Imenichukua miaka 10 kuwaelewa wanaume

Imenichukua miaka 10 kuwaelewa wanaume

kasinde hii ni picha yako...inaonekana kama mtu mzima sana na unastahili kuwa na familia unalea...hahaha
 
usizowee sana na vizuri acha kuangalia na kutamani wanawake wenzako - inaweza ikazibadili poles
 
kasinde hii ni picha yako...inaonekana kama mtu mzima sana na unastahili kuwa na familia unalea...hahaha

Yeah that's Kasie.
My family has three people and I love them, I take a good care of them and I make sure all the time they are happy. I do not allow anyone or anything to harm or hurt my family.
My family members are ME, MYSELF and I.

Do not get too busy with Kasie's family and forgot yours.... just reminding you.

Kasie.
 
Huo ndo uumbaji wa Mwenyezi Mungu, hakika aliumba wanadamu walioumbika kweli kweli.Si mshangai mwanaume au mwanamke ashangaapo ila kwa kiasi maana wengine inakuwa sasa TOO MUCH.....uko na mpenzi wako basi tizama kwa pozi usije ukaharibu hali ya uhusiano wako jiachie tu uwapo peke yako au na rafiki zako
 
Na wakati mwingine tunasuuza macho hadi abdala anashtuka. It's normal, unless uifanye kupita kiasi. Nikiwa na baby najitahidi shingo ikakamae..teh!!
Mungu Fundi shekhe
 
Mkuu umeandika ngonjera ndefu sana, swali ni simple tu UMEWAHI KUVUMBUA NINI MKUU??

Wewe usiyewaza ngono umewahi hata kuvumbua baiskeli inayoenda kinyume nyume ili wataalamu wakusaidie kuifanya iende mbele??

Punguza u-much know..............

Ndio nipo hapa najaribu.........atleast tungekuwa(waafrika) wengi ,sana sana watu kama wewe mgenisaidia kimawazo.
 
Back
Top Bottom