Imenichukua miaka 10 kuwaelewa wanaume

Imenichukua miaka 10 kuwaelewa wanaume

fahari ya macho sio dhambi hata kidogo
Yesu. Alisema Jicho ni Taa ya Mwili, Jicho likiwa Bovu Mwili wote Uwa Mbovu.

Maana yake ni Nini!
Maana yake ni kwamba Mlango wa kuelekea Maovuni ni Macho yako.

Macho uona, upeleka Hisia isia uamsha Matamanio, matamanio uzaa Tukio la zinaa.

Hivyo basi Macho ni Mlango mbaya sana kuamsha Maovu.

Mfalme Daudi Alimchungulia Mke wa Uria akiwa Anaoga Ikapelekea kuwaka Tamaa na Kupelekea kuzini nae.
 
kwani Makalio ya wanawake yana nini? Maana utakuta Jibaba zima lina geuza shingo kutazama makalio ya wanawake kila wakipita Mpaka inatia Haibu na kuonyesha jinsi pepo la makalio lilivyowakalia watu.

Yesu. Alisema Amtazamaye Mwanamke kwa kumtamani, anzini naye Moyoni Mwake.

Sasa kama kwa kutazamatu, kwa kutamani unazini Je! Ni wanawake wangapi wanaume uzininao kwa hisia?
 
usimtizame mwanamke mzuri.jambo hilo hufanya tamaa kuwaka kama moto.wengi wameangushwa juu ya hilo.'' somewhere in the Bible
Tatizo macho sasa,mfalme Daudi mwenyewe alikicheki kifaa cha Uria kinaogo kwenye pasport size akaanguka dhambini,macho ni shida na mala kadhaa mimi nikipita nao hua sijihesabii dhambi coz macho kainiumbia yeye muumba,na hawa watoto wazuli kawaumba yeye mwenyewe,sasa ntajizuiaje????
 
Mara zote huwa natamani kumpata mwanamke ambae hana wivu wa kijinga, mshikaji, rafiki, ndugu na awe ni mpenzi wangu. Hizo dalili umezionesha Kassie
 
Mara zote huwa natamani kumpata mwanamke ambae hana wivu wa kijinga, mshikaji, rafiki, ndugu na awe ni mpenzi wangu. Hizo dalili umezionesha Kassie

Hhahaahahahahhaaaaa weewee
 
Nijengee UKUTA bana picha huwa inaungua au inaweza toka vibaya...... heheheheh
km hzi ni ipi unaweza shtuka ukaangalia nyuma mara 7 7 Kasinde
1471344755874-jpg.382603


1471344766018-jpg.382604


1471344774719-jpg.382605
 
NA HA
Na mimi nimegundua pia wadada wengi pia hutupia macho wadada wengine (kama ilivyo wanaume tu au zaidi!😀😀😀). Hii ni tofauti kidogo kwa wanaume......kama njemba ina pita ni mara chache tunaangalia kwa ku admire sana sana unaangalia tu asije kuwa ni kibaka🙂🙂🙂.

Makadirio yangu:
>>>>Kama kuna wanaume 10 wapo pamoja halafu akapita dada mrembo, 10 kati yao watamtizama!😀😀😀😀😀
>>>>Kama kuna wadada 10 wapo pamoja halafu akapita dada mwingine mrembo, 9 kati yao watamtizama!😎😎😎
>>>>Kama kuna wanaume10 wapo pamoja halafu akapita njemba mwingine (tuseme handsome hivi), labda 3 tu kati yao watamtizama!😉😉😉
NA HAO WANAUME WA3 WATAKAMTIZAMA HUYO HANDSOME LAZIMA KUTAKUWA NA WALAKINI WA UANAUME WAO🙂🙂
 
  • Thanks
Reactions: SMU
km hzi ni ipi unaweza shtuka ukaangalia nyuma mara 7 7 Kasinde


1471344766018-jpg.382604

Huyo mwanaume tuu ndo ntaganda hapo kumtizama saa zote, kama alikuwa anajiandaa kukimbia looh, ningehakikisha hapo mbele napata matukio yake ili iwe video yangu ya kutafutia usingizi.....
 
Nikutafute basi we have something in common lol

Niko hapa unitafutie wapi tena? common thing muhimu kwenye kuyaendeleza..... kama umegundua du samsingi.....
 
Back
Top Bottom