2. Muda wa Trump: Ameweka wazi kuwa "uvumilivu wa Marekani una kikomo," akirejea ile kauli ya Trump ya kutoa wiki mbili pekee za kusitisha mapigano.

3. Hormuz: Amethibitisha kuwa Marekani haitasubiri ruhusa ya Iran kuendelea na operesheni za kusafisha Mlango-bahari wa Hormuz.
sio rahisi hivyo bosi
Usifikiri Iran ni Venezuela
Ogapa sana Nchi inayojivunia Elimu/ujuzi...(Kuwa na Raia zaidi 20M wenye Elimu ya juu , sio mchezo
Iran haihitaji Mzungu kutengeneza mabomu, drone za kisasa za kivita, Ndege, Magari, dawa za Hospitali nk nk
 
Marekani ni mpuuzi mmoja tu, hasa kwenye mambo ya kijeshi, kuvamia ovyo nchi zingine, kutaka kutawala mataifa mengine.
 
Pale mke anapokataa Amani na kutaka zipigwe! Hapo patamu sana

Basi apigwe tu

Dunia haina huruma hasa linapokuja suala la masilahi ya nchi hizi kubwa kubwa

Mtapaki hivyo vi Ast barabarani ni wakati wa magari ya mafisadi pekee kubakia barabarani
 
Binafsi nipo upande wa irani, na iran hadi kufikia sasa hajaangushwa binafsi nahesabu ameshinda vita hata kama atashindwa. Nionavyo irani itachakazwa vibaya ila marekani hatakaa aishi kwa amani tena, waislam wale wana kisasi cha maisha na marekani
Umeongea Nini sasa
 
Nukuu Kuu za JD Vance (Islamabad, Pakistan):

Aprili 12, 2026 asubuhi na mapema.

Kuhusu Msimamo wa Iran:

"Tumekaa nao usiku kucha, tukiwapa nafasi ya wazi ya kurejesha amani na utulivu katika eneo hilo. Lakini viongozi wa Iran wamechagua njia nyingine. Wamechagua kutokubali masharti yetu ambayo yalikuwa na lengo la kuifanya dunia kuwa salama."

Kuhusu Masharti ya Marekani:

"Rais Trump alikuwa wazi tangu mwanzo: Marekani haitakubali makubaliano yoyote yanayoiacha Iran na uwezo wa kutishia majirani zake au kuzuia biashara ya dunia kupitia Hormuz. Hatutoi ahadi za amani kwa maneno matupu, tunataka vitendo."

Onyo la Baadaye:

"Wamepoteza nafasi adhimu ya kidiplomasia. Sasa, hatua zinazofuata zitategemea uamuzi wa Rais Trump na uwezo wa jeshi letu kulinda maslahi ya Marekani na washirika wetu."

Mambo 3 Muhimu Aliyoyagusia (Point of Analysis):

1. Hakuna Pesa: Vance amesisitiza kuwa kwa vile wamekataa masharti, suala la kuachia zile Tsh trilioni 15.5 ($6B) zilizoko Qatar limefutwa rasmi kwenye meza.

2. Muda wa Trump: Ameweka wazi kuwa "uvumilivu wa Marekani una kikomo," akirejea ile kauli ya Trump ya kutoa wiki mbili pekee za kusitisha mapigano.

3. Hormuz: Amethibitisha kuwa Marekani haitasubiri ruhusa ya Iran kuendelea na operesheni za kusafisha Mlango-bahari wa Hormuz.
Itrump anaendeshwa na mlitanyahu kama remote. Mwaka huu kaingia choo cha kikr. Wakiristo wa jf mtaingia wazimu kwa kushika propaganda za wazingu
 
Back
Top Bottom