Imamu anusurika kifo kwa wizi wa ‘kitimoto’

Imamu anusurika kifo kwa wizi wa ‘kitimoto’

Status
Not open for further replies.

Super Handsome

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2013
Posts
3,844
Reaction score
6,469
IMAMU mmoja ambaye hakufahamika jina lake wa msikiti wa Kisesa Jijini Mwanza, amenusurika kuuawa baada ya kuvamiwa na Waislam wenzake akiwa kituo cha polisi Kisesa anaposhikiliwa kwa wizi wa nguruwe ‘kitimoto'.

Waislam hao walivamia kituo cha polisi baada ya kupata taarifa za Imamu huyo kudaiwa kuiba nguruwe ambaye anajua ni najisi kwenye dini ya Kiislam.

Source: Global Publishers!
 
imamu mmoja ambaye hakufahamika jina lake wa msikiti wa kisesa jijini mwanza, amenusurika kuuawa baada ya kuvamiwa na waislam wenzake akiwa kituo cha polisi kisesa anaposhikiliwa kwa wizi wa nguruwe ‘kitimoto'.
waislam hao walivamia kituo cha polisi baada ya kupata taarifa za imamu huyo kudaiwa kuiba nguruwe ambaye anajua ni najisi kwenye dini ya kiislam.

Source: Global publishers!
huwa siwaelewi watu ambao wanajipendekeza kumsaidia mungu kazi yake, kama hiyo nyama ni najisi hilo ni suala lake na muumba wake linawasumbua nini? This is the sign of luck of confidence and fear.
 
mara nyingi kesi kama hizo huwa ni za chuki hasa kwenye madaraka,si umesema kuwa yeye ni imamu
nashauri atutakiwi kuhukumu mpaka polisi na mashahidi watakapo tupa majibu ya kina
 
Hahahahaa, huyu mdudu ni mtamu balaa. Kwanza haui na hana sumu!
 
Sasa na yeye kwa nini aliiba?? Kitu kama roho inapenda, unaomba, unapewa na kisha unaburudika. Huyo mduddu mtamu sana, acha tu.
 
pole imam.. sio kosa lake ni UTAMU wa huyo mdudu namshauri hata mdogo wangu kahtaan atumie hii kitu majini yote yataisha.
 
Last edited by a moderator:
IMAMU mmoja ambaye hakufahamika jina lake wa msikiti wa Kisesa Jijini Mwanza, amenusurika kuuawa baada ya kuvamiwa na Waislam wenzake akiwa kituo cha polisi Kisesa anaposhikiliwa kwa wizi wa nguruwe ‘kitimoto’.
Waislam hao walivamia kituo cha polisi baada ya kupata taarifa za Imamu huyo kudaiwa kuiba nguruwe ambaye anajua ni najisi kwenye dini ya Kiislam.

Source: Global Publishers!

Alinogewa akaamua kubeba mzimamza!
 
Hahahahaa, huyu mdudu ni mtamu balaa. Kwanza haui na hana sumu!

Asee hata gauti haleti atii......ni white meat ile!

PICH+1.jpg
 
Sasa na yeye kwa nini aliiba?? Kitu kama roho inapenda, unaomba, unapewa na kisha unaburudika. Huyo mduddu mtamu sana, acha tu.

Iliwa Allah amekataza kula mnyama huyo huoni kama kuna jambo hapo ? Maradhi and so on.
 
Aisee kumbee ndivyo mlivyo?hapa si imamau wala anayekiri utamu wa mbuz katoliki wote kibiriti.Wakristo uchwara wanakula nguruwe
 
Iliwa Allah amekataza kula mnyama huyo huoni kama kuna jambo hapo ? Maradhi and so on.
Mkuu najua tunatofautiana kiimani, hivyo hili ni suala la kiimani zaidi. Kama ni suala la maradhi hakuna mnyama ambae hana maradhi. Hata hawa ng'ombe tunaowachinja kila siku, bado ni hatari kwa afya zetu. Hivyo hapa tunakula kitu roho inapenda.
 
IMAMU mmoja ambaye hakufahamika jina lake wa msikiti wa Kisesa Jijini Mwanza, amenusurika kuuawa baada ya kuvamiwa na Waislam wenzake akiwa kituo cha polisi Kisesa anaposhikiliwa kwa wizi wa nguruwe ‘kitimoto’.
Waislam hao walivamia kituo cha polisi baada ya kupata taarifa za Imamu huyo kudaiwa kuiba nguruwe ambaye anajua ni najisi kwenye dini ya Kiislam.

Source: Global Publishers!

Kitimoto anaibiwaje alivyo na makelele vile?labda alimbeba mgongoni na kanga nasikia ukitaka atulie mweke mgongoni kama mtoto kama una ice cream mpe hapo hata zambia unafika nae.
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom