Imamu anusurika kifo kwa wizi wa ‘kitimoto’

Imamu anusurika kifo kwa wizi wa ‘kitimoto’

Status
Not open for further replies.
ZionGate and other(mosi Mungu aniongoze )ufafanuzi.wapendwa Yesu alizungumzia vyakula atumiavyo binadamu na kwa mapokeo ya wazee waisrael si halali kula pasipo kunawa mikono,Yesu hakuzungumzia wanyama najis(maana hawakuliwa)pia tutofautishe mnyama najis(haramu) na unajis mwingine mf mtoto me wa 9 day asipo tahiriwa anaitwa najis(mila za kiyaudi)wanyama najisi hawaliwi wala mizoga yao haiguswi...ufafanuzi zaidi www.fb/sebastian.mayanilongfellow
Unawezaje sema havikuliwa wakati kuna makatazo ya A.Kale,na ikiwa kiingiacho kinywani(chakula) hupita tumboni kikatupwa chooni bali vitokavyo moyo ndio najisi,Je chakula chatoka moyoni.
Vp matendo ya Mitume10:9-16
 
Last edited by a moderator:
Weka picha
Mi naona hapo kosa lake ni kuiba tu,kwani mbona waislam wengi wanagonga maji ya breweries na hakuna kesi?
Hiyo ni nyama kama nyama nyingine,na mtume aliweka option kama mtu yuko kwenye mazingira fulani ale,lakini kwa maji ya mchikichini hakuweka option ila watu wanapiga kwa kwenda mbele na hakuna kesi.
 
Nipe dhambi ya nguruwe ikiwa utakaso wa mtu si chakula bali moyo

Ni Mungu kupitia mtumishi wake Musa ndiye aliyesema wanyama najisi wasiliwe,kuhusu dhambi yake sina mamlaka kujua .Natii kwa kuwa imenipasa kufanya hivyo na kushauri na wewe(and other)tutii neno la Mungu bila kuulizauliza.swali tunda lile la mti wa maarifa lilikuwa na nn hata limlete mauti baba yetu Adamu?
 

Asee hata gauti haleti atii......ni white meat ile!

PICH+1.jpg

Uwiii mate yamenitokaje!!!kesho lazima nitafute hii kitu


Sent from my iPhone using JamiiForums
 
Anayefurahia utamu wa nguruwe hana tofauti na yule anayefurahia utamu wa mavi

Umepotoka wewe...dawa ya mapepo hiyo, ushawahi kuona mlaji wa kitimoto anadondoka mapepo? au kupandisha mashetani?
 
Hilo halimzuii kuwa mtamu. Pika aive uone kama utaugua. By the way, wizara ya afya haijatuzuia kumla eti kwa vile anayo 40. Kumbuka kuwa, "whatever we eat, contains some poisonous stains!!!"

Ha ha ha mbavu sina.....
 
Ni Mungu kupitia mtumishi wake Musa ndiye aliyesema wanyama najisi wasiliwe,kuhusu dhambi yake sina mamlaka kujua .Natii kwa kuwa imenipasa kufanya hivyo na kushauri na wewe(and other)tutii neno la Mungu bila kuulizauliza.swali tunda lile la mti wa maarifa lilikuwa na nn hata limlete mauti baba yetu Adamu?
Ikiwa Musa ndie aliesema na wayahudi wakamfuata ila alipokuja Yesu akawaruhusu wale(bila kunawa mikono) ili hali Musa alikataza..
Vp matendo ya mitume10:9-16
 
Unawezaje sema havikuliwa wakati kuna makatazo ya A.Kale,na ikiwa kiingiacho kinywani(chakula) hupita tumboni kikatupwa chooni bali vitokavyo moyo ndio najisi,Je chakula chatoka moyoni.
Vp matendo ya Mitume10:9-16

jibu ni hili petro ni myaudi anakir ajawai kula kitu najisi je n mapokeo gan hayo(aya na chuo tafadhali)i? wasiotairiwa waliitwa najisi hivyo Mungu ali2mia mf wa wanyama najis kwani daima u2mia mifano ya wanyama
 
Jamani hivi nyie mnao msema huyu bwana kwamba kataka kula nguruwe, ina maana nyie mna uwezo wa kutoa hadhabu kuliko Mungu? na pia mbona nguruwe ndo unaiona ni dhambi kubwa kuliko dhambi zingine mfanyazo? swali kwangu na nahitaji majibu, kwanini sikukuu ya IDD Guest zote ua zinajaa si kwasababu ya ngono? mbona hamjawai kuvamia guest na kuuliza siku ya idd kwanini zijae?
 
Haya sasa kaeni attention niwape habari kamili;

IMAMU mmoja ambaye hakufahamika jina lake wa msikiti wa Kisesa Jijini Mwanza, amenusurika kuuawa baada ya kuvamiwa na Waislam wenzake akiwa kituo cha polisi Kisesa anaposhikiliwa kwa wizi wa nguruwe ‘kitimoto'.Waislam hao walivamia kituo cha polisi baada ya kupata taarifa za Imamu huyo kudaiwa kuiba nguruwe ambaye anajua ni najisi kwenye dini ya Kiislam.

Okay wadau come up na maoni hii maana yake nini jamani kuhusu imamu na kamunyama. Hahahahaa!

Nashauri TJNP wamlinde Imamu na watetea haki za walaji.TFDA
 
Ikiwa Musa ndie aliesema na wayahudi wakamfuata ila alipokuja Yesu akawaruhusu wale(bila kunawa mikono) ili hali Musa alikataza..
Vp matendo ya mitume10:9-16

makuhani huchukua mizigo mizito na kuwatwisha wengine wao wenyewe wasiiguse hata kwa kidole
 
Haya sasa kaeni attention niwape habari kamili;

IMAMU mmoja ambaye hakufahamika jina lake wa msikiti wa Kisesa Jijini Mwanza, amenusurika kuuawa baada ya kuvamiwa na Waislam wenzake akiwa kituo cha polisi Kisesa anaposhikiliwa kwa wizi wa nguruwe ‘kitimoto’.Waislam hao walivamia kituo cha polisi baada ya kupata taarifa za Imamu huyo kudaiwa kuiba nguruwe ambaye anajua ni najisi kwenye dini ya Kiislam.



No longer news..!
 
Na kinazidi utamu mana hata mbwa ananyonyesha kitimoto so product inazidi kuwa nzuri.
 
Najisi wapi wewe bana imeandikwa kukiwa na njaa au vita hiyo noah ruksa najisi halafu kinaruhusiwa tena labda imamu alikuwa na njaa wangemuliza kwanza .
 
  • Thanks
Reactions: y-n
Dini yetu tamu kweli.kufanya mapenzi mata.kon sio zambi.Zambi kula nguruwe.
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom