Hamna kitu kama hicho Mkuu niamini mimi, kuna sababu nyuma ya we kuachwa, na yote haya mwisho wa siku hulinganishwa na mfuko/wallet yako, nimesoma vitu ulivyovifanya kwake namna ulivyompenda hunifikii hata kidogo ila mwisho wa siku nami niliachwa pia, nakuhakikishia mie nina tabia njema na nzuri kuliko wewe lakini niliachwa, nilikuwa na mahusiano yenye amani sana na yule Dada lakini akaniacha, baada ya mda nalipata sababu kwanini nimeachwa, hivyo nikaamua kuondoa kikwazo ili nisije nikaachwa siku za usoni, ndugu yangu nakupa siri wewe tu, nikaja pata binti mrembo, msomi, mpole, mvumilivu na msikivu kuliko wote waliotangulia, sasa nawe acha kulia lia apa tafuta sababu kwanini umeachwa itatue isije kuwa kikwazo kwako siku za usoni.