Inaumiza !! Bado nahitaji kuishi na kufurahi

Inaumiza !! Bado nahitaji kuishi na kufurahi

scientist_tz

JF-Expert Member
Joined
Dec 28, 2017
Posts
605
Reaction score
901
Nakumbuka ilikua asubuhi siku ambayo niligundua kwamba kuna mdada mmoja kaumizwa na mapenz na kiplay boy chake nlimwonea huruma ni zamani kidogo nlimwonea huruma masomo yake how will she study ??! Nlitaka kumwonyesha not all men are like that others loves trully they don't cheat kumbe ndo ulikua mwanzo wa maumivu yangu ambayo sijui yataisha lini huu Uzi nmeandika saa1:39 nnakosa usingiz nna deppresion kubwa nmejitahid kuwaeleza marafiki zangu everybody sees it as normal at least jf nnapiga story na washikaj but that still doesn't help me to reduce stress that I have .. I loved her I did everything for her .. She promised me to love me forever we passed through many hardship kuna kipind niliuza large award nliyoipata sehem bcoz of brain that God gave me , there are many things I risked because of her , wakuu nilitaka hadi kubakwa because of her ... But still she told me she don't love me any more najaribu kuondoa hii deppresion but nashindwa najaribu kuwa happy kuwafanya watu wafurahi humu jukwaan but me for myself am not happy ... I loved her I wanted her to be happy ... Wakuu I still need to live I know there is something mungu ameweka kwangu so as I should do it for our country but naona Giza totoro najiuliza kwa nini anifanyie hivi !!! I need to live I need to breath more .. I pray much to God almighty but am still stressed ... YOU KNOW WHAT AM NOT JOKING BUT MAY BE YOUR ADVICE MAY LIGHTEN UP THIS YOUNG MAN SPIRIT !!
Nikikumbuka nilivyokubali kuishi kwa shida hadi kufikia stage ya kuomba kwenye mabaa .... Nilitaman awe na furaha siku zote .... I SEE BLACKNESS IN MY FUTURE I SEE MY TALENT FADING I DON'T KNOW WHAT TO DO ... YOUR ADVICE MAY CABRICATE ME FROM THIS PIT IT IS HORRIBLE
And when people talk about karma sijui kama ipo but I don't want it to happen to her ... ... I am in situation please advise me fellows
 
Pole mkuu najua unapitia kipindi kigumu, take a deep breath relax kidogo, na kubaliana na ukweli kwamba hakuhitaji don't force, take her rejection as a motivation to ur life know ur worth u deserve much beta, sm1 z waiting for ur arrival tumia muda mwingi kuji keep busy, pray to God, associate with ur loved ones i.e friend, relatives, ts the matter of time utasahau na maisha kusonga kama kawa
 
Pole mkuu najua unapitia kipindi kigumu, take a deep breath relax kidogo, na kubaliana na ukweli kwamba hakuhitaji don't force, take her rejection as a motivation to ur life know ur worth u deserve much beta, sm1 z waiting for ur arrival tumia muda mwingi kuji keep busy, pray to God, associate with ur loved ones i.e friend, relatives, ts the matter of time utasahau na maisha kusonga kama kawa
Asante mkuu
 
Let me tell you!! Unapitia kipindi kigumu but trust me fikilia hakukupenda ndio maana kaondoka!! Niliachana na mwanamke niliompenda sana alikuja kuondoka na kuniambia hanihitaji tena.. that’s word took all
My happy life!! Sio siri sikuweza hata kunywa soda kila kitu kilikua kibaya mama yangu aliniambia HAKUKUPENDA NDIO MAANA KAONDOKA UTAPATA MWINGINE SOON utasahau!! In this world we living there’s no permanent relationship!! Hata ushirikiano wa moyo na Mishipa ya damu siku moja utaisha iweje wewe na huyo mpenzi wako!! Hakua kwa ajili yako ndio maana hayupo hapo!! Move on!!
 
Nakumbuka ilikua asubuhi siku ambayo niligundua kwamba kuna mdada mmoja kaumizwa na mapenz na kiplay boy chake nlimwonea huruma ni zamani kidogo nlimwonea huruma masomo yake how will she study ??! Nlitaka kumwonyesha not all men are like that others loves trully they don't cheat kumbe ndo ulikua mwanzo wa maumivu yangu ambayo sijui yataisha lini huu Uzi nmeandika saa1:39 nnakosa usingiz nna deppresion kubwa nmejitahid kuwaeleza marafiki zangu everybody sees it as normal at least jf nnapiga story na washikaj but that still doesn't help me to reduce stress that I have .. I loved her I did everything for her .. She promised me to love me forever we passed through many hardship kuna kipind niliuza large award nliyoipata sehem bcoz of brain that God gave me , there are many things I risked because of her , wakuu nilitaka hadi kubakwa because of her ... But still she told me she don't love me any more najaribu kuondoa hii deppresion but nashindwa najaribu kuwa happy kuwafanya watu wafurahi humu jukwaan but me for myself am not happy ... I loved her I wanted her to be happy ... Wakuu I still need to live I know there is something mungu ameweka kwangu so as I should do it for our country but naona Giza totoro najiuliza kwa nini anifanyie hivi !!! I need to live I need to breath more .. I pray much to God almighty but am still stressed ... YOU KNOW WHAT AM NOT JOKING BUT MAY BE YOUR ADVICE MAY LIGHTEN UP THIS YOUNG MAN SPIRIT !!
Nikikumbuka nilivyokubali kuishi kwa shida hadi kufikia stage ya kuomba kwenye mabaa .... Nilitaman awe na furaha siku zote .... I SEE BLACKNESS IN MY FUTURE I SEE MY TALENT FADING I DON'T KNOW WHAT TO DO ... YOUR ADVICE MAY CABRICATE ME FROM THIS PIT IT IS HORRIBLE
And when people talk about karma sijui kama ipo but I don't want it to happen to her ... ... I am in situation please advise me fellows

Pole sana kwa hili. Muache aende, relax wewe sio wa kwanza kuachwa, inauma sana, but with time you will be healed. Itabaki history. Maybe kuna jambo unaepushwa au hakuwa wa kwako utakutanishwa na wa kwako some other times. Every thing happens with reasons, Mungu ana mpango na kila kitu maishani mwetu, Mshukuru Mungu na muombe usonge mbele tena tunapaswa kumuomba Mungu msamaha kwa sababu tunafanya sana zinaa. Ni wakati wako sasa kujitafakari, kaa chini, tulia , anza upya. This time muombe Mungu akupatie mwenza wa maisha kabisa Mungu ni mwaminifu. Futa number za huyo dada, destroy all her memories, jichanganye na marafiki, ndugu na jamaa then endelea na mipango yako. Tafuta pesa fanya mambo yako ya kimaendeleo on the way utapata tu wa kwako huyo hakuwa wako. Tena bora kakuacha mapema kuliko angekua ana cheat na kukuletea watoto wasio wako. Bado upo kwene early stage of denial, kubali tu kua ushaachwa. Jifungie somewhere lia then say I'm done it's okay to cry and grief coz we are human. Then move on that's life buddy!! Ukijisikia ku share na rafiki wa karibu just talk about it ndo njia ya kupona pia, kuacha na kuachwa wengi wanapitia na with time unakua normal life goes on. Pole na endelea kufurahia zawadi ya maisha.
 
pole sana mkuu, hayo maisha wengi tunayapitia BE A MAN, be STRONG amini hili ni suala la muda tu, erase everything related to her, jichanganye sana na masela usipende kukaa peke yako, do that for one week and you will erase her completely....yalinikutaga nikatamani kufa ila kampani ya masela ilinifanya nikajiona mi mjinga sana kutaka kudata kisa pussy, let her go ma nigga, mademu wako kibao kesho unaokota mzuri na atakaekupenda kuliko yeye..!!!
 
Mshukuru kwa kukuambia ukweli, kumbuka upendo waliokupa wazazi wako unconditional love leo waje wajue kuna binadamu aliye zaliwa kama wewe anakupa masononeko wao pia wataumia..

Take this time to set out a life goal that you can achieve this year and make your self and those who love you proud.
 
Mshukuru kwa kukuambia ukweli, kumbuka upendo waliokupa wazazi wako unconditional love leo wake wajue kuna binadamu aliye akiwa kama wewe anakuwa masononeko wao pia Ira wauma.

Take this time to set out a life goal that you can achieve this year and make your self and those who love you proud.


baby unaushauri mzur 😉😉😉😉😉 Asprin njoo usome
 
Mshukuru kwa kukuambia ukweli, kumbuka upendo waliokupa wazazi wako unconditional love leo waje wajue kuna binadamu aliye zaliwa kama wewe anakupa masononeko wao pia wataumia..

Take this time to set out a life goal that you can achieve this year and make your self and those who love you proud.
I love you babe...
 
Let me tell you!! Unapitia kipindi kigumu but trust me fikilia hakukupenda ndio maana kaondoka!! Niliachana na mwanamke niliompenda sana alikuja kuondoka na kuniambia hanihitaji tena.. that’s word took all
My happy life!! Sio siri sikuweza hata kunywa soda kila kitu kilikua kibaya mama yangu aliniambia HAKUKUPENDA NDIO MAANA KAONDOKA UTAPATA MWINGINE SOON utasahau!! In this world we living there’s no permanent relationship!! Hata ushirikiano wa moyo na Mishipa ya damu siku moja utaisha iweje wewe na huyo mpenzi wako!! Hakua kwa ajili yako ndio maana hayupo hapo!! Move on!!
Nashukur
 
Back
Top Bottom