Imenichukua miaka 10 kuwaelewa wanaume

Imenichukua miaka 10 kuwaelewa wanaume

naona sasa unatangaza soko la ndoa jf...nimekuelewa sana,nakuja p.m
 
Mie nashiba kwa macho na kuishibisha akili yangu ......... usipatwe na hofu hata chembe, Kasie anapenda rungu kuliko kula chakula cha tumbo. Napenda sana kusafiri ila kiniambia nichague nisafiri au rungu nachagua rungu hivo hayo mambo ya usagaji hayapo kabsaaaaa, naanzaje kwanza kwa mfano.....

Yawezekana sija graduate kuwafahamu ila kwa kiasi kikubwa nshawaelewa na sipati tashishi kuishi na kuendenda nanyi..... muda mwingi huwa natabasamu.... si wajua simba mwenda pole.....

Aminia mkuu,umenitoa hofu
 
Eti hununi!!! ya kweli hayo Kasie!? Hicho cha hivyo watoto wa MUJINI wanaita chap chap kunasa hata porini kunakuhusika na huwa vitamu sana hivyo



Hhahahahaha BAK banaa, siku hizi sinuni tena tunaosha wote macho hehehehe, saa nyingine nikiwa na mwanaume huwa namstua nikiona mdada mkali ili avute hisia halafu akishapita naanza kumchokoza hahahahaha utaskia hebu njoo ndani mara moja nikitoka huko natembea migulu baja, na kama tuko kwenye gari na ni maeneo ya porini basi napewa kazi ya kuhesabu nuti za tairi kama zimetimia hahahahaha nikimaliza kumpa idadi wazungu washaingia saa mingii, laah kama maeneo ya mjini basi hotel au lodge inahusika.

Wadada siku hizi wanajichonga kwa kuvaa cosets za kubana halafu hapo nyuma wanaachia wazi akitembea sasa ni mrindimo utasema tetemeko la ardhi.
Ila kuna wale wako flat nyuma ila dera linazunguka juu chini kulia kushoto kadri wanavotembea hahahahaha wanaume mna kazi sana looh.

Bado mkiona mikato ya chupi kwenye makalio mnadindisha ndwiii
 
Kama huyu
 

Attachments

  • IMG-20160823-WA0035.jpg
    IMG-20160823-WA0035.jpg
    118.1 KB · Views: 73
Hahahahaha mimi naona Kasie kama unataka kuingia kile chama fulani[emoji54] [emoji51]
Kuna siku nilikaa Mgahawa na mdogo wangu alipita mdada alijaza zile neema za Allah. Nilijiona namfuata na kumpatia simu yangu na kuomba namba yake.
 
Eti hununi!!! ya kweli hayo Kasie!? Hicho cha hivyo watoto wa MUJINI wanaita chap chap kunasa hata porini kunakuhusika na huwa vitamu sana hivyo



Hahahahaaa one plus one makes two......
Two By Two makes four....
 
  • Thanks
Reactions: BAK
Back
Top Bottom