ipo siku nitampiga makofi wife akiwa anasali

ipo siku nitampiga makofi wife akiwa anasali

Hahahaaaaa daaa wew unapiga teke baraka loo! Sikupatii picha unavyokasirika
 
Mkeo kafanya yake ujumbe umefika kwa njia nyingine kabisa.
 
hii nzuri me nimeipenda sana. mkuu vipi unachukia wkt unaombewa kwa Mungu...!
 
et tukikosana anapofanya maombi ili alale anaanza kunitaja kwenye maombi yake mfano dk 5 zilizopita ndio narudi home nimechelewa anasali na mwanetu et mungu mponye na mme wangu pepo la kuchelewa home mbadilishe .ina niboa kila siku namwambia.ngoja
Hahahaah! Sasa ukimpiga itasaidia nini?
 
Dah hivi ni vijimambo...
Bwana Snowdern,nenda kaombe hifadhi nyumba ndogo kukwepa adha...
 
Itabidi akuombee na pepo la kutaka kumpiga litoke..Shukuru Mungu unamwanamke anayekuombea,then before haujawaza kumpiga fikilia mamayako angepigwa na babaako ungejisikiaje?

Sent from my BlackBerry 9780 using JamiiForums
Huyu mwanamke ana lake jambo, kwani ukimuombea mtu ni lazima yeye asikie?? Halafu hayo maombi ni hadi wagombane?? Kama vipi aombe kimya kimya tu.
 
hahaha very fun hapo pepo lako linajidhihirisha mtu anakuombea unataka kumpiga unahitaji maombi zaidi tena ya nguvu siyo bure. Pepo wengine bwana!
 
vitabu vinasema hivi hata ukifunga usifanye uso wako uwe katika hali ya kila mtu kujua umefunga. sasa huyo mke anayekuja kusali hapo kitandani huku akikutaja sijui hivi...kemea shetani leo baba naniii hajala, leo baba nanii haja haja...! ni lazima unaemsalia asikie ukimsalia? hiyo ni unafiki na ni kelele kama zingine!

so unashauri mwanamke APIGWE ?
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom