ipo siku nitampiga makofi wife akiwa anasali

  • Thread starter edward snowdern
  • Start date

E

edward snowdern

Senior Member
Joined
Nov 30, 2013
Messages
139
Likes
0
Points
0
E

edward snowdern

Senior Member
Joined Nov 30, 2013
139 0 0
et tukikosana anapofanya maombi ili alale anaanza kunitaja kwenye maombi yake mfano dk 5 zilizopita ndio narudi home nimechelewa anasali na mwanetu et mungu mponye na mme wangu pepo la kuchelewa home mbadilishe .ina niboa kila siku namwambia.ngoja
 
Baraka Roman

Baraka Roman

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2013
Messages
694
Likes
8
Points
0
Baraka Roman

Baraka Roman

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2013
694 8 0
Itabidi akuombee na pepo la kutaka kumpiga litoke..Shukuru Mungu unamwanamke anayekuombea,then before haujawaza kumpiga fikilia mamayako angepigwa na babaako ungejisikiaje?

Sent from my BlackBerry 9780 using JamiiForums
 
Remote

Remote

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2011
Messages
15,950
Likes
2,692
Points
280
Remote

Remote

JF-Expert Member
Joined May 20, 2011
15,950 2,692 280
hahaaaaaa nimecheka sanaaaa
 
Liz Senior

Liz Senior

JF-Expert Member
Joined
Apr 19, 2007
Messages
485
Likes
0
Points
33
Liz Senior

Liz Senior

JF-Expert Member
Joined Apr 19, 2007
485 0 33
Unaona sasa! Ndio shida ya jina lako! Umeshaanza kutoa siri za nyumbani! Khaaaa! Hivi ukoje! Snowdern bwana!
 
Ennie

Ennie

JF-Expert Member
Joined
Jan 15, 2011
Messages
7,142
Likes
59
Points
145
Ennie

Ennie

JF-Expert Member
Joined Jan 15, 2011
7,142 59 145
Wewe unashangaza sana,yaani mtu anakuweka kwenye maombi unataka kumnasa makofi,Je angekuwa na kelele kama mziki wa gari la promotion ungefanya nini?
Hebu kua bwana
 
Ngalikihinja

Ngalikihinja

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2009
Messages
17,821
Likes
5,416
Points
280
Ngalikihinja

Ngalikihinja

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2009
17,821 5,416 280
et tukikosana anapofanya maombi ili alale anaanza kunitaja kwenye maombi yake mfano dk 5 zilizopita ndio narudi home nimechelewa anasali na mwanetu et mungu mponye na mme wangu pepo la kuchelewa home mbadilishe .ina niboa kila siku namwambia.ngoja
Hilo neno ngoja kwa jinsi ulivyoliweka, ndo pepo lenyewe.
 
LiverpoolFC

LiverpoolFC

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2011
Messages
11,015
Likes
174
Points
160
LiverpoolFC

LiverpoolFC

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2011
11,015 174 160
et tukikosana anapofanya maombi ili alale anaanza kunitaja kwenye maombi yake mfano dk 5 zilizopita ndio narudi home nimechelewa anasali na mwanetu et mungu mponye na mme wangu pepo la kuchelewa home mbadilishe .ina niboa kila siku namwambia.ngoja

Kha ha ha ha haaaaaa! Una bahati namna hiyo halafu unachezea?

Pole sana Ndugu yangu!

Natamani angekuwa My wife!
 
D

Dublin

JF-Expert Member
Joined
Oct 29, 2013
Messages
1,034
Likes
183
Points
160
D

Dublin

JF-Expert Member
Joined Oct 29, 2013
1,034 183 160
et tukikosana anapofanya maombi ili alale anaanza kunitaja kwenye maombi yake mfano dk 5 zilizopita ndio narudi home nimechelewa anasali na mwanetu et mungu mponye na mme wangu pepo la kuchelewa home mbadilishe .ina niboa kila siku namwambia.ngoja
Aisee nimecheka ile mbaya mkuu!! usimchape makofi shemeji yetu ongea nae tu vizuri atakuelewa.
 
E

edward snowdern

Senior Member
Joined
Nov 30, 2013
Messages
139
Likes
0
Points
0
E

edward snowdern

Senior Member
Joined Nov 30, 2013
139 0 0
Wewe unashangaza sana,yaani mtu anakuweka kwenye maombi unataka kumnasa makofi,Je angekuwa na kelele kama mziki wa gari la promotion ungefanya nini?
Hebu kua bwana
inaudhi labda hujui je ungekuwa ww ?
 
M

mangatara

JF-Expert Member
Joined
Jul 6, 2012
Messages
11,760
Likes
7,790
Points
280
M

mangatara

JF-Expert Member
Joined Jul 6, 2012
11,760 7,790 280
Kaka samahani nikuulize, Anakuomba wewe au anakuombea kwa Mungu? Kwanini umpige makofi? Siku hizi bado kuna watu wanampiga asiyeweza hata kurudisha pigo? May God have mercy on yu.
Kwani wewe huombi? Mwambie Mungu amshone hilo domo akae kimya kama hutakuja hapa jf kuomba msaada wa maombi ya kumfungua. Au ni hako ka binti kengine kanakusumbua? Mke hapigwi banaa, mtandike kanga mbili na wax uone atakavyo badili hayo maombi.
Mtu hujamnunulia hata kyupi tangu amempata mtoto wa kwanza, aache kuhofu kwamba unachelewa kwa hako kabinti hapoo.
 
gmosha48

gmosha48

JF-Expert Member
Joined
Oct 19, 2010
Messages
2,133
Likes
680
Points
280
gmosha48

gmosha48

JF-Expert Member
Joined Oct 19, 2010
2,133 680 280
Usifanye hivo mkuu. Kisasi cha Mungu ni kibaya sana. Wewe kama sio muumini bora ukapiga kimya tu.
 
Liz Senior

Liz Senior

JF-Expert Member
Joined
Apr 19, 2007
Messages
485
Likes
0
Points
33
Liz Senior

Liz Senior

JF-Expert Member
Joined Apr 19, 2007
485 0 33
kwani hawezi niambia kwa maelezo ya kawaida mpaka anishtak kwa mungu mean anani laan au vp?
Atakuwa ana sababu! Pengine akisema hivyo utaacha mapema. Na wewe piga magoti kando yake sema sala ifuatayo: Ee baba wa mbinguni, nakuja kwako nikuomba umsaidie mke wangu mpenzi ajue ninavyokereka akinishtaki kwako! Funga pepo lake la malalamishi na utupe amani, niondolee hasira zinazopanda kila anaponishtaki kwako, maana siku si nyingi nitashindwa kuvumilia, nitampiga. Nakushukuru kwa kuwa atakusikia na ataepusha shari.
 
Yericko Nyerere

Yericko Nyerere

Verified Member
Joined
Dec 22, 2010
Messages
16,559
Likes
5,067
Points
280
Yericko Nyerere

Yericko Nyerere

Verified Member
Joined Dec 22, 2010
16,559 5,067 280
Hahaaaaaahaaa daaah kweli dunia inavituko
 
E

edward snowdern

Senior Member
Joined
Nov 30, 2013
Messages
139
Likes
0
Points
0
E

edward snowdern

Senior Member
Joined Nov 30, 2013
139 0 0
Kha ha ha ha haaaaaa! Una bahati namna hiyo halafu unachezea?

Pole sana Ndugu yangu!

Natamani angekuwa My wife!
inabore mbaya zaidi anamuita na mtoto et njoo tumuombee dadie sasa mtoto kaingiaje ?
 
kbm

kbm

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2012
Messages
5,100
Likes
226
Points
160
kbm

kbm

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2012
5,100 226 160
et tukikosana anapofanya maombi ili alale anaanza kunitaja kwenye maombi yake mfano dk 5 zilizopita ndio narudi home nimechelewa anasali na mwanetu et mungu mponye na mme wangu pepo la kuchelewa home mbadilishe .ina niboa kila siku namwambia.ngoja
...Kwa Jina la Yesu, Kwa Jina la Yesu
...uwe unarudi nyumbani mapema..., kuanzia sasa tufunga pepo la kuchelewa kurudi nyumbani
 

Forum statistics

Threads 1,235,907
Members 474,863
Posts 29,240,086