ipo siku nitampiga makofi wife akiwa anasali

ipo siku nitampiga makofi wife akiwa anasali

Mwombee na wewe ili mwisho wa siku tuone sala ipi ina nguvu zaidi mkuu
 
itabidi akuombee na pepo la kuja kulalama jf kwa vitu vya kilooser..hilo pepo likutoke...
 
et tukikosana anapofanya maombi ili alale anaanza kunitaja kwenye maombi yake mfano dk 5 zilizopita ndio narudi home nimechelewa anasali na mwanetu et mungu mponye na mme wangu pepo la kuchelewa home mbadilishe .ina niboa kila siku namwambia.ngoja
punguza jazba ndugu yangu......kupiga si solution ya tatizo,tulia na utafute njia nyingine ya kutatua hilo,kwani akikutaja kwenye maombi we inakukwaza nini??au una mapepo??
 
mbona kosa na adhabu unayofikiria haviendan! Ukimpiga ndio atajua ni kiasi gan unachukia tabia yake? Je ndio system unayotumia kusolve matatizo yk ktk ndoa? Kama ni yes, badilika mkuu.
 
Wewe unashangaza sana,yaani mtu anakuweka kwenye maombi unataka kumnasa makofi,Je angekuwa na kelele kama mziki wa gari la promotion ungefanya nini?
Hebu kua bwana

Hapo tu...

Hivi kweli hatuna la kufanya kuhusu hilo balaa mtaani, yaani ni "NOISE POLUTION" kabisa...Hawajali kama ni J2 au Jmosi wao ni sauti ya mziki juu, tena mbaya!!
 
et tukikosana anapofanya maombi ili alale anaanza kunitaja kwenye maombi yake mfano dk 5 zilizopita ndio narudi home nimechelewa anasali na mwanetu et mungu mponye na mme wangu pepo la kuchelewa home mbadilishe .ina niboa kila siku namwambia.ngoja

Sasa hiyo sala gani hadi apayuke..si angesali kimyakimya..ili huyo aonaye sirini amsikize? nadhani ana haki ya kudundwa huyo...
 
Mie nimependa jina lako tu hahaha unamakasheshe kama mwenye jina
 
Sasa hiyo sala gani hadi apayuke..si angesali kimyakimya..ili huyo aonaye sirini amsikize? nadhani ana haki ya kudundwa huyo...

Nenda kamtwange kwanza wa kwako ndio uje na ushauri wako pepo mchafu wee.
 
nimecheka mpaka basi, mkeo anakupenda ila labda hujawahi kumpa sababu ya kumridhisha kwanini unachelewa ndio maana bado anaomba hivyo.
 
et tukikosana anapofanya maombi ili alale anaanza kunitaja kwenye maombi yake mfano dk 5 zilizopita ndio narudi home nimechelewa anasali na mwanetu et mungu mponye na mme wangu pepo la kuchelewa home mbadilishe .ina niboa kila siku namwambia.ngoja

Sishabikii uje umpige ila ongea naye siku moja wakati mkiwa mmekaa sehemu mkiwa na furaha. Maana katika hilo la kusema "pepo la kuchelewa" hadharani ni kukosa hekima🙄
 
hayo maombi tu hayatoshi
unahitaji maombi zaidi
 
et tukikosana anapofanya maombi ili alale anaanza kunitaja kwenye maombi yake mfano dk 5 zilizopita ndio narudi home nimechelewa anasali na mwanetu et mungu mponye na mme wangu pepo la kuchelewa home mbadilishe .ina niboa kila siku namwambia.ngoja

Na pia inabidi huyo mke akuombee Mungu akuponye na pepo la kuwa unaanika mambo ya nyumbani kwako kwenye public
 
ukimpiga kofi mkono utaganda,ohh!hukumbuki kuna watu walishageuka jiwe la chumvi?
 
et tukikosana anapofanya maombi ili alale anaanza kunitaja kwenye maombi yake mfano dk 5 zilizopita ndio narudi home nimechelewa anasali na mwanetu et mungu mponye na mme wangu pepo la kuchelewa home mbadilishe .ina niboa kila siku namwambia.ngoja

nimecheka mpaka staff wamegeuka nyuma kuniangalia !!
jf hawaishi vituko
 
Nimecheka peke yangu kwa sauti lol!
Duniani kuna mambo, yaani edward u made my evening kwa kweli


et tukikosana anapofanya maombi ili alale anaanza kunitaja kwenye maombi yake mfano dk 5 zilizopita ndio narudi home nimechelewa anasali na mwanetu et mungu mponye na mme wangu pepo la kuchelewa home mbadilishe .ina niboa kila siku namwambia.ngoja
 
Pole edward (my baba-jina la babangu mzazi)
Yaani mtu anakuombea wewe unawaza kumnasa vibao, ukimpiga shauri yako.
Mwenzio niwepo au nisiwepo wakati wa maombi, yeyote anaeongoza ibada lazima aniombee kwa kumshukuru Mungu kunipeleka na kunirudisha salama home, ninawapenda ever watu wa familia yangu coz wananiombea kila uchao and am proud to have them in my house
Shauri yako wewe unaewaza kumnasa kibao wife, mbona akikuombea baraka huwazi kumpiga?


yeye ni mwalimu anatokaga mapema sasa hajui kuwa wengine jioni kuna foreni la hatari kila jioni analeta maombi ya kubore
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom