Pole sana kwa hili. Muache aende, relax wewe sio wa kwanza kuachwa, inauma sana, but with time you will be healed. Itabaki history. Maybe kuna jambo unaepushwa au hakuwa wa kwako utakutanishwa na wa kwako some other times. Every thing happens with reasons, Mungu ana mpango na kila kitu maishani mwetu, Mshukuru Mungu na muombe usonge mbele tena tunapaswa kumuomba Mungu msamaha kwa sababu tunafanya sana zinaa. Ni wakati wako sasa kujitafakari, kaa chini, tulia , anza upya. This time muombe Mungu akupatie mwenza wa maisha kabisa Mungu ni mwaminifu. Futa number za huyo dada, destroy all her memories, jichanganye na marafiki, ndugu na jamaa then endelea na mipango yako. Tafuta pesa fanya mambo yako ya kimaendeleo on the way utapata tu wa kwako huyo hakuwa wako. Tena bora kakuacha mapema kuliko angekua ana cheat na kukuletea watoto wasio wako. Bado upo kwene early stage of denial, kubali tu kua ushaachwa. Jifungie somewhere lia then say I'm done it's okay to cry and grief coz we are human. Then move on that's life buddy!! Ukijisikia ku share na rafiki wa karibu just talk about it ndo njia ya kupona pia, kuacha na kuachwa wengi wanapitia na with time unakua normal life goes on. Pole na endelea kufurahia zawadi ya maisha.