Inaumiza !! Bado nahitaji kuishi na kufurahi

Inaumiza !! Bado nahitaji kuishi na kufurahi

Mimi wa kwangu anachelew kurudi nyumbani kila siku....hata siku asizoenda kazini anayafuta sababu...ili atoke tu achelewe kurudi. Nimetumia watumushi wa Mungu, makofi, n.k hajirejebishi.
Mimi baba ndie nawahi home sasa, nikichelewa nakuta watoto wamemlalia beki tatu ambae nae ni mtoto Tu!! Nakasirika wee!!
Naomba kweli kwa Mungu nipate bahati aondoke, lkn hata dalili hana! Wallet yangu haishi kuisachi nishamfuma mara Jubal..!! Hata nimnunulie nini, hata gari...hawezi kusema asante!!
Siku ikitokea nimerudi home nimemkuta hata kama nina vifurushi vingi namna gani, hapokei kuingiza ndani hata kimoja...wala kusema karibu au pole kwa kazi! Napokelewa na msichana wa kazi!!
Lkn ukiniona nina nafuraha tele! Sitaki ageuke kaburi langu.....
Hapa natafuta kanisa lolote linaloruhusu kuoa wake wawili nimtie adabu!!
Mzizi wa mbuyu umejichimbia chini zaidi. Sasa huyo tazama tu asikuunganishe kwenye grid ya taifa. Tatizo badala ya kufunga ndoa umefunga pingu za maisha. Karibu huku kwetu unaoa mpaka wanne
 
Ulipoanza kukosea ni kumpenda ili kumsaidia.enewey huyo kaumbiwa kuteshwa ,keshazoea kushurutishwa huyo achana nae .ni kweli unaumia sana.jiweke kando japo utaumia sana ila itakua ni kwa kipindi tu.baadae utamuona Wa kawaida sana .utampata nyonga mkalia ini wako atakaethamini penzi lako.wengi tumewahi umizwa Broo.kuna msemo japo haujawa proved scientifically kuwa 90% ya watu huwa wanaoa/kuolewa na watu ambao sio chaguo lao la kwanza.
 
Jitahidi kufanya mambo positive kipindi hiki ili moyo utakavyokuwa normal uje ujipongeze.kuliko kuingia kwenye kunywa pombe kupita kiasi au kuwa jeuri.ongeza kusali, Fanya kazi sana, jichanganye na watu.kama unasoma soma sanaa. Au usitake kufuatilia habari zake kabsaa.
 
Let her Go Mkuu,
You can live without her wewe sio wa kwanza au wa mwisho kuachwa!!!
 
Kaniacha kaamua kuniacha without a reason ... Umenielewa !!!
Hamna kitu kama hicho Mkuu niamini mimi, kuna sababu nyuma ya we kuachwa, na yote haya mwisho wa siku hulinganishwa na mfuko/wallet yako, nimesoma vitu ulivyovifanya kwake namna ulivyompenda hunifikii hata kidogo ila mwisho wa siku nami niliachwa pia, nakuhakikishia mie nina tabia njema na nzuri kuliko wewe lakini niliachwa, nilikuwa na mahusiano yenye amani sana na yule Dada lakini akaniacha, baada ya mda nalipata sababu kwanini nimeachwa, hivyo nikaamua kuondoa kikwazo ili nisije nikaachwa siku za usoni, ndugu yangu nakupa siri wewe tu, nikaja pata binti mrembo, msomi, mpole, mvumilivu na msikivu kuliko wote waliotangulia, sasa nawe acha kulia lia apa tafuta sababu kwanini umeachwa itatue isije kuwa kikwazo kwako siku za usoni.
 
Stupid men like you must be taught a tough lesson like that. A clever man learns from others mistake but a dumbass from his own. Nakushauri unywe sumu utuache tupumue
You just shut the hell up man. Do you think he is stupid? This is his first time to get hit by this, he is beggining to learn, lets him learn through pain.. he will be strong man after this.
 
Kweli kabisa kazunguka zunguka tuu, akijaribu kutueleza mazuri aliyofanya bila kueleza nini chanzo, anajisifu yupo na uwezo kichwani alafu wakati huo huo kashindwa kuugeuza huo uwezo kuwa pesa.
Ushauri wangu kwake kama bado angali bado mambo hayajakaa vyema, ajitahidi kutafuta pesa za kutosha, then amfuate tena huyo binti nakuhakikishia atarudi tu.
Uashaur wako si mzuri. Unamteketeza badala ya kumjenga. Atafute hela alaf amrudie wtf man...

After pain aliyomsabibishia ,arud kulekule
 
Mimi wa kwangu anachelew kurudi nyumbani kila siku....hata siku asizoenda kazini anayafuta sababu...ili atoke tu achelewe kurudi. Nimetumia watumushi wa Mungu, makofi, n.k hajirejebishi.
Mimi baba ndie nawahi home sasa, nikichelewa nakuta watoto wamemlalia beki tatu ambae nae ni mtoto Tu!! Nakasirika wee!!
Naomba kweli kwa Mungu nipate bahati aondoke, lkn hata dalili hana! Wallet yangu haishi kuisachi nishamfuma mara Jubal..!! Hata nimnunulie nini, hata gari...hawezi kusema asante!!
Siku ikitokea nimerudi home nimemkuta hata kama nina vifurushi vingi namna gani, hapokei kuingiza ndani hata kimoja...wala kusema karibu au pole kwa kazi! Napokelewa na msichana wa kazi!!
Lkn ukiniona nina nafuraha tele! Sitaki ageuke kaburi langu.....
Hapa natafuta kanisa lolote linaloruhusu kuoa wake wawili nimtie adabu!!
Hahaha man good. I see hana upendo kabisa, ana interest zake.. lakin umeendelea kuwa happy.. nimekukubali
 
Hamna kitu kama hicho Mkuu niamini mimi, kuna sababu nyuma ya we kuachwa, na yote haya mwisho wa siku hulinganishwa na mfuko/wallet yako, nimesoma vitu ulivyovifanya kwake namna ulivyompenda hunifikii hata kidogo ila mwisho wa siku nami niliachwa pia, nakuhakikishia mie nina tabia njema na nzuri kuliko wewe lakini niliachwa, nilikuwa na mahusiano yenye amani sana na yule Dada lakini akaniacha, baada ya mda nalipata sababu kwanini nimeachwa, hivyo nikaamua kuondoa kikwazo ili nisije nikaachwa siku za usoni, ndugu yangu nakupa siri wewe tu, nikaja pata binti mrembo, msomi, mpole, mvumilivu na msikivu kuliko wote waliotangulia, sasa nawe acha kulia lia apa tafuta sababu kwanini umeachwa itatue isije kuwa kikwazo kwako siku za usoni.
Sawa Mkuu nmepta sabab
 
Usizoee kuwekeza moyo kwenye mapenzi,jitahidi uwe unawekeza kucha au nywele,hivi hata vikikatika hua vinaota tena,lakini moyo ukiumizwa kidonda chake kinaweza kukufanya hata ukajiua.Jifunze kumwacha aende,nahisi hakukupenda kwa dhati
 
Back
Top Bottom