ipo siku nitampiga makofi wife akiwa anasali

ipo siku nitampiga makofi wife akiwa anasali

Mkuu tafuta swala tano uoe uachane na huyo mlokole.

Duh..kwani huyo swala tano hawezi kuomba kwa Mungu wake?
Tatizo ni kuchelewa nyumbani...Jamaa akichelewa mara moja moja na kutoa sababu za kueleweka hakutakuwa na hizo sala...

Mshauri awahi kufika nyumbani na sio kuoa mke mwingine
 
et tukikosana anapofanya maombi ili alale anaanza kunitaja kwenye maombi yake mfano dk 5 zilizopita ndio narudi home nimechelewa anasali na mwanetu et mungu mponye na mme wangu pepo la kuchelewa home mbadilishe .ina niboa kila siku namwambia.ngoja
Kweli bana inaelekea una pepo la kuchelewa, sasa unaombewa pepo linapanda. acha fujo bana ...jirekebishe.
 
et tukikosana anapofanya maombi ili alale anaanza kunitaja kwenye maombi yake mfano dk 5 zilizopita ndio narudi home nimechelewa anasali na mwanetu et mungu mponye na mme wangu pepo la kuchelewa home mbadilishe .ina niboa kila siku namwambia.ngoja

mwambie kwamba ipo siku utampiga ili hilo nalo alipe consideration kwenye maombi!

mkuu mbona una hasira lakini? au ndio unaingia ingia kwenye period?
 
Pepo gani atoke? Mmoja kati yenu lazima ni pepo, na akitoka ndoa inavunjika.
Cha muhimu ni kurudi kwenye ahadi yenu ya UVUMILIVU
 
unachelewa ukiwa wapi mkuu? usilopenda kufanyiwa usimfanyie mwenzio .

Ikiwa kuzini ni kosa linaloweza kusababisha ndoa kuvunjika kidini Tuambie kuchelewa kurudi nyumbani ni kosa gani kwenye ndoa linalotambulika kidini.
 
Ha haaa haaaa,mkuu Snowdern umenichekesha,yaani anakushtakia kwa BABA,wewe upo hapohapo,dah ana moyo mgumu...Cha msingi,kwa sasa punguzu munkari,subiri siku mkiwa kwenye mood nzuri,mueleze kwa upole,upendo na bashasha huku ukimtazama machoni,kwamba,ile tabia yako,huwa inanikwaza laa azizi,...Hakika atakusikia,pole sana kiongozi!
 
lol na huyo shetani ashindwe katika jina la Yesu. ushukuru Mungu anakusalia maana utakuwa unaepuka mengi huko mitaani.
 
et tukikosana anapofanya maombi ili alale anaanza kunitaja kwenye maombi yake mfano dk 5 zilizopita ndio narudi home nimechelewa anasali na mwanetu et mungu mponye na mme wangu pepo la kuchelewa home mbadilishe .ina niboa kila siku namwambia.ngoja
siku ukimdunda tu kwa kuwa ni mambo ya ki imani na wewe ndiyo siku yako ya kuacha kuchelewa , nafsi itakutesa hata mwezi , usichezee imani hata kidogo ya mtu
 
Wewe unashangaza sana,yaani mtu anakuweka kwenye maombi unataka kumnasa makofi,Je angekuwa na kelele kama mziki wa gari la promotion ungefanya nini?
Hebu kua bwana

kama kweli anaomba hivyo mshamba kiroho. mtu akichelewa ni pepo vitu vingine tunasingizia je kama kajichelewesha au mtu hawezi amua siendi muda huu, kacheleweshwa na usafiri, wenzake au kazi navyo ni pepo?
 
Na wewe fanya maombi sio unalalamika kama zuzu!
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom