ipo siku nitampiga makofi wife akiwa anasali

ipo siku nitampiga makofi wife akiwa anasali

et tukikosana anapofanya maombi ili alale anaanza kunitaja kwenye maombi yake mfano dk 5 zilizopita ndio narudi home nimechelewa anasali na mwanetu et mungu mponye na mme wangu pepo la kuchelewa home mbadilishe .ina niboa kila siku namwambia.ngoja

Njoo ufanyiwe maombii....
Ufanyiwe maombeziii...
Ukiombewa tatizo lako ni dogo....
Kaka mshukuru Mungu anakuombea...
Badala ya kutaka kumpa kipondo badilika...uungane nae kwenye maombi lol....
 
et tukikosana anapofanya maombi ili alale anaanza kunitaja kwenye maombi yake mfano dk 5 zilizopita ndio narudi home nimechelewa anasali na mwanetu et mungu mponye na mme wangu pepo la kuchelewa home mbadilishe .ina niboa kila siku namwambia.ngoja

Hahahahaaaa.... njoo ufanyiwe maombi...
 
Wewe badala ya kumpenda zaidi na kumshukuru kwa kutumia muda wake kukuweka katika maombi, eti unataka kumpiga?.
Natami ingekuwa mimi ndiye anaye ombewa ningempemda zaidi. hg1
 
Kama inakuboa si uwe unarudi mapema?
Bahati yako unaombewa sasa, itafika siku htjali wala kukuliza uko cha wapi. Ukifika unkuta kalala kwa rah zake na hata ukimgusa hageuki.
et tukikosana anapofanya maombi ili alale anaanza kunitaja kwenye maombi yake mfano dk 5 zilizopita ndio narudi home nimechelewa anasali na mwanetu et mungu mponye na mme wangu pepo la kuchelewa home mbadilishe .ina niboa kila siku namwambia.ngoja
 
wakat unasema wa nini tupo tunaosema tutampata lini....we mpge makof nimpokee kwa mikono 2000000000000000
 
Mkuu nimecheka sana you made my day daaah...ila huoni ni vizuri kwamba anakujali,?
 
We shukuru hata huyo mkeo anakuombea na ukiona mkeo anakuombea ni ishara kuwa anakupenda maana wengine wakirudi nyumbani kwa kuchelewa ni makelele mpaka kunakucha.Hivi kwa mawazo yako ni lipi jema,awe anakuombea kwa dk 5 then anakaa kimya au awe na mdomo aoengee usiku kucha? its your choice now!
 
Heri akutaje kwenye sala zake kuliko mpishane mlangoni mida unayorudi wewe ukikaa tu na yeye ndo anaingia nadhani utaikumbuka hiyoo sala
 
et tukikosana anapofanya maombi ili alale anaanza kunitaja kwenye maom bi yake mfano dk 5 zilizopita ndio narudi home nimechelewa anasali na mwanetu et mungu mponye na mme wangu pepo la kuchelewa home mbadilishe .ina niboa kila siku namwambia.ngoja

We kweli 'una' pepo...unapaswa maombi ya nguvu!
 
teh teh teh... jamaa unamaanisha au unatania? maana sasa wanawake wakuombea waume zao hamna.....
 
thubutu haitatokea bado nampenda mke wangu ila hii tabia inanibore sana

Ndo ushauri ilioutaka. Unataka asiyesali? Hivi unadhani atajisikiaje akijua unaomba ushauri Jf na kumsema hivi? Wewe unamatatizo au una lako jambo unatafuta kuungwa mkono.
 
Ndg una mke mwema mshukuru mungu sana sana kwa mkeo kumpenda mungu,
 
Ebwanaaaa eeenh Jf is never boring!!!!!!

"Dady is late comer lets pray for him..wananitaja jina halafu wanaanza tena ananena kilugha"

This made my day yaani kama nakuona vile na hivi unakuwa umetoka kubiduka na hujaoga yaaaan anakuangaza moyo na roho...you must get mad!!!!

Cc Asprin, Kongosho, Sista, Heaven on Earth
 
Last edited by a moderator:
Mungu, mpe huyu mjamaa uelewa kama hataki mke wake awe mke wangu ili nipate ulinzi daima

Sent from my BlackBerry 0 using JamiiForums
 
et tukikosana anapofanya maombi ili alale anaanza kunitaja kwenye maombi yake mfano dk 5 zilizopita ndio narudi home nimechelewa anasali na mwanetu et mungu mponye na mme wangu pepo la kuchelewa home mbadilishe .ina niboa kila siku namwambia.ngoja



SOMA.....1 Petro 3:7 inasema ‘Kadhalika ninyi waume, kaeni na wake zenu kwa akili; na kumpa mke heshima, kama chombo kisicho na nguvu; na kama warithi pamoja wa neema ya uzima, kusudi kuomba kwenu kusizuiliwe' Kumbuka swala la maombi ni la kiroho,usiruhusu akili yako itawale ulimwengu wa roho, hutaweza kamwe...naweza kusema SHETANI anaogopa na kuchukia sana maombi kwani ni moja kati ya silaha walizonazo watu wa Mungu na ndivyo ilivyotokea kwako naweza sema wewe ni SHETENI. Umemruhusu shetani akutumie kushindana na Mungu, UTAPIGWA NA MUNGU, sasa umekuwa Wakala wake mkuu humu pia. Mkeo anatambua vyema tabia zako ktk roho na anaomba nguvu ya ziada toka kwa Mungu ili ainusuru ndoa yake kukulinda wewe. Usijaribu kumpiga huyo mwanamke ama la utapoteza ulivyonavyo ,mwisho utakuja hapa kuomba huohuo msaada wa kuombea. "NAKUSIHI ONDOA KATIKA KUNDI LA KUWA WAKALA WA SHETANI"
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom