ipo siku nitampiga makofi wife akiwa anasali

ipo siku nitampiga makofi wife akiwa anasali

Wewe unashangaza sana,yaani mtu anakuweka kwenye maombi unataka kumnasa makofi,Je angekuwa na kelele kama mziki wa gari la promotion ungefanya nini?
Hebu kua bwana

teh teh
 
et tukikosana anapofanya maombi ili alale anaanza kunitaja kwenye maombi yake mfano dk 5 zilizopita ndio narudi home nimechelewa anasali na mwanetu et mungu mponye na mme wangu pepo la kuchelewa home mbadilishe .ina niboa kila siku namwambia.ngoja
huna haja we akitaka kusali tu mwambie akasalie nje hapo hutosikia! hata hivyo ni dhambi kusali kwa nguvu wakati jirani yako kanyamaza vile vile ni dhambi kusali kwa nguvu wakati wengine wanasali kimya kimya na ni dhambi kusali wakati wengine wanaimba!
 
huna haja we akitaka kusali tu mwambie akasalie nje hapo hutosikia! hata hivyo ni dhambi kusali kwa nguvu wakati jirani yako kanyamaza vile vile ni dhambi kusali kwa nguvu wakati wengine wanasali kimya kimya na ni dhambi kusali wakati wengine wanaimba!

acha kumshauri mwenzio ushetani!! akasalie nje manake nini! hiyo nyumba ni ya nani! kwanini basi asimpe talaka tu ili iwe officially wameachana!!

huu ni ujinga, kama anajua period zake za maombi si awe anakaa nje mapaka akimaliza!

kwani anasali huku akimfuata ama akiwa nae nyuma? this is insane!
 
yaani watu wana matatizo kweli, mke anayekumbea mheshimu sana, mafanikio yako, baraka zako, ulinzi wako ni maombi yake, tena unapaswa umshukuru maana hajakuombea kwa siri, jua kuna mengi anakuombea ndio maana unafanikiwa na mengi mabaya yanakukosa kosa kwa ajili ya maombi yake, wewe umebaki kusema ni bahati yangu! ebu Mungu akufungue macho na akusamehe kwa hilo wazo lako baya!
 
et tukikosana anapofanya maombi ili alale anaanza kunitaja kwenye maombi yake mfano dk 5 zilizopita ndio narudi home nimechelewa anasali na mwanetu et mungu mponye na mme wangu pepo la kuchelewa home mbadilishe .ina niboa kila siku namwambia.ngoja

Uwii..we edward wewe mungu anakuona.
 
et tukikosana anapofanya maombi ili alale anaanza kunitaja kwenye maombi yake mfano dk 5 zilizopita ndio narudi home nimechelewa anasali na mwanetu et mungu mponye na mme wangu pepo la kuchelewa home mbadilishe .ina niboa kila siku namwambia.ngoja

analiwa huyo hiyo ni zuga tu mkuu, shituka !!
 
siku zote mtu asiyependa maombi ujue ana mapepo na hajijui kama ana mapepo, so naomba ufunguliwe kwanza, tena hayo maombi ya mkeo yatakufungua mapepo uliyonayo
 
Chezea maombi wewe mwacha akuombeee kwani wewe unapungua nini akikutaja jina lako bora hata huyo Anayekukumbuka hata kwenye maombi pepo mbaya huyu anayekufanya urfkirie kumpiga makofi .
 
et tukikosana anapofanya maombi ili alale anaanza kunitaja kwenye maombi yake mfano dk 5 zilizopita ndio narudi home nimechelewa anasali na mwanetu et mungu mponye na mme wangu pepo la kuchelewa home mbadilishe .ina niboa kila siku namwambia.ngoja

Azidishe maombi usiwe unatoa siri za chumbani kwako. Inaonekana hujatulia ndo maana anakuombea. I wish angekuwa mke wangu maana ningemshukuru Mungu kwa kunijalia mcha Mungu.
 
acha kumshauri mwenzio ushetani!! akasalie nje manake nini! hiyo nyumba ni ya nani! kwanini basi asimpe talaka tu ili iwe officially wameachana!!

huu ni ujinga, kama anajua period zake za maombi si awe anakaa nje mapaka akimaliza!

kwani anasali huku akimfuata ama akiwa nae nyuma? this is insane!
vitabu vinasema hivi hata ukifunga usifanye uso wako uwe katika hali ya kila mtu kujua umefunga. sasa huyo mke anayekuja kusali hapo kitandani huku akikutaja sijui hivi...kemea shetani leo baba naniii hajala, leo baba nanii haja haja...! ni lazima unaemsalia asikie ukimsalia? hiyo ni unafiki na ni kelele kama zingine!
 
Bora alale, ataletewa nyumba ndogo ndani, siku hizi wanawake nao wanaoa wamme wawili

Kama inakuboa si uwe unarudi mapema?
Bahati yako unaombewa sasa, itafika siku htjali wala kukuliza uko cha wapi. Ukifika unkuta kalala kwa rah zake na hata ukimgusa hageuki.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom