Imamu anusurika kifo kwa wizi wa ‘kitimoto’

Imamu anusurika kifo kwa wizi wa ‘kitimoto’

Status
Not open for further replies.
Ulimi ni kiungo kidogo sana lkn uupeleka mwili wote motoni,asiye na kiasi si tu hafai kuwa mkristo bali kuishi,kuleni nyie lkn msiwape/wakatazeni watoto wenu wasile.Nguruwe si chakula ni takataka,uchafu MSILE.Aipendaye nafsi atazingatia
Wacha uwongo ww ilo andiko la mchungaji wako nini,umesahau kimuingiacho mtu si najisi bali kimtokacho,kula kwa afya..
 
Mwenzenu nimecheka title tu kwi kwi kwi kwi kwi kwi kwi kwi kwi, ngoja nianze kusoma content sasa.
 
Huyu mdudu anafukuza majini..yaani ukishika mfupa unaweza katiza ata gambosh bila tatizo lolote..
 
huu ni upuuzi kama mtu ameamua kula nguruwe kwa nini abugudhiwe? hawa "waislamu" waislamu kwa nini wavamie polisi kwa ishu kama hii wao inawahusu nini?
 
Asiyejua maana ulimweleze maana yake"Imamu" hajakosea ni kusema anajua utamu wake
 
Hii ndio hekaya za makafiri walimninginiza yesu hawa wameshalaaniwa wanangojea hukumu tu tuwapuuze
 
huwa siwaelewi watu ambao wanajipendekeza kumsaidia mungu kazi yake, kama hiyo nyama ni najisi hilo ni suala lake na muumba wake linawasumbua nini? This is the sign of luck of confidence and fear.
Huyo imamu aliwadhalilisha watukufu waislamu.
 
Ulimi ni kiungo kidogo sana lkn uupeleka mwili wote motoni,asiye na kiasi si tu hafai kuwa mkristo bali kuishi,kuleni nyie lkn msiwape/wakatazeni watoto wenu wasile.Nguruwe si chakula ni takataka,uchafu MSILE.Aipendaye nafsi atazingatia

Mimi.sio.mlaji.wa.kitimoto maana kinanipa alerge nikila ila sina shaka nacho kabisa kwani hata Yesu alisema kimuingiacho mtu sio najosi bali kimyokacho..na kama nafsi yako haina shaka kula wala hakitakudhuru ila kama una shaka usile maana kitakudhuru..ila kama weqe nafsi yako inakuambia usile acha! lakini usimkataze mwingine ale..
 
Kuna doa katika habari hii! haiwezekani mtuhumiwa afikishwe polisi lakini asifahamike jina! ni wazi imetengenezwa kwa kutaka kudhalilisha madhehebu husika! mungu awasamehe wakosefu kama hawa!
 
dr jiko hatari sana imamu kashindwa kivumilia mpaka kaenda kuiba
 
-

Nguruwe ana magonjwa takribani 40; ni mnyama mwenye magonjwa mengi kuliko wote Duniani
Hilo halimzuii kuwa mtamu. Pika aive uone kama utaugua. By the way, wizara ya afya haijatuzuia kumla eti kwa vile anayo 40. Kumbuka kuwa, "whatever we eat, contains some poisonous stains!!!"
 

Asee hata gauti haleti atii......ni white meat ile!

PICH+1.jpg

Dah, umenitamanisha kweli mkuu, leo ni IJUMAA so ni members day, lazima!!!!
 
Wacha uwongo ww ilo andiko la mchungaji wako nini,umesahau kimuingiacho mtu si najisi bali kimtokacho,kula kwa afya..

mvivu ni mvivu tu hata hoja zake ni kivivuvivu.swali binadamu alipoumbwa alpewa nn atumie kama chakula?je mNabii Musa aliwaambia nn wanawaisrael kuhusu wanyama wakutumiwa kama chakula.kweli iko palepale Nguruwe hakuhalalishwa bado ni najisi takataka.
 
Wamezoweya kuwMinisha waumini wao kuwa wsmemuona mungu na habario hiyo isiokuwa na ukweli wowote nao wameaminishwa na kusambaza kwenye jf na kondoo wao wakamini nyambafu
 
Mimi.sio.mlaji.wa.kitimoto maana kinanipa alerge nikila ila sina shaka nacho kabisa kwani hata Yesu alisema kimuingiacho mtu sio najosi bali kimyokacho..na kama nafsi yako haina shaka kula wala hakitakudhuru ila kama una shaka usile maana kitakudhuru..ila kama weqe nafsi yako inakuambia usile acha! lakini usimkataze mwingine ale..

Niliacha kula pork nikwa 9yrs kwa msaada wa rafk baada ya kunionyesha vfungu vya Isaya 66:1,65:3.hvyo si mbaya kuwaelimisha wengne.
 
mvivu ni mvivu tu hata hoja zake ni kivivuvivu.swali binadamu alipoumbwa alpewa nn atumie kama chakula?je mNabii Musa aliwaambia nn wanawaisrael kuhusu wanyama wakutumiwa kama chakula.kweli iko palepale Nguruwe hakuhalalishwa bado ni najisi takataka.
teh teh teh mt.5:38 jicho kwa jicho na jino kwa jino lakin mimi nawaambia msishindane na mtu mwovu,hayo ni maneno ya Yesu toka torati na sheria na yeye anafundisha kweli ukiijua utakuwa huru,Je unajua makatazo ya kutoka vitabu vya sheria na torati
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom